GIỚI THIỆU Hệ thống sổ số yulgangvn

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

GhostxLove

Hạ Sĩ
@Lion_King a ơi e góp ý , tầm 5m 1 vé thôi , mở rộng đến 300 số thay vì 15m 1 vé 100 số ! Như vietlot ấy, chỉ 10k 1 vé mà ăn đến tỉ tỉ , mà mua 1 vé thì biết tỉ lệ sao rồi đấy :)) Nhưng nó đánh vào tâm lý người chơi là tốn ít tiền mà có "cơ hội" ăn dc vk 17m , còn muốn "cơ hội" cao thì mua nhiều !! bỏ 1 lần 15m nó xót xót chứ lâu lâu ghé mua 1 số 5m thì nó khác :D

Phát Bùi

Binh Nhất
@Lion_King a ơi e góp ý , tầm 5m 1 vé thôi , mở rộng đến 300 số thay vì 15m 1 vé 100 số ! Như vietlot ấy, chỉ 10k 1 vé mà ăn đến tỉ tỉ , mà mua 1 vé thì biết tỉ lệ sao rồi đấy :)) Nhưng nó đánh vào tâm lý người chơi là tốn ít tiền mà có "cơ hội" ăn dc vk 17m , còn muốn "cơ hội" cao thì mua nhiều !! bỏ 1 lần 15m nó xót xót chứ lâu lâu ghé mua 1 số 5m thì nó khác :D
t cũng suy nghĩ như ông rồi mà tâm lý lắm, 1% đã khó ăn rồi mà giờ còn có 1/300 nên khó chơi lắm

Diepvohan

Gia nhập giang hồ
Theo em nên bán với giá 1m5 thôi nhưng đến 1000 số, để người nghèo có cơ hội đổi đời :)). Nhà nghèo chúng em thay vì lâu lâu vào bóp zú KHN thì có thể sang sờ tờ rym DKT :))

OhChick

Gia nhập giang hồ
Ủng hộ ý kiến của bạn nhưng tớ cũng mua 2 tờ Vietlot 1 lần duy nhất. Đợt nó lên 120 tỷ. Đó là lần duy nhất mua và không bao giờ quay lại [-O<[-O<[-O<

Lion_King

Impossible = I'm possible
Staff member
Cứ cho 1 2 lượt xem thế nào. Giả sử vũ khí bán shop giá nó cũng 17m rồi. Giờ vé 15m cũng đâu có mắc nhỉ

sock

Hạ Sĩ
mình thấy cái này rất hay để hút gold nhưng phần thưởng thì hơi lỗi thời nếu mà là 71m giá 25m/1 vé mình thấy còn đắt hàng hơn :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên