GIỚI THIỆU Hệ thống sổ số yulgangvn

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Shjn

Gia nhập giang hồ
A có thể chia ra nhiều thể loại được không ? Như hàng cho newbie trúng 600k, hàng cho TC 2 trúng 5m, rồi TC 3 trúng 17m... chứ như vậy thì newbie tụi e sao chơi nổi.. 15m chứ có ít đâu >.<

Whisper

Binh Nhất
A có thể chia ra nhiều thể loại được không ? Như hàng cho newbie trúng 600k, hàng cho TC 2 trúng 5m, rồi TC 3 trúng 17m... chứ như vậy thì newbie tụi e sao chơi nổi.. 15m chứ có ít đâu >.<
Muốn như thế thì phải đợi hệ thống auto quay :)) mà sao k cho mở random giống như rương nhở, đỡ phải quay hóng hóng =))
Hoặc là phụ thuộc vào kqua sổ sổ ngày :D

Phát Bùi

Binh Nhất
bác nâng tầm 17m quá rồi, VK 17m hiện tại có giá 1b5 không? Xin thưa là không bác nhé.
chơi kiểu này thì BTC phải có lời mà nên tất nhiên giá 100 vé phải cao hơn giá thật của món đồ, cơ mà cao quá =))
Người nghèo thì ngại mua, nhà giàu lại càng ngại hơn đợi có người trúng mua cho rẻ :))

kthanhkt

Gia nhập giang hồ
sao ko để giá vé 150k và xác suất là 1/ 10.000 nhỉ, giá vé mắc quá ko thích hợp với phần lớn người chơi, rẻ rẻ cho mọi người đều có cơ hội nào.

Enies

Hạ Sĩ
Đợi kỳ quay số mở thưởng đầu tiên đi, thấy người khác được giải thì ắt sẽ có nhìu người mua.
:)):)) 1 vé được 1% cơ hội trúng cũng ko tệ. Hãy nhanh tay để trở thành người may mắn đó đi nào.

cnhai1988

Gia nhập giang hồ
k phải muốn bỏ 1b5 ra mà đc nhé, biết đâu có thằng khác cũng có gold canh ở đó mua ks. 15m 1 vé là đc r, có 20-30k vnđ chứ nhiêu

KhaHan

Gia nhập giang hồ
Tâm lí người nghèo thì luôn là nghèo :) bán được 1 nữa vé rồi, let's see
kỳ quay số đầu tiên kết quả số nhiêu zậy đại ca. em tìm hoài ko thấy thông báo. còn Lạ lẫm quá ko theo dõi kịp. ko biết đăng ở mục nào.... mua vé biết số 10... ma ko biết mở số mấy @@.....chắc em trúng quá ^^

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên