Góp Ý: Auto

Natsu

Binh Nhì
ko phải là sợ người khác auto nhiều hơn mình hay v.v.....
Mà là nếu người ta auto nhiều -> 1 ngày farm toàn 1b gold hay 100 200m...v....
->giá gold sẽ mất giá ->đồ đạc sẽ lên giá->để những người ko farm được thì có mà ngồi nhìn à.
GOld mất giá đồ lên giá thì là chuyện đương nhiên rồi. nhé
1 ngày , với tỉ lệ rớt đồ như dzo thăng thiên mới kiếm đc cỡ 100-200m ,.. với rate rớt đồ thấp như sv này lấy đâu ra, 1 ngày kiếm đc 1b 100m 200m cũng ko thể nào =)) , rate thấp thế lvl 10x 1 ngày kiếm đc 10m đã tốt lắm r ý =))

Ruby

Hổ Trợ Cài Đặt
sao mà các bạn cú tranh cãi auto hoài thế, bây giờ lứa tuổi chơi hiệp khách hồi AS cũng lớn tuổi rồi, như mình làm từ 8h đến 17h thời gian đâu mà train tay, với 8h đi làm mình để auto, về nhà vào đi TLC , PV, VLDC,Pk nó vui hơn 10h 1 ngày auto là quá ngon với người đi làm như mình rồi, ai rảnh rổi ko có việc làm thì đừng có kêu yêu cầu ko auto . thanks

18 tiếng là đủ bạn train rồi chứ vì 8h giảm 20% thì ko đáng gì đâu
nếu bạn muốn thì vẫn có 1 món đò bán trong NPC mua = tiền trong game nhưng giá hơi cao ( chỉ là ý kiến của AD chứ chưa biết có được thực hiện hay ko nhung auto giảm exp là chắc chắn rồi ko phải bản cải thêm nữa

Natsu

Binh Nhì
cách nhau 20% vài tháng nó cách biệt hơi bị lớn đấy bạn . Bạn thử mặc AC +20% exp bên dzo vs ko mặc thì biết.

zthanhkiemz

Gia nhập giang hồ
làm như farm gold dễ lắm hay sao mà 1 ngày 1b, hay 2-300m, bên này drop item thấp, farm để có tiền mua máu với op đồ còn sợ hộc mặt ra, người chơi ít phải chấp nhận thua người chơi nhiều, bạn auto được 12h, bạn muốn ai cũng như bạn, bạn auto đc 10h bạn cũng muốn ai cũng như bạn
bạn làm như sv này đồ rớt như rác giống bên dzo vậy, thử xem ai chơi bên dzo mà ko nhặt đồ bán thì 1 ngày farm đc bao nhiêu nhé, sợ ko đủ tiền mua máu
chẳng thấy ai bàn luận mà đặt lợi ích của sv lên trước cả, toàn thấy đặt lợi ích cá nhân lên đầu

sugus012

Gia nhập giang hồ
nghỉ, khỏi bàn đi. có gì cũng đợi LK xử lý. chứ ý kiến nhiểu làm gì. mệt ra, cãi cũng nhiều rồi. chả tới hồi kết đâu. GM cứ ra quyết định đa số thấy hợp lý thì làm theo thôi. giờ để theo ý tất cả là điều k thể. vậy thui

sugus012

Gia nhập giang hồ
làm như farm gold dễ lắm hay sao mà 1 ngày 1b, hay 2-300m, bên này drop item thấp, farm để có tiền mua máu với op đồ còn sợ hộc mặt ra, người chơi ít phải chấp nhận thua người chơi nhiều, bạn auto được 12h, bạn muốn ai cũng như bạn, bạn auto đc 10h bạn cũng muốn ai cũng như bạn
bạn làm như sv này đồ rớt như rác giống bên dzo vậy, thử xem ai chơi bên dzo mà ko nhặt đồ bán thì 1 ngày farm đc bao nhiêu nhé, sợ ko đủ tiền mua máu
chẳng thấy ai bàn luần mà đặt lợi ích của sv lên trước cả, toàn thấy đặt lợi ích cá nhân lên đầu
ầy, có yêu cầu các bạn cũng p như m đâu. 12h 100% đấy, vẫn auto tiếp thì giảm tỉ lệ đi thui. k cấm cứ 12h là phải out or k được auto nữa, ok?

MrShj

Thượng Úy
Ý kiến cùa mình :
Auto chỉ dc USe 1 ngày 10-16h ( có lẽ nên bầu chọn )

Auto cần dc hạn chế 24/24 tránh wa' nhàm khi vào game là cắm mặt auto .
Time còn lại => Op đồ , đi chợ , Pk ....
Auto dc tính time khi nhấn nút Star ( có lẽ hoi khó )

Hết !

TaOKaio

Gia nhập giang hồ
chẳng thấy ai bàn luận mà đặt lợi ích của sv lên trước cả, toàn thấy đặt lợi ích cá nhân lên đầu
Cậu nghĩ sao khi auto may mắn nhặt được Item như BTKC2,hay nhẫn CLVC....?
Mà % của độ 1 người log 10 acc xuyên ngày đêm thì sao...?
Drop thì cậu đã test chưa mới chỉ nghe nói thôi chứ biết sao được....?

TaOKaio

Gia nhập giang hồ
Ý kiến cùa mình :
Auto chỉ dc USe 1 ngày 10-16h ( có lẽ nên bầu chọn )

Auto cần dc hạn chế 24/24 tránh wa' nhàm khi vào game là cắm mặt auto .
Time còn lại => Op đồ , đi chợ , Pk ....
Auto dc tính time khi nhấn nút Star ( có lẽ hoi khó )

Hết !
Ko còn gì để nói nữa tks bạn

Ruby

Hổ Trợ Cài Đặt
cách nhau 20% vài tháng nó cách biệt hơi bị lớn đấy bạn . Bạn thử mặc AC +20% exp bên dzo vs ko mặc thì biết.

Đâu phải 1 mình bạn cắn auto là bị trừ đâu nhỉ chả lẽ 1 ngày mình ko dành ra cho game đc 2 > 3 tiếng train tay ah` còn thời gian khác nữa chứ....
Nếu bạn nói bạn cần auto 24/24 thì bạn đừng chơi game nữa
Nên tạo 1 sever off ra và auto 24/24 cho no lành
Hạn chế auto là vì sao vì ko muốn game như cái xác không hồn ít ra bạn cũng phải trông máy vài tiếng chứ
Mình làm nghề lái xe nè. 1 ngày chắc ở với game được 1 tiếng thôi. Thơi gian còn lại chắc cũng phải nhờ auto chơi hộ
Nhưng tại sao mình lại muốn nó giảm exp khi sài auto
Bạn có muốn sever này đi theo vết xe đổ như bên dzo ko ???????
Sever này ra nhằm khắc phục tất cả các lỗi từ dzo mà ra
Lấy bài học từ dzo để từ đó rút ra KN cho mình
Các bạn muốn như thế nào thì muốn xin đừng anti việc giảm exp khi auto nữa vì nó đã được số đông ý kiến đồng ý rồi

p/s: mình không muôn nói nhiều làm gì nữa, nếu cần mình sẽ lập 1 topic cho ai chưa biết về vấn đề này để không phải vào đây lập topic này nọ nữa cải nhau toàn là những chuyện cũ rít cứ thích đào mồ

Natsu

Binh Nhì
ở cái sv đồ rơi như rác nhue dzo mà nhặt đc btkc2 cũng khó nữa ak , cái đó mở hộp hên xui thôi.
thế auto nhặt đc item ngon có tội vậy chơi tay nhặt đc item ngon là hợp pháp ?

chinapk1204

Gia nhập giang hồ

bạn nói như thánh phồng ý chẳng lẽ GM hokbik chỉnh tỉ lệ ak thứ 2 10acc 5 máy đấy đủ sức chơi hok bạn

zthanhkiemz

Gia nhập giang hồ
cái auto này vốn là của bên hàn, mà bên hàn với bên us có sử dụng auto này 24/24 mà có thấy nó đi theo vết xe đổ hay ngã của dzo gì đâu

Natsu

Binh Nhì
Đâu phải 1 mình bạn cắn auto là bị trừ đâu nhỉ chả lẽ 1 ngày mình ko dành ra cho game đc 2 > 3 tiếng train tay ah` còn thời gian khác nữa chứ....
Nếu bạn nói bạn cần auto 24/24 thì bạn đừng chơi game nữa
Nên tạo 1 sever off ra và auto 24/24 cho no lành
Hạn chế auto là vì sao vì ko muốn game như cái xác không hồn ít ra bạn cũng phải trông máy vài tiếng chứ
Mình làm nghề lái xe nè. 1 ngày chắc ở với game được 1 tiếng thôi. Thơi gian còn lại chắc cũng phải nhờ auto chơi hộ
Nhưng tại sao mình lại muốn nó giảm exp khi sài auto
Bạn có muốn sever này đi theo vết xe đổ như bên dzo ko ???????
Sever này ra nhằm khắc phục tất cả các lỗi từ dzo mà ra
Lấy bài học từ dzo để từ đó rút ra KN cho mình
Các bạn muốn như thế nào thì muốn xin đừng anti việc giảm exp khi auto nữa vì nó đã được số đông ý kiến đồng ý rồi

p/s: mình không muôn nói nhiều làm gì nữa, nếu cần mình sẽ lập 1 topic cho ai chưa biết về vấn đề này để không phải vào đây lập topic này nọ nữa cải nhau toàn là những chuyện cũ rít cứ thích đào mồ
Xe đổ của dzo ko phải do auto nhé . Bạn biết dzo đổ là do đâu ko vậy ?
Bảo mật , hỗ trợ, event và quản lý ngu.
Chặng đường sụp đổ của dzo:
- Bug Quest tùm lum , thăng chức lỗi - > 1 lượng bỏ.
- Boss rớt đồ quá xịn , btkc2 3 rơi như mưa => 1 lượng lớn nghỉ tại lúc này.
- Dis, lag và bắt đầu h@ck acc , GM xa cách , ko tạo đc không khí... 1 lượng lớn nữa nghỉ và phần nhiều ng nghỉ do đây

Sv HKUS nó tồn tại cỡ 7,8 năm rồi , vẫn auto 24/24 , h nó vẫn sống rất mạnh khỏe =))

TaOKaio

Gia nhập giang hồ
ở cái sv đồ rơi như rác nhue dzo mà nhặt đc btkc2 cũng khó nữa ak , cái đó mở hộp hên xui thôi.
thế auto nhặt đc item ngon có tội vậy chơi tay nhặt đc item ngon là hợp pháp ?
Thế cho auto giới hạn là sai sao....?
các bạn muốn được auto 24/24h 1 ngày thì chơi để làm gì nữa...?
OFF mẹ cho lành game mà cứ auto 24/24 suốt ngày đêm ra chợ vắng tanh hay đi PK cũng chẳng có người thì có gọi là Game Chết được ko.
Nói chung là giới hạn h auto còn nếu ai muốn auto 24/24 thì phải mua trong cashop là hợp lí.
Cho lên ai có ý định farm gold ở cái HK này thì cũng lên từ bỏ đi.HẾT
Đây thì chỉ muốn tốt thôi.farm được nhiều gold bán ra VND Nhiều hay v...v...
ĐỒ đạc sẽ lên giá và những người ko farm được thì sẽ ra sao lại phải sài đến VND thần trưởng để mua gold rồi mua đồ hả.Chán

chinapk1204

Gia nhập giang hồ
- Dis, lag và bắt đầu h@ck acc , GM xa cách , ko tạo đc không khí... 1 lượng lớn nữa nghỉ và phần nhiều ng nghỉ do đây

Sv HKUS nó tồn tại cỡ 7,8 năm rồi , vẫn auto 24/24 , h nó vẫn sống rất mạnh khỏe =))
đúng rùi có đợt update bị lỗi btkc2 3 rớt như mưa làm giảm giá thị trường

Ruby

Hổ Trợ Cài Đặt

Đừng so sánh SV nước ngoài ở đây
Đây là sever VN làm cho người VN chơi không phải dành cho người nước ngoài chơi OK?
Bạn quên rằng những ý kiến về auto đang đầy rẫy ra ah`
Bạn ko thịch bạn có thể không chơi, mình ko có ý gì cả chỉ là khuyên bạn thôi

Bên trên