Góp Ý: Auto

kenyami7

Gia nhập giang hồ
Ko thể tưởng tượng nổi.
Auto thì thế nào vẫn phải mua máu + sâm, sv mình thì lên lv chậm + drop thấp, ngồi train tay thì có mà chết, chưa kể nếu auto thì cũng phải có nhóm, mà nhóm liệu có duy trì 24/24 ko mà đòi cắm ngày này qua ngày kia.
Chúng ta nên để cho train nhẹ nhàng hơn tý và chăm chút vào khâu tổ chức các sự kiện thì hơn
PVP, GVG .... Nếu khó train thì ai vác cái mặt ra mà pk cho dc.
Đúng là trong game có nhiều thành phần khó chịu, nhưng đó cũng là đặc điểm và sở thích nữa, có ng` vào game chỉ thích cày cuốc kiếm gold, có ng` vào muốn mua đồ mặc đẹp, có ng` vào muốn bá đạo, có ng` muốn top sv, .....
Hạn chế làm gì, khi mà đánh con quái khó khăn thì bạn có dám auto ko chứ ở đó nói treo 24/24. Ờ thì nếu treo dc đi, thì cũng đánh quái thấp hơn, exp cũng thấp hơn, hạn chế nữa thì lại than kinh khủng nữa.

KingOFKing

Gia nhập giang hồ
Thôi không nói vấn đề máy cùi máy xịn nữa ~! cái đó do hoàn cảnh + do con người :)
quay lại vấn đề auto đi ~!

Khang

Binh Nhất
Chắc chắn là sẽ ko có auto 24/24.....
mấy bác thích treo auto nên nhớ sever này drop đồ rất thấp ....ngọc pt hiếm >> def nhân vật ko trâu như bên dzo >>> dễ die
khi các bác auto đi làm >>> sợ nhân vật die >>> mất tập trung vào công việc >> làm việc kém hiệu wả >>> bị sa thải >>>lỗi ai tại ai ?? ....:D
chỉ sợ đi làm mang laptop có game trong đó và đang treo auto chứ ko sợ die đâu bạn =.= !!!

Bên trên