TÀ PHÁI Gấp gấp !!! ae tà phái vào đọc!

Akumasho

Gia nhập giang hồ
Ae tà phái nào có máu lửa PK trong người hay muốn thử sức, trải nghiệm PK thì đây chính là thời cơ! Hiện tin tình báo là G 500AnhEm hiện đang train ở k5 l9 bãi hỏa tặc 1 Sub. Mình vào 1 ng ae nữa đang và sẽ tiếp tục lên phá ( mặc dù bị hội đồng chết miết :)) ) Nay kêu gọi mọi ae tà phái ai đọc dc bài này thì qa k5 l9 dẹp loạn gấp nhé. Giờ chính là thời gian để ae TÀ PHÁI chúng ta dành mặt G 500AnhEm nói riêng và CHÍNH PHÁI riêng biết sự lợi hại của TÀ PHÁI chúng ta nào !!!

viaibacdau

Binh Nhất

AE tà phái nào choi đẹp vao coi mấy hình ảnh vô cùng đẹp này đi ! Chiến đúng cả đám k đánh đánh dp yếu !!!

Akumasho

Gia nhập giang hồ
Haha. Chơi game treo ở kênh pk thì chịu ng ta phá thôi chứ s @@ còn pk không lại, kẹp skill k hay = thua thì chạy thôi ~~ kill auto thì thấy ng onl đã chạy về, làm gì mà đứng cù nhây vs các bác cả tiếng thế :) hehe

Tony Stark

Breaking Bad
Staff member
Kêu gọi cho lắm, kill auto từ sáng đến h mà đứng hết trong thành là sao. Thích đánh nhau thì gọi cả guild ra để thằng này gọi người ra tiếp. Còn kill auto thì đi 1 mình được rồi, làm gì phải kêu gọi cả tà phái ra cho mất công.

Mấy đồng chí Tà Phái xem thế nào đào tạo lại mấy bạn này đi chứ thế này thì ngượng lắm =))

nhoxxjteen

Gia nhập giang hồ
Kêu gọi cho lắm, kill auto từ sáng đến h mà đứng hết trong thành là sao. Thích đánh nhau thì gọi cả guild ra để thằng này gọi người ra tiếp. Còn kill auto thì đi 1 mình được rồi, làm gì phải kêu gọi cả tà phái ra cho mất công.

Mấy đồng chí Tà Phái xem thế nào đào tạo lại mấy bạn này đi chứ thế này thì ngượng lắm =))

hehe, chắc các bạn Tà đang làm event Kill Auto Nhận Quà Liền Tay ;))

Akumasho

Gia nhập giang hồ

Lại ca khúc kill auto từ sáng :)) mình bơi ra thì team bác đã onl đủ nhé, dí nhau đánh nhau như chó vs mèo mà kêu kill auto :))
Còn kill auto là các bác cứ đứng trong bãi có dp buff r 2 3 ng đánh hội đồng thì s đánh lại, phải chơi chiêu vào cắn dp để hết bơm máu chứ s h :)) Chiến thuật thôi mà !
Còn đánh nhau thua, kẹp không lại thì ở trong thàh chờ tiếp viện đến ( mà rốt cuộc chả có ai )
:))
Rồi kết quả thì các bác cũng mệt chán r bỏ bãi qa k1 hết r còn gì ! Như vậy là thành công r còn gì :)

Jess

Gia nhập giang hồ
Lại ca khúc kill auto từ sáng :)) mình bơi ra thì team bác đã onl đủ nhé, dí nhau đánh nhau như chó vs mèo kêu kill auto :))
Còn kill auto là các bác cứ đứng trong bãi có dp buff r 2 3 ng đánh thì s đánh lại, phải chơi chiêu vào cắn dp để hết bơm máu chứ s h :)) Chiến thuật thôi mà !
Còn đánh nhau thua, kẹp không lại thì ở trong thàh chờ tiếp viện đến ( mà rốt cuộc chả có ai ) :))
lên nào ae để tập hợp thêm người

Tony Stark

Breaking Bad
Staff member
Thì còn cơm nước, còn công việc chứ bố ai nhây mãi ở ngoài thành chờ được. Ko biết kẹp thì đừng đi pk vì đánh cả ngày cũng ko chết được người ta đâu, ngược lại người ta vụt cho vài cái là nằm rồi =))

Akumasho

Gia nhập giang hồ
Thì còn cơm nước, còn công việc chứ bố ai nhây mãi ở ngoài thành chờ được. Ko biết kẹp thì đừng đi pk vì đánh cả ngày cũng ko chết được người ta đâu, ngược lại người ta vụt cho vài cái là nằm rồi =))
Thì k chịu dc phá thì tự nhiên qa k1, nằm ở kênh pk bị phá thì chịu thôi, còn k biết kẹp thì đi phá, ng ta vụt nằm thì hồi sinh ra phá tiếp thôi :)) cứ cần phải pro kẹp mới phá dc ấy :))) cứ đùa

Bên trên