TÀ PHÁI Gấp gấp !!! ae tà phái vào đọc!

phuong

Binh Nhất
Vừa nãy đánh nhau rất là vui . Phải chi những lúc mệt mỏi căng thẳng trong những giờ làm việc , Vào game 2 bên chính tà hẹn nhau đánh nhau như vậy thì mới đúng nghĩa là PK . Mình rất mong sau này sẽ có những trận chiến vui như thế nữa .....
Chứ không phải là những con người suốt ngày đi rình mò đánh người khác khi đang treo auto train . Đánh 1 người đang treo như vậy chả có gì vui cả :))

Kaiz

Binh Nhì
Ko nói các bạn đi kill auto, kill thì thoải mái thôi nhưng khi đã đánh nhau rồi mà chạy hết vào trong thành thế kia là ko được. Cũng may là mấy bạn còn lịch sự ko chửi bới gì chứ ko mình đi clear từ k2 đến k6. Mình kẹp tầm 1-2 phút là chết 1 pt rồi, tăng máu siêu thị chứ có tăng máu trung tâm thương mại vào cũng ko ăn thua đâu.. Mình thì từ xưa lúc nào cũng kêu anh em đi kill auto nhưng bản thân mình chưa bao h thò ra kill ai trong lúc auto cả, mà nói thật giết các bạn nhiều lại nản, lại nghỉ game thì cũng tội...

Nhân tiện mở khóa dạy kẹp skill ko chết ko lấy tiền. Người theo học phải gọi tớ là sư phụ từ giờ đến lúc end game và nộp lệ phí 50m =)).

Còn nói thật các bạn cứ ham hố đập đồ + 7 với chả + 8 trong cái giai đoạn này ko hiểu để làm gì khi mà 1 hit các bạn ko kết thúc được ai. Đi pk cũng chỉ bằng nhau hết thôi...
su fuuuuuuuuuuuuuuu :V :v
end game tra phi s :v

Bên trên