TÀ PHÁI Gấp gấp !!! ae tà phái vào đọc!

viaibacdau

Binh Nhất
Thật sự đồ các bác rất mạnh , Bác này mới xem topic óp ao +8 cung +6 sét sét , rất mạnh , nhưng bác này có vẻ chưa rành kép lắm , bọn mình chuyển kênh vì chả rảnh đâu mà cứ giết các bác , các bác ra rồi giết , ra rồi giết , mỏi tay vãi=.=!!! 500anhemFamily còn đang bận train đang bận đi làm có rảnh đâu mà đú =.=!! nói thật chứ cực chẵng đã mới qua k1 , train kênh pk cũng vì để các bác 9 lv thấp train mau mau cho cân bằng 2 phái , chứ thật sự team t mà sợ là k rảnh đứng chờ cả mấy chục phút ở ngoài thành còn các bác núp trong đó.

Jess

Gia nhập giang hồ
chán thiệt chớ ae ai rãnh đi dạo dạo xem có pt nào lạc ra khỏi k1 kêu ae lên nhớ inbox để mình slot nha

Jess

Gia nhập giang hồ
Thật sự đồ các bác rất mạnh , Bác này mới xem topic óp ao +8 cung +6 sét sét , rất mạnh , nhưng bác này có vẻ chưa rành kép lắm , bọn mình chuyển kênh vì chả rảnh đâu mà cứ giết các bác , các bác ra rồi giết , ra rồi giết , mỏi tay vãi=.=!!! 500anhemFamily còn đang bận train đang bận đi làm có rảnh đâu mà đú =.=!! nói thật chứ cực chẵng đã mới qua k1 , train kênh pk cũng vì để các bác 9 lv thấp train mau mau cho cân bằng 2 phái , chứ thật sự team t mà sợ là k rảnh đứng chờ cả mấy chục phút ở ngoài thành còn các bác núp trong đó.
ngày mà các bạn mạnh miệng đòi lấy hết k1 thì đã được toại nguyện rồi k1 là của các bạn tha hồ train ra kênh khác thì xác định :))

Akumasho

Gia nhập giang hồ
Vâng đồ mạnh nhưng kỹ năng k có thì bị giết là chuẩn r. Thua cuộc, ít ng hơn thì lại cứ ra cho các bác hội đồng giết để làm chi cơ chứ. Thì các bác lo cơm nước thì bị phá thì ra kênh khác đi, đứng lại rượt dí nhau r chửi ầm lên chi cho mệt v :) khổ

Tony Stark

Breaking Bad
Staff member
Ko nói các bạn đi kill auto, kill thì thoải mái thôi nhưng khi đã đánh nhau rồi mà chạy hết vào trong thành thế kia là ko được. Cũng may là mấy bạn còn lịch sự ko chửi bới gì chứ ko mình đi clear từ k2 đến k6. Mình kẹp tầm 1-2 phút là chết 1 pt rồi, tăng máu siêu thị chứ có tăng máu trung tâm thương mại vào cũng ko ăn thua đâu.. Mình thì từ xưa lúc nào cũng kêu anh em đi kill auto nhưng bản thân mình chưa bao h thò ra kill ai trong lúc auto cả, mà nói thật giết các bạn nhiều lại nản, lại nghỉ game thì cũng tội...

Nhân tiện mở khóa dạy kẹp skill ko chết ko lấy tiền. Người theo học phải gọi tớ là sư phụ từ giờ đến lúc end game và nộp lệ phí 50m =)).

Còn nói thật các bạn cứ ham hố đập đồ + 7 với chả + 8 trong cái giai đoạn này ko hiểu để làm gì khi mà 1 hit các bạn ko kết thúc được ai. Đi pk cũng chỉ bằng nhau hết thôi...

TuBone

Gia nhập giang hồ
Bớt lại xíu đy bác, cái pt tui xưa h chả pk ai bao h tự nhiên 2 đứa G bác bơi zô kill auto đó thôi, thấy ng ta onl thì phù về :))

Akumasho

Gia nhập giang hồ
Ko nói các bạn đi kill auto, kill thì thoải mái thôi nhưng khi đã đánh nhau rồi mà chạy hết vào trong thành thế kia là ko được. Cũng may là mấy bạn còn lịch sự ko chửi bới gì chứ ko mình đi clear từ k2 đến k6. Mình kẹp tầm 1-2 phút là chết 1 pt rồi, tăng máu siêu thị chứ có tăng máu trung tâm thương mại vào cũng ko ăn thua đâu.. Mình thì từ xưa lúc nào cũng kêu anh em đi kill auto nhưng bản thân mình chưa bao h thò ra kill ai trong lúc auto cả, mà nói thật giết các bạn nhiều lại nản, lại nghỉ game thì cũng tội...

Nhân tiện mở khóa dạy kẹp skill ko chết ko lấy tiền. Người theo học phải gọi tớ là sư phụ từ giờ đến lúc end game và nộp lệ phí 50m =)).

Còn nói thật các bạn cứ ham hố đập đồ + 7 với chả + 8 trong cái giai đoạn này ko hiểu để làm gì khi mà 1 hit các bạn ko kết thúc được ai. Đi pk cũng chỉ bằng nhau hết thôi...
Đã gọi là đi phá :)) thì phá k dc bị giết thì vào thành núp thôi chứ s. Ai đời thấy 100% thua mà cứ lò ra cho giết không @@ :

hoangdot094

Binh Nhất
Mình thấy đa số sự việc tranh cãi đều từ nguyên nhân là đi kill auto hoặc cắn lén .
Chúng nó ít nên toàn đi theo tập thể . Đã có nhóm trên FB hoặc G , mỗi khi hành động là đều có nhóm, rất bài bản . Nói lịch sự thì là trí óc , bổ bá ng hơn là cắn lén tập thể .
Nạn nhân toàn là những ae train hoặc bị hội đồng bất ngờ , đánh úp .
Được hôm ae tập hợp đông đủ thì tụi nó núp rồi .
Vậy nên lần sau có máu cũng ráng chờ đồng đủ xíu rồi đánh nhá

Bên trên