THẢO LUẬN Cần câu trả lời cuối cùng của bqt !

phongvansontruong

Gia nhập giang hồ
- Con lạy bố .. Thằng Panda biết tại sao mà no ko kiện cáo hay lặp topic ko...
- Nó cũng là 1 trong những thằng chơi njnja sáng giá nhất hiện nay . Trong mọi trận chiến nó cũng dc coi là đối thủ nặng ký ... Sau khi fix Njnja xong nó ko xuất hiện và cũng ko phải khóc lóc như 1 trò hề ..
Vì nó biết rằng nếu 7x mà njnja bá quá thì nhà nhà ai cũng njnja ak ... Và njnja có nhiều cách để tôn vinh kỹ năng pk của mình lên ... 1 cái quan trọng là njnja nó ko bá ở 1 giai đoạn nào hết . và cũng ko yếu như những gì người ta đồn thổi ( DM toàn những thằng NGU ngồi gải đích cho nhau ) Njnja nó mạnh và bá theo từng ngày .. tức là theo giai đoạn dc hình thành từ 8x 9x 10x 11x =>> Nói vậy ko biết có ai hiểu ko .. Đéo hiếu delete acc Njnja mẹ đi ..
.... Hết phim ... !
dong y. trau? ngoi` cao fim

thienthanh82

Gia nhập giang hồ
Chuẩn thế nào nói mình nghe thử ?
Theo như Off thì Nin Pk cũng không kẹp chay hay skill mà cũng gần giống Server mình đó là Tốc kích, dame xanh buff độc. Cái khác của Off là uy lực của skill cột 3 rất lớn, mà khi PK nin muốn kết thúc được đối phương phải dùng 5 rage + skill cột 3.upload_2017-7-25_16-57-20.png
Theo như hình thì đủ 5 rage thì skill cột 3 của Nin dame là bao nhiêu, nhưng hiện tại skill cot 3 của SV mình ko giết được người. Thanks GM @Lion_King

Đính kèm

Enies

Hạ Sĩ
Kiếm có giảm sát thương
Đao có đánh lan và phản đòn
Thương vừa dame to vừa trâu
Đp uy lực quá khủng khiếp
- Mỗi nin là phế nhất dame bé tí lại không kẹp này nọ được
:confused::confused:

Avenir

Binh Nhì
Mình cũng chơi qua một số sv. Nói chung chơi gắn bó nhất là với homeviet. Cũng chơi char ninja, cũng gọi là có tý tiếng tăm trong giới võ lâm. Nhưng qua sv này, chơi ninja bị kill auto xong nó đứng ngay bãi cho mình kill lại mà ko thể nào kill nổi nó. Chắc do mình già, mình gà, mình ko biết tìm tòi nên nói chung là thua toàn tập. Bây giờ ráng cày bừa lên 8x coi nó có khá hơn ko chứ hiện tại chỉ có thể nói là phế vật.

Silver

Hạ Sĩ
Mình cũng chơi qua một số sv. Nói chung chơi gắn bó nhất là với homeviet. Cũng chơi char ninja, cũng gọi là có tý tiếng tăm trong giới võ lâm. Nhưng qua sv này, chơi ninja bị kill auto xong nó đứng ngay bãi cho mình kill lại mà ko thể nào kill nổi nó. Chắc do mình già, mình gà, mình ko biết tìm tòi nên nói chung là thua toàn tập. Bây giờ ráng cày bừa lên 8x coi nó có khá hơn ko chứ hiện tại chỉ có thể nói là phế vật.
chơi vì đam mê thôi,chúc bạn thành công!

ztungvnz1

Hạ Sĩ
Chốt lại này nhé:

1. Không kẹp chay, njn chỉ để train. Pk đi chém chó. Sau này cũng thế thôi, thằng nào one hit được hộ t cái.
2. PK skill 5 rage, thằng nào chơi njn rồi xài 5 rage hộ tao ra đây nói chuyện, dạy tao luôn. Skill sever này không hề linh hoạt như các sever khác, chúng mày thử đang chém rồi chuyển skill khác hộ t cái xem nào. Hay chúng mày debuff rồi hút rage rồi 5 rage đi. Mất cmm 3p à ?? PK hay ở chỗ nào.
3. Cái cơ chế tính Dame UL skill ở SV này rõ ràng không phụ thuộc vào công thức bình thường 1 tí nào cả?
- Tao nói đơn giản thôi % rage tăng 150% clvc Thằng nào ở sv này có KC + mặc đồ lên được 150% clvc nào?
- Kick tao dù có dùng kick CL thì dame công lực cũng tương đương dame của 1 cây CLVC +9 +10.
Như vậy khi 5 rage, tao có gì? có kick clvc 150% +9 +10. Chúng mày hiểu khi đó dame skill như thế nào rồi chứ. Nhưng xin phép "Đéo" dame skill lúc đó Đéo bằng con ĐP 100% +6 nhé.

ztungvnz1

Hạ Sĩ
Thằng nào Lý luận kiểu lúc lên Voi xuống Chó thì tao hết cách nói.
Tao Đéo cần phải Bá, Tao cần ổn định. Không phải cứ đùng cái Buff bố lên mây, xong rồi để trừng phạt mày cho mày xuống tận cùng xã hội.

Lúc đó thì như thế nào? Khi lên mây mày giết được người thì ngta tặc lưỡi, thàng nào chả thế, mày chả có tí chất nào cả?
Lúc mày xuống đáy, thì đéo cần phải nói nhiều. Đéo quan tâm mày là ai luôn, vì mày đi gãi ghẻ cmn đi.

THẰNG NÀO BẢO TRAIN ỔN ĐỊNH SƯỚNG, KHÔNG PHẢI MUA SÂM, RỒI ĐI TLC TOP 1. THÌ ĐM BỐ MÀY ĐÉO CẦN. 1 NGÀY BỐ TIẾT KIỆM ĐƯỢC 4M SÂM BỐ CHO MÀY 5M. TLC BỐ MÀY KO OP ĐỒ THÌ NGỒI ĐẤY MÀ TANK TƯỢNG. NHẢM CMM NHÍ.

CẢM THẤY CHAR NJN PHẢI ĐÁNH SKILL, CHAR NJN THẾ NÀY CHAR NJN THẾ KIA THÌ XÓA CMN CHAR NJN ĐI. CẦN ĐÉO GÌ 1 THẰNG BÊ ĐÊ ĐÉO RA BÊ ĐÊ, DỞ DỞ ƯƠNG ƯƠNG !!!!!

hero98

Trung Sĩ
không cho kẹp gì hết , xem bạn có là cục gạch không , ở đó mà cứ tưởng mình hiểu biết . Ngu mà cứ nguy hiểm .
bạn mún theo đuổi 1 char yêu thích thì phải hiểu : lúc lên voi,lúc xuống chó
lên voi lúc lỗi sờ tắc me gì đó,lên voi lúc kẹp chay gì đó
và h là lúc xuống chó
cứ ngồi mãi trên lưng voi à.......
thằng chơi kiếm nó nhục như cá nục từ 1x đến 9x
thằng cung nó nhục từ 6x đến 10x
còn njnja,đòi cc gì nữa,muốn gì nữa,train thì ko xài sâm,chọt chọt toàn nhờ ae kéo ,cứ đòi bá đạo hoài
éo muốn nói mà mấy cậu này cứ thích mình là vip mãi
lúc nào lên voi bác nói xem , từ các thời char skill kẹp dc 3,4 skill 1 lúc , dm lúc đó njnja kẹp thế nào . Lên voi thế nào , chổ nào ? hay bị hành quá hóa ngu ra phát ngôn như " Thánh " .

Silver

Hạ Sĩ
không cho kẹp gì hết , xem bạn có là cục gạch không , ở đó mà cứ tưởng mình hiểu biết . Ngu mà cứ nguy hiểm .

lúc nào lên voi bác nói xem , từ các thời char skill kẹp dc 3,4 skill 1 lúc , dm lúc đó njnja kẹp thế nào . Lên voi thế nào , chổ nào ? hay bị hành quá hóa ngu ra phát ngôn như " Thánh " .
uhm,mặc set def,bị nin chọt 60 70 hp,rồi lăn đùng ra chết >> chắc tui chơi đao đc lên voi :))
cái gì cũng vừa thôi,còn ko thích chơi njn nữa cứ chuyển char khác mà chơi,ok ?
à chắc cái bảng skill njn chắc để làm kiểng,vậy thì xóa mẹ luôn các skill đi rồi cho chot chay,rồi kẹp chay cho sướng =))

hero98

Trung Sĩ
uhm,mặc set def,bị nin chọt 60 70 hp,rồi lăn đùng ra chết >> chắc tui chơi đao đc lên voi :))
cái gì cũng vừa thôi,còn ko thích chơi njn nữa cứ chuyển char khác mà chơi,ok ?
ủa , tôi có nói là xin kẹp cái kiểu lổi dame đó ko , cái lổi đó tui còn report nhé . Vừa là vừa thế nào , thế xin cho đao vừa dame to vừa aoe mạnh nhé , cả pk và train cũng thế chịu ko

Bên trên