THẢO LUẬN Cần câu trả lời cuối cùng của bqt !

hero98

Trung Sĩ
Sau bảo trì 11/07/2017 Fix lỗi dồn dame khi sử dụng F6 về thành , Fix lổi đánh chay stack quá nhiều dame . Mình đồng ý đây là lỗi và cần phải fix và mình cũng đả report , Nhưng sau đó fix hẳn kẹp chạy làm cho 1 class như ninja quá thua thiệt so vs các class khác khi Pk . So sánh 1 cách bình thường nếu bạn đem ac đi pk mà ac bạn ko kẹp dc đánh với 1 class kẹp dc thì sẻ như thế nào , có thấy mình phế vật không ?
Sau nhiều ngày im lặng ko TLC , ko đánh boss , ko pk , vì mình nghĩ ra thì chỉ có cúng mạng thôi chứ chả làm dc gì , trong khi đồ mình hơn hẳn bọn nó .
Và chờ đợi câu trả lời cuối cùng của BQT !
@Lion_King @Huyết Ban Nick

thienthanh82

Gia nhập giang hồ

Đã note, sau đợt Big Update mình mổ băng lại 1 lần nữa, có quên thì nhắc mình.
SV đã đi vào ổn định, và cũng đã đến đợt Big update thứ 2. Mong GM vào phẫu thuật hộ em nó cái, tình hình của em nó bây giờ là:
1. Khí công 2 Tam Hoa Tụ Đỉnh : không có tác dụng.
2. PK kẹp chay không được, 5rage không song.
3. GM đã chỉnh Auto giống offic, ninja auto phải mua thích khách chi hồn tốn hơn char khác 2m. 2m cũng không thắc mắc nhưng auto đã chuẩn Off thì mong GM cũng chỉnh các thứ khác theo chuẩn off chút. @Lion_King , @Huyết Ban Nick

MrShj

Thượng Úy
nin kẹp 3 hit có range xem. dame ngang thương. k ai chịu op cây vk clvc test thử cứ đánh chay xong kêu :))
bạn này đúng rồi , njn k chỉ có đánh chay và chay , nó còn kết hợp hút rage và xả skill thì bá lắm .
dân chơi pk khi nào cũng cầm 1 cây kc2 và 1 cây clvc để xả skill .
đó là 1 nghệ thuật giống như : Flash + until trong LOL . các bạn đã thử chưa .
Còn chạy trong TLC thì nhiều a e cũng chưa quen , nhưng dễ người dễ ta , khó người khó ta thôi .
Đề nghị BQT xem xét chức năng hồi sinh tại điểm gần cổng chút cũng dc .
còn chạy đề dành cho 1 mình njn kẹp thì cũng k dc , đến lúc đó lại có char khác khóc .
và BQT cũng k thể đẽo cày giữa đường , nghe người nào cũng làm theo dc , nên a e cứ bình tĩnh , k có cách này thì có cách khác để kẹp thôi .

kebongdem2017

Hạ Sĩ
Nin vừa train ngon. kc né bla bla giờ đòi thêm kẹp chay nữa
Bạn có thể op cây full clvc + hút rage rồi kẹp các kiểu
Cái zụ kẹp chay đánh vài chục máu đùng phát chết mà chết những 2 lần.. cái đó mới gọi là phi lí

mainhatminh

Binh Nhì
thằng nào chơi ninja mới biet..mà có solo voi con dp 7x..dame xanh mình dc gần 700..có tốc kick..mình 5 cai dame xxanh liên tiếp.nó vẫn tĩnh bơ..vì bơm máu kịp....ninja thì phải đồng tư đồ + cao..moi co tí dame ...h nói đầu tư thêm cây clvc để chơi 5 rage....máy thằng top bán het ac ninja..ko thì đổi ac khac chơi mẹ nó hết.. cảm giác solo với con dp đồ cùi dame xanh 700 5 cai nó bơm máu tĩnh queo.. thì đéo buồn đầu tư thêm đồ ..chứ ở đó 5 rage

BinNgox

Gia nhập giang hồ
Ko có sv nào mà nin kẹp chay đc, mấy bác đừng làm quá.. được voi đòi 2 bà trưng àk, ninja lên 8x cũng bá lắm nha

mainhatminh

Binh Nhì
nếu đã kẹp thì char nào cũng kẹp đc.. mỗi ninja ko kẹp đc thì đi hiến máu chứ pk lại ai... mình 1k4 máu..dp nó dnah 800 máu. mình bơm cả máu st .mà mình lăn ra chết dc..tài vl..trong khi đó đồ mình chắc gấp đôi đồ nó

HuyenThoaiTVB

Gia nhập giang hồ
nếu đã kẹp thì char nào cũng kẹp đc.. mỗi ninja ko kẹp đc thì đi hiến máu chứ pk lại ai... mình 1k4 máu..dp nó dnah 800 máu. mình bơm cả máu st .mà mình lăn ra chết dc..tài vl..trong khi đó đồ mình chắc gấp đôi đồ nó
?? sao k kẹp đc. vẫn kẹp clvc bình thường ??
train k tốn mana thì tiền đấy để làm 2 cây vk. người ta train tốn mana thì người ta cần 1 cây vk thôi
cứ phải muốn đánh chay giết đc người cơ. khôn thế bao giờ chết

mainhatminh

Binh Nhì
ai chơi ninja moi hiểu.h tụi ninja té mẹ hết..ko bán ac thì cũng đổi char khác..chơi ninja là xac dinh dầu tư đồ hơn ngk.. mà cũng n
Ko có sv nào mà nin kẹp chay đc, mấy bác đừng làm quá.. được voi đòi 2 bà trưng àk, ninja lên 8x cũng bá lắm nha
bá chỗ nào chỉ mình cái bạn..8x ko kẹp ra móc đame xanh nó tơi khi nào nó chết..hết máu nó chết à...

kebongdem2017

Hạ Sĩ
Bạn có quyền đánh skill có ai bắt đánh chay đâu khóc là sv thiệt thòi nin
Bạn vào tiệm cơm sường mà đòi ăn cháo thì ai mà bán
Chơi nin muốn pro thì 2 cây 1 cây cl 1 cây TC
cung như chiến muốn PK với nin thì phải có 1 set ulpt và 1 set def thôi

mainhatminh

Binh Nhì
kc ninja có cái nào cho kill ko bạn..mình hỏi bạn tl có hay ko thôi

mainhatminh

Binh Nhì
set def thì ai cũng phải có để trian đó là tất yếu thôi..còn set ulpt sưng si pt thì làm....khách quan đi bạn..nếu ninja tốt ninja giỏi..thì máy chú top ninja ko ban ac..ko đổi char khac đâu

thienthanh82

Gia nhập giang hồ
Kẹp đc thì chỉ kẹp đc Skill thôi bạn àk chứ ko có vụ kẹp chay đâu nhé
Không kẹp chay được thì trả cho Skill cột 3 theo đúng hiển thị đi 5 rage = 150% CLVC. Theo OFF nhé buff độc sau đó đủ 5rage là xả, mà đã dính 5 rage thường là nằm. Chứ chẳng Server nào bắt Nin kẹp skill đâu.

Bên trên