THÔNG BÁO Cân bằng class- một tiến trình lâu dài

doujinshi110

Binh Nhì
Thật sự thấy fix mỗi lttt và tốc độ đánh của cung
Chứ cầm cung +10 10 hoả mà bắn mod 78 1k7 thì ko xi nhê
Kb cung opt kc2 hay n nếu là kc2 thì thất vọng
Trông chờ nhất cũng thất vọng nhất

Quái Cái

Qui ẩn giang hồ
Cung yếu vì chính xác không có liên quan đến dame. VD như đối với cung thì cặp nhẫn CX 15 dame còn to hơn cả cặp nhẫn CL 7. Tinh ra 2 CX= 1 CL rồi. Nếu chính xác gốc của Cung là 200 mà không đc tính thì thực sự cung khá thọt. Cung skill dưới 100 cũng không hề yếu ( Đa phần PK = skill chứ bắn chay có đến tết KongGo cũng không giết đc ai), Tuy UL skill thấp nhưng bù lại BẮN XA. LỰC TAY TO. Dame đc tính theo cả CHÍNH XÁC. Có BUFF NGON.
AE ai chơi CUNG thì chuẩn bị lên tiên không như tớ chuyển sang ĐP lại sắp bị nờ ét nét!
ai biểu không chịu chung thủy làm gì.

bgl

Gia nhập giang hồ
cân bằng các char thì chỉ cần đồ mạnh là có thể giết người, anh em chịu khó đầu tư 1 chút nhé.

Chúc anh em chơi game vui vẻ.

* nhận hỗ trợ anh em về cách cường hóa.
kteam bh có ông mod này đi " xoa" cũng vui đó. kteam đấm ông mod này xoa =))

* hổ trợ tỉ lệ có cao k vậy

caferock18

Gia nhập giang hồ
Cung yếu vì chính xác không có liên quan đến dame. VD như đối với cung thì cặp nhẫn CX 15 dame còn to hơn cả cặp nhẫn CL 7. Tinh ra 2 CX= 1 CL rồi. Nếu chính xác gốc của Cung là 200 mà không đc tính thì thực sự cung khá thọt. Cung skill dưới 100 cũng không hề yếu ( Đa phần PK = skill chứ bắn chay có đến tết KongGo cũng không giết đc ai), Tuy UL skill thấp nhưng bù lại BẮN XA. LỰC TAY TO. Dame đc tính theo cả CHÍNH XÁC. Có BUFF NGON.
AE ai chơi CUNG thì chuẩn bị lên tiên không như tớ chuyển sang ĐP lại sắp bị nờ ét nét!
-)) cái cx ảnh hưởng khá lớn đến dmg của cung -)) tuy nhiên k biết sắp tới sẽ dc fix ntn

Lion_King

Impossible = I'm possible
Staff member
Test chưa mà bảo CX ko ảnh hưởng đến dame vậy em

Bên trên