THÔNG BÁO Cân bằng class- một tiến trình lâu dài

Huyết Ban Nick

Đã Banned 117 Người
Staff member
Hiện tại các class đang tồn động nhiều bất cập, chúng tôi sẽ tiến hành hiệu chỉnh cân bằng lại toàn bộ các class.
  • Giai đoạn 1: Tổng hợp tất cả dữ liệu hiện tại, tiến hành lấy chỉ số của các nhân vật đại diện cho từng class trong game ( 5 ngày) --> Done
  • Giai đoạn 2 : Test kỹ lưỡng dame skill, dame đánh chay từng class từ level 1 đến 100 kể cả PK và dame quái ( 1 tuần) --> Done
  • Giai đoạn 3 : Tiến hành phân tích các điểm chưa hợp lý , tìm hướng xử lý hiệu chỉnh ( 1 tuần) --> Done
  • Giai đoạn 4: Tiến hành test lại toàn bộ từ level 1 đến lv 100 trước khi tung ra chính thức. (1 Tuần)--> Đang Tiến Hành
Chúng tôi sẽ cập nhập tiến trình của công việc tại đây :) đôi lúc sẽ cần các bạn cung cấp một số thông tin. Xin hãy đóng góp vì 1 YulgangVN hoàn thiện.

Thân ái!

Last edited:

doujinshi110

Binh Nhì
Đóng góp : ambition đánh chay của cung khi auto khá là chậm chạp hơn các class khác ..
Chỉ số né của kiếm có vẻ chưa ổn
Kc lttt của cung chưa đúng với offical

Orochi

Binh Nhất
Mình đã từng trải nghiệm qua 6 class 8x nên mình xin GÓP Ý một cách công bằng hết 6 char như sau:
1. Char Kiếm
: tỷ lệ xuât hiện né cao, khí công giảm dame mạnh 70%, dame skill hơi yếu.
2. Char Cung: bắn chay chậm, khí công tam tiễn gần như phế vì ít xuất hiện và mỗi lần bắn xong thì bị delay lại 1 chút, skill hơi yếu và k có kẹp chay được nên có thể nói char phế nhất hiện tại. Dù lên 90 có kc nhảy dame cũng k ăn thua
3. Char Nin: con này lúc trước mình PK nhiều nhất. khi chưa fix kẹp chay lúc đó rất bá nên GM có fix lại kẹp chay nhưng nặng tay quá nên giờ cũng phế gần như Cung khi PK . chỉ được dame tượng, đánh boss và làm cave debuff. Dame chay hiện tại nin khá ổn có đều k kẹp chay được nên khó giết đc ai cho dù ng đó mặc set ULPT +6 .
4. Char Đao: Dame skill hơi thấp pk khó giết đc ai cho dù người đó mặc set Phòng thủ, kẹp skill + mặc cười khó hơn char khác, AOE thì lúc trước 30% nhưng hiện tại tăng lên được 1 con 50% ( 3 con 30% dame chính, 1 con 50% dame chính ) theo mình cũng vẫn phế vì Đao xưa giờ nổi tiếng có AOE từ lv 55 mà dame lan bé thế thì hơi sai. Theo mình tăng lên ít nhất 40% mỗi con.
5. Char Thương: Có thể nói char này ổn định nhất, dame quái vs PK tương đối oke. Lúc trước có kẹp x3 char này có vẻ bá giờ thì x3 gần như k xuất hiện nữa. Ai mặc set Phòng thủ gặp char này xác định sml.
6. Char ĐP: dame cao nhất thế giới tính tại thời điểm hiện tại. Theo mình nên giảm dame char này khoảng 10%.
Bổ sung thêm: nên mở lại ngắt skill cho toàn bộ các char ( chỉ ngắt đc 2 skill ) trong lúc ngắt 2 skill bấm mặt Hy ĐÚNG LÚC thì sẽ đc x3 dame. mở lại kẹp chay cho nin, cung ( dồn dame nhanh hơn hiện tại x2 ) khi PK chứ không nên cho dồn dame lên Tượng hoặc Boss x2 vì hiện tại nin cũng thuộc dạng top dame. Giảm tác dụng ngọc ULPT lại chút xíu.
P/S: Đây là ý kiến cá nhân của mình , có thể sai sót phần nào đó, mong các bạn nhìn nhận một cách tích cực góp ý thêm cho GAME hoàn thện và hấp dẫn hơn, chứ đừng có lôi chữ TIỀN, LỢI ÍCH CÁ NHÂN của mình vào đây mà góp ý nhé chẳng đc tích sự gì đâu. Mình tô màu xanh 2 dòng đó cho mấy b char ĐP đừng chửi mình vì giảm dame skill nhưng giảm tác dụng ULPT thì nó cũng k ảnh hưởng nhiều lắm đâu. Thân.

nhatthiem113

Thiếu Úy
Mình đã từng trải nghiệm qua 6 class 8x nên mình xin GÓP Ý một cách công bằng hết 6 char như sau:
1. Char Kiếm
2. Char Cung: bắn chay chậm, khí công tam tiễn gần như phế vì ít xuất hiện và mỗi lần bắn xong thì bị delay lại 1 chút, skill hơi yếu và k có kẹp chay được nên có thể nói char phế nhất hiện tại. Dù lên 90 có kc nhảy dame cũng k ăn thua
3. Char Nin: con này lúc trước mình PK nhiều nhất. khi chưa fix kẹp chay lúc đó rất bá nên GM có fix lại kẹp chay nhưng nặng tay quá nên giờ cũng phế gần như Cung khi PK . chỉ được dame tượng, đánh boss và làm cave debuff. Dame chay hiện tại nin khá ổn có đều k kẹp chay được nên khó giết đc ai cho dù ng đó mặc set ULPT +6 .
4. Char Đao: Dame skill hơi thấp pk khó giết đc ai cho dù người đó mặc set Phòng thủ, kẹp skill + mặc cười khó hơn char khác, AOE thì lúc trước 30% nhưng hiện tại tăng lên được 1 con 50% ( 3 con 30% dame chính, 1 con 50% dame chính ) theo mình cũng vẫn phế vì Đao xưa giờ nổi tiếng có AOE từ lv 55 mà dame lan bé thế thì hơi sai. Theo mình tăng lên ít nhất 40% mỗi con.
5. Char Thương: Có thể nói char này ổn định nhất, dame quái vs PK tương đối oke. Lúc trước có kẹp x3 char này có vẻ bá giờ thì x3 gần như k xuất hiện nữa. Ai mặc set Phòng thủ gặp char này xác định sml.
6. Char ĐP: dame cao nhất thế giới tính tại thời điểm hiện tại. Theo mình nên giảm dame char này khoảng 10%.
Bổ sung thêm: nên mở lại ngắt skill cho toàn bộ các char ( chỉ ngắt đc 2 skill ) trong lúc ngắt 2 skill bấm mặt Hy ĐÚNG LÚC thì sẽ đc x3 dame. mở lại kẹp chay cho nin, cung ( dồn dame nhanh hơn hiện tại x2 ) khi PK chứ không nên cho dồn dame lên Tượng hoặc Boss x2 vì hiện tại nin cũng thuộc dạng top dame. Giảm tác dụng ngọc ULPT lại chút xíu.
P/S: Đây là ý kiến cá nhân của mình , có thể sai sót phần nào đó, mong các bạn nhìn nhận một cách tích cực góp ý thêm cho GAME hoàn thện và hấp dẫn hơn, chứ đừng có lôi chữ TIỀN, LỢI ÍCH CÁ NHÂN của mình vào đây mà góp ý nhé chẳng đc tích sự gì đâu. Mình tô màu xanh 2 dòng đó cho mấy b char ĐP đừng chửi mình vì giảm dame skill nhưng giảm tác dụng ULPT thì nó cũng k ảnh hưởng nhiều lắm đâu. Thân.
Bổ sung thêm là chỉ số né ở các char rất ảo, mình thấy có Clip TLC 4, Alibaba né skill gần như 7 8 cái liên tục.

IceFrog

Binh Nhì
Theo mình thì 2017 rồi, chúng ta nên suy nghĩ theo meta khác chứ đừng nên đi theo con đường cũ hoài nữa.
Tại sao không pk theo team và cứ phải 1vs1?? Giờ hầu như các game khác đều là pk theo teamwork, nếu solo thì không bom máu hoặc máu có delay.
Hiện tại mình chỉ lv70 nên chưa làm được gì nên mình không nói, nhưng khi lên 80 thì sẽ lập team đi pk chứ ko theo lề cũ là cứ 1-1, như thế mất hay.

Ruby

Hổ Trợ Cài Đặt
1. Char Kiếm

Ý kiến này khá chuẩn
Nhưng làm thế nào để chuẩn thì có lẻ là một vấn đề nan giải...
có ai bán source chuẩn hay bản build chuẩn ko nhỉ :))

Bổ sung thêm cần xem lại chỉ số né của cung, kiếm vs ninja khi train quái, tỷ lệ né tránh thấp
KC di hoa tiếp mộc của kiếm có chút sai? theo như mình biết thì khí công đó có tăng 1 chút dame chứ như htai thì phế vật quá

temo

Binh Nhì
Bổ sung thêm cần xem lại chỉ số né của cung, kiếm vs ninja khi train quái, tỷ lệ né tránh thấp
KC di hoa tiếp mộc của kiếm có chút sai? theo như mình biết thì khí công đó có tăng 1 chút dame chứ như htai thì phế vật quá
minh chơi kiếm từ hồi asf rồi các sv pri khá nhiều nhưng lần đầu tiên thấy di hoa tiếp mộc tăng dame đó .

minh chơi kiếm từ hồi asf rồi các sv pri khá nhiều nhưng lần đầu tiên thấy di hoa tiếp mộc tăng dame đó .
cái đó mình chỉ có nghe từ 1 bạn MOD dzo trước kia là nvay, vì nọi thật là cũng ko đủ tầm hiểu đến thế. Nhg bạn có thấy SV này DHTM vs né tránh của kiếm tỷ lệ hơi thấp fai ko? trc chơi kiếm né dame ngon quái đập 6x 7x máu thi cũng gần như ko hao máu bình. Đóng góp thôi đúng sai gì các bạn thông cảm

Nghe nói Kiếm né dữ lắm mà sao WideAsSky kill mình toàn one hit chả né được phát nào là sao vậy ae?
Có 1 điều thấy khá ảo đó là áo choàng Full HLTP mà mình mặc khi dame Skill 71 lên quái là 386x3 và khi cởi áo xuống là 385x3. Vậy 4 dòng HLTP của áo choàng chỉ tăng 3 dame như thế liệu có chính xác không vậy ae?
0.6% clvc /điểm hltp 4 điểm 2.4% clvc .muốn biết chính xác thì test = 1 cái đồ gì + thêm clvc khoảng khoảng như vậy là bít ngay

cái đó mình chỉ có nghe từ 1 bạn MOD dzo trước kia là nvay, vì nọi thật là cũng ko đủ tầm hiểu đến thế. Nhg bạn có thấy SV này DHTM vs né tránh của kiếm tỷ lệ hơi thấp fai ko? trc chơi kiếm né dame ngon quái đập 6x 7x máu thi cũng gần như ko hao máu bình. Đóng góp thôi đúng sai gì các bạn thông cảm
vậy bảo bạn mod ý cho mình bái là sư phụ
- né còn phụ thuộc bạn + kc ntn đồ đạc ra sao vk + mấy
-DHTM chỉ có tác dụng chuyển sát thwương thành máu của bản thân thôi chứ ở đâu ra mà tăng dame 0.4% 1 điểm thì tỉ lệ thấsp là đúng còn gì. chỉ dùng để train lv nhỏ <6x chém chay thôi >6x dug skill ko ai + nưã

-DHTM chỉ có tác dụng chuyển sát thwương thành máu của bản thân thôi chứ ở đâu ra mà tăng dame 0.4% 1 điểm thì tỉ lệ thấsp là đúng còn gì. chỉ dùng để train lv nhỏ <6x chém chay thôi >6x dug skill ko ai + nưã
e tăng 5 điểm trian skill 6x vẫn ra lia lịa luôn :))
các bác tăng max 8x train solo sup bhbc full set nt 15 chắc cả đêm ko mất 1 bình máu mất

1 điều nưã là đặc biệt ở sv này ko biết đã ai thấy
đao né đc skill chưa nhỉ (k pải là dame bé k gây đủ dame nhá loai trừ cái này đi,vì bt dame 800 máu vào nó nhé)
và thương + dp nhảy kc hộ thân canh khí ?

Bạn cũng chơi từ thời AS nhỉ? vậy chắc bạn có chơi từ thời pt3, né tránh 3 train bò rớt ra là max ko? dưới 6x mình thời đó chỉ có set full né 3+4, áo trắng +5. Còn xin lỗi bạn khí công của kiếm thì ai chả cộng như ai,vậy mà chém chay máu còn gần như ko hao trong rừng trúc quái 58 59. Đến thời dzo có né 10 thì thôi khỏi nói, ninja vs kiếm chém chay treo thì ko cần máu. Còn SV này chỉ số né vs quái thì quá phế. Còn việc DHTM có thêm dame hay ko và tỷ lệ ra sao ko dám bàn đến. Có thể sv dzo nó thấy dame kiếm yếu nên nó cho thêm tí bonus dame, và kc ghi có vài % nhg nó cho tăng thêm 1 chút khả năng xuất hiện. Nhg có thể đảm bảo 1 điều là sv mình né ít, hút máu ít hơn vậy thôi. thjx

Bạn cũng chơi từ thời AS nhỉ? vậy chắc bạn có chơi từ thời pt3, né tránh 3 train bò rớt ra là max ko? dưới 6x mình thời đó chỉ có set full né 3+4, áo trắng +5. Còn xin lỗi bạn khí công của kiếm thì ai chả cộng như ai,vậy mà chém chay máu còn gần như ko hao trong rừng trúc quái 58 59. Đến thời dzo có né 10 thì thôi khỏi nói, ninja vs kiếm chém chay treo thì ko cần máu. Còn SV này chỉ số né vs quái thì quá phế. Còn việc DHTM có thêm dame hay ko và tỷ lệ ra sao ko dám bàn đến. Có thể sv dzo nó thấy dame kiếm yếu nên nó cho thêm tí bonus dame, và kc ghi có vài % nhg nó cho tăng thêm 1 chút khả năng xuất hiện. Nhg có thể đảm bảo 1 điều là sv mình né ít, hút máu ít hơn vậy thôi. thjx
DHTM ko có tăng dame, nhưng trong dzo mình chơi hồi đầu đứng top 94 lúc negi 10x đây
Full set ne tránh train sup gấu bhbc cả ngày ko mất 1 bình máu nào
n đánh 20 phát dính phát 200-300 máu hút lại là đầy ( mình cầm kiếm 71m full 27% +7 skill 94 nhé )
quả thật sv này ngọc né tránh phế ko chịu đc
đang chơi acc kiếm 6x full set né +4 mà mặc hay ko thì né n vẫn thế
đôi khi mặc set pt né còn cao hơn cả mặc set né. Còn về kc DHTM mình tăng 5 điểm thấy cũng hay ra nên ko có gì tranh luận

tôi cũng đang chơi kiếm hiện tại lv 79 gần 80 và tôi khẳng? định luôn vơí bạn là kiếm hiện tại né rất là ok kể cả khi pk lẫn train ,còn cái hồi asf k bít bạn train kiểu gì mà set ful né 3+4 áo +5 lv 5x mà train rừng trúc màu k hao . và 1 điều đặc biệt nưã là sao bạn cũng chơi kiếm từ hồi asf mà bạn phát biểu DHTM tăng dame đc nhỉ? ?

DHTM ko có tăng dame, nhưng trong dzo mình chơi hồi đầu đứng top 94 lúc negi 10x đây
Full set ne tránh train sup gấu bhbc cả ngày ko mất 1 bình máu nào
n đánh 20 phát dính phát 200-300 máu hút lại là đầy ( mình cầm kiếm 71m full 27% +7 skill 94 nhé )
quả thật sv này ngọc né tránh phế ko chịu đc
đang chơi acc kiếm 6x full set né +4 mà mặc hay ko thì né n vẫn thế
đôi khi mặc set pt né còn cao hơn cả mặc set né. Còn về kc DHTM mình tăng 5 điểm thấy cũng hay ra nên ko có gì tranh luận
Kiếm,cung và đặc biệt là ninja, kể cả khi thăng thiên khi làm đồ ngta vẫn thường làm cả set pt và set né tránh. vì vậy mới khí khái niệm dòng né và dòng phòng thủ. Nhưng sv này thì ko còn khái niệm đó nữa. và theo thói quen mình cũng có làm set né cho char kiếm nhg làm xog rồi xài 1 tí khiếp quá vứt luôn từ đó đến jo.

tôi cũng đang chơi kiếm hiện tại lv 79 gần 80 và tôi khẳng? định luôn vơí bạn là kiếm hiện tại né rất là ok kể cả khi pk lẫn train ,còn cái hồi asf k bít bạn train kiểu gì mà set ful né 3+4 áo +5 lv 5x mà train rừng trúc màu k hao . và 1 điều đặc biệt nưã là sao bạn cũng chơi kiếm từ hồi asf mà bạn phát biểu DHTM tăng dame đc nhỉ? ?
bác có mặc set né ko ?

Bạn chơi kiếm đến gần 80 còn mình thì up 80 từ lâu rồi. Cái chuyện DHTM có tăng dame mình có nói là theo như dc 1 MOD cũ của DZO nói thì mình nói ra nvay, cũng ko có khẳng định là có hay ko, nhg rõ ràng tỷ lẹ né tránh cũng như tỷ lệ hút máu của DHTM quá phế, và gần như 2 KC này chỉ tăng cho có vì điểm chả biết tăng vào đâu. Dòng kiếm, cung né ở sv này gần như ko tồn tại. Mai ra chỉ nó ninja solo còn có 1 số người đồ ngon xài. Hãy nhìn nhận sự thật nvay đi bạn.

tôi cũng xin thua .hiện tại tôi cũng chơi kiếm thấy né train + pk rất ok và cả sv k ai kêu kiếm né ít ngoài` ông, có người còn kêu kiếm né kinh hoàng , và đến AD còn bảo điều chỉnh lại né của kiếm mà ông kêu đc thì tôi k còn gì để nói chả biết ông am hiểu về kiếm cỡ nào nữa . và DHTM ông bảo xuất hiện ít thi sao ông @doujinshi110 + có 5 điểm mà xuất hiện liên tục nhân chứng sống đó bạn .

tôi cũng xin thua .hiện tại tôi cũng chơi kiếm thấy né train + pk rất ok và cả sv k ai kêu kiếm né ít ngoài` ông, có người còn kêu kiếm né kinh hoàng , và đến AD còn bảo điều chỉnh lại né của kiếm mà ông kêu đc thì tôi k còn gì để nói chả biết ông am hiểu về kiếm cỡ nào nữa . và DHTM ông bảo xuất hiện ít thi sao ông @doujinshi110 + có 5 điểm mà xuất hiện liên tục nhân chứng sống đó bạn .
bác hiểu sao ý trinhquangvu rồi, bác kia nói là né dame của quái, còn cái né cả sv bảo kinh hoàng là né skill
sv dzo kiếm lên 8x full set né 15 train đc sup gấu 94 rồi vì mặc vào là quái đánh ko dính 1 phát nào cả (_ _#)
sv này e chưa biết 8x sao nhưng dùng set né 10 6x đánh quái 62 vẫn bị vả sml :(

né kinh hoành là né skill của HLTP khi đi pk + thêm hộ thân canh khí giảm quá 50% dame. còn chẳng ai kêu né nhiều khi train quái đâu bạn nhé, Đứa nào kêu train quá kiếm né nhiều lôi vô đây mình xem. thực ra hiện tại thì chẳng còn mấy ai quan tâm đến việc kiếm né vì ngta chơi phòng thủ hết rồi, còn trc kia có 1 vài người hoài cổ muốn ngắm lại dòng kiếm né thì cũng đã kêu rồi nhg ko có kết quả, tiện có cái điều chỉnh thì mình có ý kiến để KTEAM xem xét thôi.

2 bác stop thôi m.n hiểu sao ý nhau rồi mong gm xóa bình luận rác di để lại 1-2 bình luận ý kiến cho m.n vào xem còn bổ sung

Last edited by a moderator:

hoangquaneditor2

Binh Nhì
Nghe nói Kiếm né dữ lắm mà sao WideAsSky kill mình toàn one hit chả né được phát nào là sao vậy ae?
Có 1 điều thấy khá ảo đó là áo choàng Full HLTP mà mình mặc khi dame Skill 71 lên quái là 386x3 và khi cởi áo xuống là 385x3. Vậy 4 dòng HLTP của áo choàng chỉ tăng 3 dame như thế liệu có chính xác không vậy ae?

hoangquaneditor2

Binh Nhì
Mình đang chơi Kiếm thấy ok chỉ có né thường khi dame quái, dame skill hơi thấp và KC HLTP hình như có gì đó không ổn cần kiểm tra lại. Còn mấy bạn chơi char nào thì nên góp ý cho char của mình đi đừng suốt ngày cứ liếc sang nhà hàng xóm. Mỗi char đều có đặc trưng riêng ai ko thích có thể xin GM xóa hết chỉ chơi 1 char thôi cho công bằng giống như cân bằng 9 với tà vậy.

kevinlai

Binh Nhì
về đao khách mình nghĩ nên xem lại phần aoe của đame cho lan ra them 1 - 2 con nửa là ok rồi về vấn đề pk thì vì đao dame ko to nên để cân bằng dù mang một ít tính chất may mắn nhưng fản dame của đao cũng nên được để cao đồi chút để có chút tiến triển để đao có thể cương lại các char khác ^^

SuperCover

Trung Sĩ
1. Char Kiếm
Bác cho e tham khảo dame tay của bác là bao nhiêu.
Nếu k tính khí công thêm và pill. Chứ e thấy e cầm cây 17mfull +6 chém bọn ULPT cũng mệt nghĩ éo chết. Còn bọn def thì xác định ~100-150cc. Def cao có khi còn hiện né né né né né....WTF
Acc 3 đệ 2 r nhé

OneOfAKind

Thượng Sĩ
KC BBTH của kiếm nó ghi rõ là xác xuất né tránh mà thấy + max đc 30% mà train quái 10 cái nó đánh trúng tới 9 cái :))
kc này không có tác dụng né với skill nên chỉ có train. nhưng train cũng vô dụng nốt. admin xem lại kc này nhé

doujinshi110

Binh Nhì
KC BBTH của kiếm nó ghi rõ là xác xuất né tránh mà thấy + max đc 30% mà train quái 10 cái nó đánh trúng tới 9 cái :))
kc này không có tác dụng né với skill nên chỉ có train. nhưng train cũng vô dụng nốt. admin xem lại kc này nhé
kc BBTH đó là tăng 30% chỉ số né trong Ctrl S cơ mà kiếm 61 né 280-300 mà đánh quái 62 vẫn bị sml

MrShj

Thượng Úy
Đọc 3 trăng , thấy dc 1 cmt là có chút thành tâm góp ý , còn lại toàn nói những điều mà ai cũng biết , k thì cũng nói sang tới obama với trump luôn . Mod xóa bớt mấy cmt xàm xàm đi bác

hero98

Trung Sĩ
Chờ ngày nin fix chứ buồn lâu lắm rồi ! ,
vs lại boss xem lại skill 5rage dùm em dame quá yếu , đánh thì lỗi ( đánh người canh bên trong khi đang pk vs người khác ) , thêm đang chém chạy mà muốn dùng skill debuff đối phương thì nó ko skill sau 1 lúc tầm 10s -20s nó ra skill liền tọi , pk mà gặp kiểu này thì sml

CuongLong

Binh Nhì
vs lại boss xem lại skill 5rage dùm em dame quá yếu , đánh thì lỗi ( đánh người canh bên trong khi đang pk vs người khác ) , thêm đang chém chạy mà muốn dùng skill debuff đối phương thì nó ko skill sau 1 lúc tầm 10s -20s nó ra skill liền tọi , pk mà gặp kiểu này thì sml
dame chay debuff vs skill 5 rate 3 cái này chuyển qua lại bị delay khá lâu hok thì nó cứ xả skill liên tục hok ngắt ra đc ( như kiểu debuff tốn 1 rate mà nó xả hồi hết rate hok ngắt......nhấn xả skill cột 3 thì phải chờ mấy s sau mới dùng đc) vs set né khi pk hình như hok tác dụng mấy

mainhatminh

Binh Nhì
mỗi lần hút rage xong debuff là kill debuff nó cứ delay..ko ngắc dc..làm kiểu gì làm..nó cũng delay it nhất 2 3 lần moi chuyen wa đánh chay...kill xích xà đấu quang..khi đang đánh chay..bấm nó ko có tác dụng..1 hồi sau nó dồn lại..hút 3 4 cục lần..nc ninja về yếu khi ko kẹp đc..kill cột 3 như cức..mà còn bị lỗi nỗi mới sợ chứ..haha

Bên trên