THÔNG BÁO Cân bằng class- một tiến trình lâu dài

SuperCover

Trung Sĩ
nói thật chứ mấy bạn chơi sv VN quen rồi, kẹp skill, kẹp chay các thứ như bây giờ cũng còn may đấy.
Ngày trc chơi sv SEA bọn Sing nó k biết kẹp, nó kêu đó là bug, mà bug là phải fix, và từ đấy khỏi kẹp. Muốn pk thì 1 là đồ đạc bạn phải VCLLLL ra, max hết pill, kiếm thì crit 1 hit bên kia có mặc set Vũ Hoàng, full 80+6-7 cũng nằm sải lai, cung thì lên 10x kẹp được ai, nhai max pill vào đứng xoay, hên lên x6 thì máu có 5k cũng nằm. Ninja khỏi nói, đồ đạc mạnh cỡ nào cũng ko thể 1-1 giết người được, chỉ dùng để đi Last Man Standing. Mà thường pk thì pk theo team, đấy mới vui. Cơ mà qua đây công nhận dmg con Ninja tệ thật, bù lại né phải gọi là vãi đái ra @@
Né skill 30% ~ đánh 3 cái né 1 cái có j đâu. Cũng có thể % thật sai lệch nhưng vấn đề quan tâm nhất vẫn là dame. Nhưng còn cả def nữa. Dame nin bé thật nhưng con cung dame to vậy hơn con nin cả trăm dame tay nhưng bắn vẫn gãi đấy thôi. Cơ bản là def sv cao quá. Như bác Shi nói dame as nhưng def dzo ý:)). Thực sự đi đánh nhau njn, cung mà k có pill 15% thì không có tiếng nói kể cả chém thằng set ULPt đi nữa:v set def thì khỏi bàn méo quan tâm cho m chém tẹt

Hallow

Gia nhập giang hồ
Char Cung hiện tại kill rất thấp, kill 80 mà uy lực chỉ có 330, trong khi các char khác kill 80 uy luc hơn 400, Cung clvc cực yếu

spk_boy

Binh Nhì
ae chơi cung hãy cùng nhau kêu gào lên nào, đang chơi 1 con mục đích 9 là để lấy 10% clvc :))
chơi cung ko cần cung pro chỉ cần bắn chay ko delay ko nhảy dame loạn xạ (nhảy x2 nhưng ko mất máu hay nhảy x2 dame xanh nhưng dame thì = dame thường) và cơ bản là dame bắn chay quá thấp. skill thì skill 77 chắc = 74 của kiếm đủ để gãy ngứa cho sub thôi :))

ztungvnz1

Hạ Sĩ
Có thể bỏ tác dụng các kc dame trắng nếu k tăng thì k xuất hiện đc k a
Có thể thay đổi 1 lv 2 dame thành 1 lv 3 dame đc k a, hoặc sau mỗi lần thăng chức + thêm chút chút dame cho các charp
Không đồng tình với ý kiến của bác, bác đang làm mất đi bản chất của game.
Đồng ý char njn pk đang phế, cung thì càng tệ hơn. Không thiếu gì cách buff không ai chọn cách của bạn cả.

SuperCover

Trung Sĩ
Không đồng tình với ý kiến của bác, bác đang làm mất đi bản chất của game.
Đồng ý char njn pk đang phế, cung thì càng tệ hơn. Không thiếu gì cách buff không ai chọn cách của bạn cả.
Buff như nào mới đc@@. Tăng dame cơ bản mỗi lv thì 100 cấp nó mới thêm 100 dAme. Mà dame quái hay ng cũng ổn hơn chút

IceFrog

Binh Nhì
chơi ninja có nhiều cái lạ lắm, thấy cái HLC+30att, nhưng khi có HLC vào là att từ 813 lên 857. ninja tính dmg nhiều lúc nói không được.
với lại chơi nin phải tính từng li từng tí dmg, nó tính % nên cộng vào cao lắm.
với lại cảm thấy xài con chim 3 ngon hơn con chuột 3 -.-

Thiên Mã Tướng Quân

Inbox giải đáp mọi vấn đề về game !
1 topic xây dựng dài 7 trang , dc 1 vài cmt là góp ý , còn lại là chát chit tán gẫu , Topic này các Boss câp nhât thông tin thường xuyên nên đề nghị các bạn cân nhắc kỹ khi cmt nhé .
Nội dung cmt là oay quanh vấn đề dame def , và all class , ai am hiểu gì về nhân vật nào thì cmt nhân vật đó .
Xin stop tranh luận cá nhân tại đây đi nha .

mikleo

Gia nhập giang hồ
mình thì thấy cùng 1 set ULPT mà mình bị thương dame 500 máu trong khi dp cùng skill thì dame 1k2 cùng là skill 84.
trong khi train dame 2 skill này của thương với dp ko lệch nhau tới vậy.
Đả kick võ công của dp dường như bỏ qua 1 lượng nhỏ % ULPT.
Hôm trước em đi TLC, trong khi có nộ bị bắn 700 máu. Hết nộ đp bắn vẫn từng đấy máu. Có thể là bỏ qua def vậy

ductrung

Binh Nhì
khi full kc tckl của dp
thì tăng 20% clvc + 40% đả kích võ công
cho e hỏi đả kích võ công đây là đánh xuyên giáp ăn thẳng zo máu hay là ntn ?

namdinh

Binh Nhì
nin giờ pk có còn nhấn f1 đánh chay liên tục rồi chuyển qua nút skill rồi ngồi hút hết điếu thuốc, tắm rữa, ăn cơm ,mới thấy ra dc skill ko bác :D:D:D

LegendK

Binh Nhất
Có phải do def quá cao hay tại dame quá thấp, nếu nói def char quá cao thì ra sub nó vả cho sml đó, tui nghĩ là do dame các char thấp nên choảng nhau ít vô máu thôi. Chứ h đi train sub nó tán quá thốn rùi mà giảm def all char có ổn ko đây :((. Cái này tui nói về dame tay trong ctrl S nha, chứ ko phải ulvc, còn về phần ulvc các char có KC cộng thẳng ulvc (dp, thương) thật sự dame hơi bá đạo.

Bên trên