THÔNG BÁO Cân bằng class- một tiến trình lâu dài

Tạ Tú Dương

Gia nhập giang hồ
cái chuyện mà fix dame cao tay hay gì đó là BQT sẻ giải quyết
mà nói cái, fix dame to là cho cả all sever chứ riếng bên 9 đc buff à mà la làng lợi lộc gì cho 9 ở đây.
tà ko có nin, ko có cung hả?????? cái số lượng nó còn gấp mấy lần cung nin bên 9.
thế ng tar đầu tư set đồ ngon + full pill vào làm gì ?
mình đang nói vấn đề fixx dame quá tay cho nin và cung chứ đâu có bảo riêng bên nào đc lợi

IceFrog

Binh Nhì
ngu thế AD có nói là giảm def all để cho mn có thể kill nhau, thế mà cứ nói buff dame danh chay, sao k hỏi con nin Spectre bên tà coi sao nó cũng nin kìa
ờ, tao cũng chả hiểu, nó có mặc set def ra BH tao chọt cũng 900-1k. nãy chọt t bao nhiêu t cũng chả nhớ vì 1 mình 4-5 thằng 8x nó kẹp nên k kịp nhìn :(

Tạ Tú Dương

Gia nhập giang hồ
ngu thế AD có nói là giảm def all để cho mn có thể kill nhau, thế mà cứ nói buff dame danh chay, sao k hỏi con nin Spectre bên tà coi sao nó cũng nin kìa
ý m bảo là t đang nói buff dame thì bên m có lợi à? tìm xem t có nói thế không. t vào topic này là để ad xem xét fix lại bthg chứ đâu có nói riêng bên nào có lợi mà m lôi th Spectre vào làm gì vậy :)

zippo236

Gia nhập giang hồ
cái chuyện mà fix dame cao tay hay gì đó là BQT sẻ giải quyết
mà nói cái, fix dame to là cho cả all sever chứ riếng bên 9 đc buff à mà la làng lợi lộc gì cho 9 ở đây.
tà ko có nin, ko có cung hả?????? cái số lượng nó còn gấp mấy lần cung nin bên 9.
thế ng tar đầu tư set đồ ngon + full pill vào làm gì ?
Chỉ 1 mình bác kia nói thôi chứ chẳng ai nói nữa! Tà cũng có nin có cung cũng có sét đồ tạm ổn thua vì ko tổ chức tốt hơn thôi. 9 thắng thuyết phục chả kêu ca gì đc! Còn dame xanh nin vs cung thì hơi to thật, máu có 2k1 mà dame xanh từ 1k7-2k2 thì chịu không nổi rồi! Mong GM xem lại vấn đề này!

SuperCover

Trung Sĩ
ý m bảo là t đang nói buff dame thì bên m có lợi à? tìm xem t có nói thế không. t vào topic này là để ad xem xét fix lại bthg chứ đâu có nói riêng bên nào có lợi mà m lôi th Spectre vào làm gì vậy :)
vào hỏi nó coi sao nó dame xanh bé thế, ( kik fulll + 7 đấy ) rồi về đây cm nhé, k thì để t vất cho con nin k pill xem đánh đc ai

Tạ Tú Dương

Gia nhập giang hồ
Chỉ 1 mình bác kia nói thôi chứ chẳng ai nói nữa! Tà cũng có nin có cung cũng có sét đồ tạm ổn thua vì ko tổ chức tốt hơn thôi. 9 thắng thuyết phục chả kêu ca gì đc! Còn dame xanh nin vs cung thì hơi to thật, máu có 2k1 mà dame xanh từ 1k7-2k2 thì chịu không nổi rồi! Mong GM xem lại vấn đề này!
thì mình cũng chỉ vào đây vì vấn đề dame của cung vs nin hơi quá, mà chúng nó như kiểu mình vào đây vì cay vì thua TLC hôm này k bằng ý :)))

Tạ Tú Dương

Gia nhập giang hồ
vào hỏi nó coi sao nó dame xanh bé thế, ( kik fulll + 7 đấy ) rồi về đây cm nhé, k thì để t vất cho con nin k pill xem đánh đc ai
m vẫn k hiểu mục đích của t vào topic này là gì à ? t nói lại lần nữa là t vào đây vì fix dame cung vs nin hơi quá chứ t k nói riêng cá nhân thằng nào dame khỏe hay yếu hay chính có lợi hơn tà và ngược lại. M hiểu đc thì đừng có lôi người khác vào r so dame

SAOnline

Hạ Sĩ
thà nói vậy, ai cãi gì, để GM còn xem xét, chứ 9 lợi chổ nào, còn mấy thằng to mom chạy đâu hết r

SuperCover

Trung Sĩ
m vẫn k hiểu mục đích của t vào topic này là gì à ? t nói lại lần nữa là t vào đây vì fix dame cung vs nin hơi quá chứ t k nói riêng cá nhân thằng nào dame khỏe hay yếu hay chính có lợi hơn tà và ngược lại. M hiểu đc thì đừng có lôi người khác vào r so dame
thế cái cm đầu tiên của m sao lại so dame nin to hơn DP thế?

thjckga93

Gia nhập giang hồ
1.ns thế này nè...t ko có love ( chưa tìm đc ai ahihi ) dame thì pill có đủ nhưng len ko đc ( lv còn thấp thua mấy njn 9 10lv ~25>30 dame ) thái cực vào nữa thì cũng lên đc 1k ( giờ luyện lv cái đã)
2. tà thua đúng rùi...nhìn bảng điểm là hiểu...liệu trong số tà đó đc bnhiu ng xài pill ( ko đc 1/5 cũng nên )...cứ chạy ra feed thì cũng chịu...bên 9 ko đánh đc thì còn bik đường né tìm thằng # kill...tà ko kill đc nhưng vẫn đâm vào cho nó kill
3. e đy luyện lv típ đây =))=))=))

MrShj

Thượng Úy
thôi , cứ bình tĩnh , họ khóc để fix cho họ , nhưng nếu fix char của mình thọt quá thì mình khóc sau :D
và xem ra thì chĩ " xả " tlc hnay , nên njn nó sẽ tận dụng dc lợi thế , cũng chưa phải là kết nên k có gì phải xồn xồn lên cả .
Nếu khi nào Ad nói :" cân bằng xong roi : trai nghiem di , k có chinh sửa gì nữa đâu " thì lúc đó hãy tính

Bên trên