THÔNG BÁO Cân bằng class- một tiến trình lâu dài

Tạ Tú Dương

Gia nhập giang hồ
Mấy bác nói cứ như là bá lắm, thế sao Zippo hay Spectre gik nó khó hơn gik mấy ông, ngta di tlc max hết tất cả ( không còn 1 cái j có thể buff thêm được mới được như v) mấy ông vô cái pill tlc còn k ăn, Ỷ y tà đông lúc nào cũng Win h SML thì bảo fix quá tay, Mấy ông top 9 thì chết ít nhưng xem thử top 8 trở xuống bên 9 coi chêt cũng mười mấy 2 chục mạng.
trc khi fix char thì bên 9 kể cả max pill k ăn đc cái gì nữa thì dame xanh cùng lắm 1k-1k3. thế hnay nhảy lên 1k8 2k thì là k quá tay à bác :)))

ThienDiem

Trung Sĩ
Fix quá tay. Cứ ra ngoài là con Heart cho 1 phát 1k5. ULPT 1222 chưa có dd cung. Có dd cũng là 1k4.
Kẹp 1 phát về thành :).
Thường TLC set mình có 2 đp là Heart va Nerry kẹp chết được.
Nhưng chết Ko đến nổi như hôm nay :).
Mong GM xem sét lại. Chứ kiểu này thương về nhà đắp chiếu ngủ :(

buon.tphd

Gia nhập giang hồ
đm giờ gặp mấy thang nin với mấy thằng cung né ra một bên đi tlc thì bị ăn hành đi ăn bos thì còn ngang mat len ty cu gap 2 anh day la xac con me la' dinh di ve thanh ngu sau mot not nhac, may ong 8x con deo danh rat' nhu vay

caferock18

Gia nhập giang hồ
đm ai?
luc trước ko cân = tụi tao cũng có thể win nhé, đừng có đm.
sao lúc tụi mày có cái số lượng áp đảo tụi mày win ko thấy nói gì vậy, h fix dame lại bị giet sml r chữi
nói chung là chính có đầu tư là điều k bàn cãi, mặc dù t bên tà chơi play for fun nên k đầ tư có bigiết cũng k uất ức gì cả =)) chơi game vui vẻ là chính thôi

SuperCover

Trung Sĩ
nhìn hình là biết thôi, 9 ng chết cao nhất con hơn tà, do tà đông nên thấy chết nhiều thôi. Thế con BiNganHoa có bắn chay không ? Nó kẹp skill vẫn top 1 kìa thế là ntn ?

Đính kèm

SAOnline

Hạ Sĩ
cái chuyện mà fix dame cao tay hay gì đó là BQT sẻ giải quyết
mà nói cái, fix dame to là cho cả all sever chứ riếng bên 9 đc buff à mà la làng lợi lộc gì cho 9 ở đây.
tà ko có nin, ko có cung hả?????? cái số lượng nó còn gấp mấy lần cung nin bên 9.
thế ng tar đầu tư set đồ ngon + full pill vào làm gì ?

Bên trên