Boss đâu chui ra thế này hả gm ???

hero98

Trung Sĩ
À cái kiếu đến trước của ngày hôm trước, tuần trước, tháng trước, năm trước....thì đây gặp nhiều rồi. :)) inbox LK mở riêng cho 1 sever mà train đi nhé=)) hết lập topic rồi giờ vào game chat spam:)) Thể hiện sự Bất Lực à>:)
có cái váy nào ko cho nó đi , để nó chat spam kênh khóc kìa , nhìn tiếu quá đi :))

tienthanhs1

Trung Sĩ
Chơi đến cùng

Boss bật ra được sâm mà thằng nào thằng nấy full sâm về thành hả :))
Boss đâu khôn thế để hôm nào hết sâm đến train đỡ tốn tiền mua sâm với :eek:
3h sáng chắc bên team Ali không rảnh quay lại bãi cũ thả sâm đâu nhỉ :P
Có sâm train là ngon chán rồi kêu ca gì? Có đứa còn thả giày 1x cho mà nhặt cơ khóc lóc gì>:)

tienthanhs1

Trung Sĩ
Thực sự mà nói thì team bạn đéo sòng phẳng như team Alibaba. Team họ đến trước họ cho ks thoải mái, team ông đã đến sau ks còn chơi bẩn, đêm thả boss + rải sâm. Mang tiếng team vip mà sống như lol :))
Nghe đồn đây là NhoLinh pro đây hả...chơi HKGH bao nhiêu sever rồi mà ông còn hồ đồ về khái niệm ks thế? Sao ko lấy luôn PT lớn mà ks, lấy pt nhỏ đem ks rồi đưa PT lớn đi bãi khác train thì sống cũng ko hơn lol đâu:)) Thật là thất vọng lắm đấy=((

ThienDiem

Trung Sĩ
Tụi này ks team Alibaba còn kêu nhường bãi đây mà :)).
Lên ks để chiếm bãi trước đến khi mở map thì 9x thì nhường cho tụi nó đây mà.
Ks 1 cách rất thân thiện :)

kingtank

Binh Nhì
Nếu nói theo luật ngầm của HKGH từ trước đến giờ, thì khi bãi trống PT nào vào trước là bãi của pt đó, và pt nào thấy bãi đang có người train mà cố tình nhảy vào thì dc gọi là ks...:)

Một khi đã dám ks thì chấp nhận mọi rủi ro ( bị pk nếu ở kênh pk )... ở kênh ko PK thì chấp nhận hơn hoặc thua exp, đồ drop, hoặc có thể là bị die do team kia rút ra cho chết....:D

Tôi thấy chuyện này quá bình thường trong game HKGH sao cứ phải lập topic, Topic thì hỏi về Boss nhưng nội dung tranh luận thì xoáy vào phê phán team Top rồi đó:)) phải chăng ko chịu nổi nhiệt trong game nên phải ra đây xả???=))

Còn cái lý do đã train bãi ABC...XYZ cả tháng hay cả năm nó chỉ phù hợp khi các bạn chấp nhận bị ks mà bị bên kia nói là mình ks ko lý do...Nói chung nó chỉ là 1 cái lý do để nói nên ko tự nhiên bạn đi ks thế thôi:D

Còn chốt lại là ks nhau ko PK dc thì cứ PT nào trâu + lỳ thì thắng thôi....ok=))
tôi lập topic chỉ muốn hỏi la` tại sao con boss vẫn còn ma` trong khi Gm đã có thông báo xóa (nếu la` lỗi thì đây là 1 cách báo lỗi ) chứ thực ra hôm qua tôi cũng lam` được mấy pt7-8 dây 4 dòng ... ( cũng thấy thích thích ) . chứ đâu có xoáy ai đâu :)) còn nói về ko chịu nổi nhiệt lên đây khóc thì bạn sai rồi . team alibaba toan` đồ +7-8 bọn tôi còn ks được thì ngán gì bố con thằng nào . thằng có tóc và thằng trọc đầu :)) thằng nào ngon hơn thằng nào đây .. ahihi...

tienthanhs1

Trung Sĩ
sâm hộp boss gi` xếp thẳng tắp như cấy lúa :)) lúc tôi nhặt có người nhin` thấy đó :))
nó bảo ngồi đợi team bên đó chết buồn quá lấy sâm rải cho ông kia ko tiếp dc máu cho nhanh chết, chỉ thế thôi chứ ko phải vất sâm để tranh lượm đồ,,,,mà 1 khi đã ghét thì có thằng nào ko muốn nó chết? Thằng Tài ko biết nên đừng nói nó[-X

hero98

Trung Sĩ
sâm hộp boss gi` xếp thẳng tắp như cấy lúa :)) lúc tôi nhặt có người nhin` thấy đó :))
bác ơi , thả boss thì có tôi nhận ngay chứ việc gì phải sợ chứ , còn vứt sâm vứt rác thì dành cho bọn bá dơ nhé , mình ko rảnh mà phù về mua sâm rồi lên vứt đâu .

tienthanhs1

Trung Sĩ
tôi lập topic chỉ muốn hỏi la` tại sao con boss vẫn còn ma` trong khi Gm đã có thông báo xóa (nếu la` lỗi thì đây là 1 cách báo lỗi ) chứ thực ra hôm qua tôi cũng lam` được mấy pt7-8 dây 4 dòng ... ( cũng thấy thích thích ) . chứ đâu có xoáy ai đâu :)) còn nói về ko chịu nổi nhiệt lên đây khóc thì bạn sai rồi . team alibaba toan` đồ +7-8 bọn tôi còn ks được thì ngán gì bố con thằng nào . thằng có tóc và thằng trọc đầu :)) thằng nào ngon hơn thằng nào đây .. ahihi...
Boss chưa xóa. Đáng lí tuần rồi xóa nhưng nhiều anh em xin để lại để offline và làm event 2/9 nên tuần này xóa thôi.
GM trả lời ngay những cmt đầu tiên rồi ông nhé! còn xem cách thể hiện trong game chat spam với những cmt của người PT ông thì hiểu tại sao tôi nói thế...quay đi quay lại cũng toàn người quen mà thích thì cứ mái thoải thôi....PT bên này trong quá khứ cũng chưa ngại 1 PT nào kể cả alibaba từ hồi 7x mở động. Và cũng tranh chấp bãi cả với HongThatCong hồi trong động....Đơn giản chỉ là PT bên này thấy ko sai, Bãi trống thì vào train bất kể bố con thằng nào có chiếm cả tháng hay cả năm trước>:)

tienthanhs1

Trung Sĩ
Cmt bên trên kia nhận rồi kìa :))
Thằng Tài nó ko vất sâm nhé, thằng kia đợi lâu lôi sâm ra vất có gì sai ko?=)) Thấy bãi có người đang train còn cố tình lao vào ks ko nói 1 lời nào thì nó rút acc ra cho mà chết thích ý kiến lên phường nhé! nó làm thế ngay lúc mới 11h thôi cho mà biết chứ chả phải dấu diếm méo gì>:)

dao xuan thien

Binh Nhì
tình hình gói gọn thế này : chu du ( LinhNho) và tao thao (alibaba) chiến đấu giành nhau kinh chau ( bai sup 86 88 k10) , đánh nhau mệt nghỉ, cà 2 ru nhau di nhậu hôm chủ nhật ( đi săn boss G 9h) , lưu bị, quan vũ, trương phi, triệu vân, gia cát lượng ta đây thảnh thơi cưỡi ngựa xem hoa, ko tranh giành con boss cùi bap kia nen vô tình đi dạo ngang kinh châu ( bai sup kia ) thấy vườn ko nhà trống, nên ae xuống ngựa thưởng hoa, ngồi đánh cờ đàm đạo, sau khi nhậu say, alibaba cho chó ăn chè, còn linh nhỏ xiu liu trở về thì thấy kinh châu bị chiếm, tức ói máu nên sai 1 đội quân vừa cùi vừa bắp sang quấy nhiễu, còn quân tinh nhuệ thì đóng quân ở tây xuyên, tại hạ thấy vậy mang quân tinh nhuệ đánh chiếm tây xuyên, để lại vài tốt canh giữ kinh châu. kết quả éo dc như film =.=

kingtank

Binh Nhì
GM trả lời ngay những cmt đầu tiên rồi ông nhé! còn xem cách thể hiện trong game chat spam với những cmt của người PT ông thì hiểu tại sao tôi nói thế...quay đi quay lại cũng toàn người quen mà thích thì cứ mái thoải thôi....PT bên này trong quá khứ cũng chưa ngại 1 PT nào kể cả alibaba từ hồi 7x mở động. Và cũng tranh chấp bãi cả với HongThatCong hồi trong động....Đơn giản chỉ là PT bên này thấy ko sai, Bãi trống thì vào train bất kể bố con thằng nào có chiếm cả tháng hay cả năm trước>:)
Tà với Tà thì bạn hơi cùn rồi . nói chung tôi thấy cái chuyện ks này nó cứ bị binh` thường sao sao í - tôi ko thích train - tôi chả quan tâm đến lever - sở thích của tôi là giết người và bị người giết . thấy các ông mới là người nhẩy dựng lên khi thấy ks đó chứ . hành động đêm qua cho thấy rõ rệt rồi . với bậc đàn anh - nhất là câu quen biết như ông nói . thì tôi ko coi trọng nữa r .

ThienDiem

Trung Sĩ
Tà với Tà thì bạn hơi cùn rồi . nói chung tôi thấy cái chuyện ks này nó cứ bị binh` thường sao sao í - tôi ko thích train - tôi chả quan tâm đến lever - sở thích của tôi là giết người và bị người giết . thấy các ông mới là người nhẩy dựng lên khi thấy ks đó chứ . hành động đêm qua cho thấy rõ rệt rồi . với bậc đàn anh - nhất là câu quen biết như ông nói . thì tôi ko coi trọng nữa r .
Thích giết người và bị người giết thì qua kênh pk train với ks team ThinhEm kìa. Chứ sao trốn k10 thế :)

kingtank

Binh Nhì
Thích giết người và bị người giết thì qua kênh pk train với ks team ThinhEm kìa. Chứ sao trốn k10 thế :)
team tôi train k10 , mình tôi đứng kênh pk làm gì hả ông , ngồi canh máy thì ko có thờigian rồi. Kill auto chưa bao h tôi trốn 1 thằng nào ông ơi . Hay nói cách khác là đéo có ngán thằng nào, trừ 8x ( tôi kill xong né - mà nếu đéo có set ulpt tôi cũng múc luôn chứ ít sợ . Thua cũng chơi nhé bạn trẻ.

toro112

Gia nhập giang hồ
thế này nhé các bạn lấy team phụ để ks team 9 mình . ok
rồi team 9 các bạn cũng bị ks lại thôi chờ nhé , tối nay k10 có đủ 2 team ks nhau
ông nói team 9 team phụ là ntn,team tụi train từ thời 3-4x đến giờ chỉ 1 pt duy nhất,giờ ông nói tui có team phụ ks là ntn,lấy lí do đó rồi nhảy vào ks kéo sub đánh dp và cũng chẳng ai rảnh đâu chơi và đầu tư 2 ac 9 và acc phụ như các ông cả

Bên trên