Boss đâu chui ra thế này hả gm ???

Heskier

Gia nhập giang hồ
Vãi cả team phụ, tôi chết cười với ông quá. 2 team vốn ko hề liên quan gì tới nhau nhé =))
Còn về vụ rải sâm thì đây. Chắc đánh boss nó bật luôn ra cả cây sâm :(

Matrix

Trung Sĩ
Mình không thích nói nhiều. Quan điểm của mình bãi ai đến trước thì train. Còn đã thích ks thì xin mời. ko sao hết. ks chán thì thôi

muoitieusms

Gia nhập giang hồ
Chơi đến cùng
mình có boss mình thả là quyền của mình , ok .
còn rải sâm đéo ai rảnh nhé , sâm đấy từ hộp trong boss ra , 2 lúa quá =))
Boss bật ra được sâm mà thằng nào thằng nấy full sâm về thành hả :))
Boss đâu khôn thế để hôm nào hết sâm đến train đỡ tốn tiền mua sâm với :eek:
3h sáng chắc bên team Ali không rảnh quay lại bãi cũ thả sâm đâu nhỉ :P

hero98

Trung Sĩ
Chơi đến cùng

Boss bật ra được sâm mà thằng nào thằng nấy full sâm về thành hả :))
Boss đâu khôn thế để hôm nào hết sâm đến train đỡ tốn tiền mua sâm với :eek:
3h sáng chắc bên team Ali không rảnh quay lại bãi cũ thả sâm đâu nhỉ :P
động nảo xíu đi bạn , hôm qua mình thả 3 boss đi ngủ , mn còn lại ko quan tâm

tienthanhs1

Trung Sĩ
Nếu nói theo luật ngầm của HKGH từ trước đến giờ, thì khi bãi trống PT nào vào trước là bãi của pt đó, và pt nào thấy bãi đang có người train mà cố tình nhảy vào thì dc gọi là ks...:)

Một khi đã dám ks thì chấp nhận mọi rủi ro ( bị pk nếu ở kênh pk )... ở kênh ko PK thì chấp nhận hơn hoặc thua exp, đồ drop, hoặc có thể là bị die do team kia rút ra cho chết....:D

Tôi thấy chuyện này quá bình thường trong game HKGH sao cứ phải lập topic, Topic thì hỏi về Boss nhưng nội dung tranh luận thì xoáy vào phê phán team Top rồi đó:)) phải chăng ko chịu nổi nhiệt trong game nên phải ra đây xả???=))

Còn cái lý do đã train bãi ABC...XYZ cả tháng hay cả năm nó chỉ phù hợp khi các bạn chấp nhận bị ks mà bị bên kia nói là mình ks ko lý do...Nói chung nó chỉ là 1 cái lý do để nói nên ko tự nhiên bạn đi ks thế thôi:D

Còn chốt lại là ks nhau ko PK dc thì cứ PT nào trâu + lỳ thì thắng thôi....ok=))

sock

Hạ Sĩ
có gì đâu nhỉ, cách chơi nhau ở kênh non pk cũng không phải ít :)), bãi thì giờ thực trạng chung là cả sv có 4 bãi k10 là pt train đc nên ks nhau là đương nhiên thôi
p/s các bạn cũng đi mặt dày ks team 9 thì sao lại ko tiếp tục với team tà =))

muoitieusms

Gia nhập giang hồ
có gì đâu nhỉ, cách chơi nhau ở kênh non pk cũng không phải ít :)), bãi thì giờ thực trạng chung là cả sv có 4 bãi k10 là pt train đc nên ks nhau là đương nhiên thôi
p/s các bạn cũng đi mặt dày ks team 9 thì sao lại ko tiếp tục với team tà =))
=)) à tụi mình cùi không sợ lở. Ở đây quan trọng phát ngôn thôi :))
Đến sau nói đến trước gây ức chế cho nhau :))

tienthanhs1

Trung Sĩ
=)) à tụi mình cùi không sợ lở. Ở đây quan trọng phát ngôn thôi :))
Đến sau nói đến trước gây ức chế cho nhau :))
À cái kiếu đến trước của ngày hôm trước, tuần trước, tháng trước, năm trước....thì đây gặp nhiều rồi. :)) inbox LK mở riêng cho 1 sever mà train đi nhé=)) hết lập topic rồi giờ vào game chat spam:)) Thể hiện sự Bất Lực à>:)

Bên trên