Boss đâu chui ra thế này hả gm ???

tienthanhs1

Trung Sĩ
Nên close topic tại đây, và vào game mà hành động nhé các bạn....Nói nhiều cũng ko giải quyết dc chuyện gì, việc ai lấy làm thôi, cứ âm thầm mà làm:-h

toro112

Gia nhập giang hồ
Nên close topic tại đây, và vào game mà hành động nhé các bạn....Nói nhiều cũng ko giải quyết dc chuyện gì, việc ai lấy làm thôi, cứ âm thầm mà làm:-h
Ks hay ko chẳng qtrong nhưng ko có bằng chứng mà nói pt 9 rồi pt clone này nọ là sao,tui chỉ muốn làm rõ chuyện này

2tay2emDJ

Gia nhập giang hồ
team cùi mà KS team top thì cứ chơi cái chiêu mặt dày lên..chết lên đứng tiếp :v..đéo biết thằng nào sml đâu :v :v :D .. dễ ẹt

hero98

Trung Sĩ
èo ơi 12h trưa mình rút hết ac qua bải cạnh bên thế là mấy bạn lại nằm thành tiếp , def yếu quá làm đồ mạnh mạnh đê chán thế =))

Vigrin

Gia nhập giang hồ
Nghe đồn đây là NhoLinh pro đây hả...chơi HKGH bao nhiêu sever rồi mà ông còn hồ đồ về khái niệm ks thế? Sao ko lấy luôn PT lớn mà ks, lấy pt nhỏ đem ks rồi đưa PT lớn đi bãi khác train thì sống cũng ko hơn lol đâu:)) Thật là thất vọng lắm đấy=((
Đây mới là Linh. sau tất cả, tôi thấy: Hạng như Thanh cũng chỉ là tốt thí trên đường, vào làm vài câu cho gọi là có chút tiếng tăm, như người ta hay nói là chó sủa bên tai (xin lỗi vì từ ngữ, vì có thời điểm tôi xem ông là bạn, là người quen biết game có sv này). Hạng như Tài, có chút tài, nhưng phim mới nhất của việt nam, người ta gọi là Tài chó điên, hạng của Tài xếp vào loại thay chủ căn càn, tức là chó cắn càn. Hạng như anh Khuê, trung quốc nó có 1 câu thế này, xa nhau 3 ngày, lau mặt nhìn nhau, anh ở dạng như thế.
Dù có thế nào, cũng đừng tỏ ý với người khác: chúng mày cầm chim cho bố đái
Đáp lại với anh khuê và lũ lâu nhâu: thích thì cân có lồn gì phải sợ.

nhatthiem113

Thiếu Úy
Anh em bình tĩnh, chuyễn ks bãi này hay xảy ra, sắp tới cũng mở quái 9x bắc hải, pt anh Khuê điổ bãi là xong. Có gì từ từ pm nói chuyện với nhau. Làm ầm lên để làm gì?

toro112

Gia nhập giang hồ
Anh em bình tĩnh, chuyễn ks bãi này hay xảy ra, sắp tới cũng mở quái 9x bắc hải, pt anh Khuê điổ bãi là xong. Có gì từ từ pm nói chuyện với nhau. Làm ầm lên để làm gì?
Tại a ko hiểu thôi,tụi e chẳng làm gì cả mà bị vu cái nguyên nhân cùn là có pt clone gì đó ks pt đó rồi nó ở đâu kéo đến ks,thà ks thôi ko tức chỉ tức cái lí do mà mình chẳng làm và chẳng hiểu ở đâu ra để vào hết ks rồi kéo sub đập dp mấy bữa trc thì log ac bên 9 chặn 2 đầu sub,tụi e sống thẳng chẳng có gây hiềm khích vs ai nhưng đừng thấy hiền mà làm tới,sống để người khác nể chứ đừng sống kiểu ích kỉ để sau này chẳng ai dám nc hay giao du cả

hero98

Trung Sĩ
Đây mới là Linh. sau tất cả, tôi thấy: Hạng như Thanh cũng chỉ là tốt thí trên đường, vào làm vài câu cho gọi là có chút tiếng tăm, như người ta hay nói là chó sủa bên tai (xin lỗi vì từ ngữ, vì có thời điểm tôi xem ông là bạn, là người quen biết game có sv này). Hạng như Tài, có chút tài, nhưng phim mới nhất của việt nam, người ta gọi là Tài chó điên, hạng của Tài xếp vào loại thay chủ căn càn, tức là chó cắn càn. Hạng như anh Khuê, trung quốc nó có 1 câu thế này, xa nhau 3 ngày, lau mặt nhìn nhau, anh ở dạng như thế.
Mày cũng thuộc dạng Linh chó mà lại thích sủa thôi , m có cái mẹ gì mà đánh giá người khác , bọn tao đả ko muốn nói đến mày và xem mày chứng tỏ dc gì ở trong game kìa . Chứ không phải ở đây mà xạo lồn đánh giá người khác . (sr từ ngủ khô bạo chút )

Matrix

Trung Sĩ
Không ai cần nói và cũng không có ai cần thanh minh gì hết. Ai đã làm gì thì tự hiểu.
Chuyện bãi train game này ai cũng biết đến trước thì train, nhường nhịn nhau mà train.
Không thể nói tuần trước tháng trước tôi train nên bãi của tôi.
LK có cấp sổ đỏ cho cái bãi train đó cho team bạn không ?
Còn 2 team kia nếu cũng đừng bảo không liên quan đến nhau.
Train chung cho vui - Câu này đã nói với Nho Linh trước khi KS
Còn ai thích war cứ war - Bơi hết vào đây.

tienthanhs1

Trung Sĩ
Nghe người ta đồn thì nick 4rum kia hay mua bán đồ và cũng có tên là NhoLinh . Còn Nick 4rum này của Linh thì Thanh biết cũng khá lâu rồi, thấy trong topic này Linh cũng có cmt rồi nhưng Thanh ko QuocTe vì Thanh cũng hi vọng là Linh ko phải thằng NhoLinh kia....ấy thế mà chưa gì Linh đã vào nhảy dựng lên rồi chửi ae chúng tôi như thế?....topic này ko phải ae tôi lập...và cũng vì những cmt đá đểu như của thằng NhoLinh kia mà chúng tôi mới vào tranh luận....Linh chửi hay lắm nhưng trước khi chửi hãy nhớ uốn lưỡi 3 lần rồi hãy chửi...

Bên trên