REPORT Bi hack acc

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

PhotoshopCC

Gia nhập giang hồ
xác nhận e có share acc cho bác này có chat với nhau lúc không hiểu sao lúc 1h sáng anh ấy log vào lấy thuơng e.... e không hiểu dạ xin nhận ban 7 ngày mong add hoàn trả lại đồ như cũ lỗi em share do tin người vkl... còn đồ đạc bao gôm
áo thương 5x trắng +7 thương 85%+6 áo choàng bá tước dracula + áo choàng mm1% tay và chân 5x tà def 46 và 47....
đêm hôm đó còn chat yên bình tự nhiên e e bị văng khả năng bác ấy share acc cho người thứ 3 ..
Hi vọng acc trả acc lạ bình thuờng trước e xin nhận lỗi tại em...

Huyết Ban Nick

Đã Banned 117 Người
Staff member
xác nhận e có share acc cho bác này có chat với nhau lúc không hiểu sao lúc 1h sáng anh ấy log vào lấy thuơng e.... e không hiểu dạ xin nhận ban 7 ngày mong add hoàn trả lại đồ như cũ lỗi em share do tin người vkl... còn đồ đạc bao gôm
áo thương 5x trắng +7 thương 85%+6 áo choàng bá tước dracula + áo choàng mm1% tay và chân 5x tà def 46 và 47....
đêm hôm đó còn chat yên bình tự nhiên e e bị văng khả năng bác ấy share acc cho người thứ 3 ..
Hi vọng acc trả acc lạ bình thuờng trước e xin nhận lỗi tại em...
hành vi bạn lừa đảo BQT chúng tôi sẽ xử lý riêng. Còn bạn Dũng Leo gì đó vui lòng lên giải trình xem là 3 người bạn của bạn ấy là ai và chơi những nick nào đầy đủ. Chúng tôi sẽ kiểm tra .

Lam Trieu

Binh Nhì
Thực sự thì không nên trả lại item cho chủ thread . Vì đây có phải lỗi game , trojan , hack đâu . Đây là mỡ để miệng mèo , biếu tặng người ta , đã thế còn dối lừa GM . Để cảnh tỉnh ae BQT không nên trả lại item cho thớt

KuuHaku

Gia nhập giang hồ
Thực sự thì không nên trả lại item cho chủ thread . Vì đây có phải lỗi game , trojan , hack đâu . Đây là mỡ để miệng mèo , biếu tặng người ta , đã thế còn dối lừa GM . Để cảnh tỉnh ae BQT không nên trả lại item cho thớt
hoi ac. nhung cong nhan fai co phat. 1 lan cho chua` ca doi`

PhotoshopCC

Gia nhập giang hồ
e có nói dối thêm câu nào nữa khong vậy ? bản chất e bị ai vào mât đồ và xin hỗ trợ việc e bị e cũng hoang mang lắm chứ bộ ... e không phải dạng chối không kiểu e kiên quyết không share ko ... có j e cũng thành thật giải quyết mà

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên