REPORT Bi hack acc

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

MaLong

Gia nhập giang hồ
đơn giản thôi, nếu ko phải là lừa đảo hoặc hack thì Kteam không thể giúp thớt lấy lại item đc, mà item đó cũng ko bị ban bên acc kia, nên nếu may mắn thì thớt liên lạc đc với bên kia tự trả item lại, còn không thì coi như thớt xui, chứ mình nghĩ vụ này Kteam ko giải quyết đâu, tội vòng vo nói ko đúng sự thật thì ban 7 ngày hợp lý

lothidiemquyen

Gia nhập giang hồ
lấy lại đc ko mất gì là ngon rồi.đợt trước mình lấy lại đc 60% còn lại của đi thay người
chơi game này an tâm vì có cơ động 24/24 có ai làm điều gì xấu bóc hốt liền :)):))

PhotoshopCC

Gia nhập giang hồ
Bằng chứng đây nhé , ko thành thật để BQT đặt ra nghi vẫn Dũng Leo hack acc bạn
ý em là lúc truớc e share acc ... sau đó mới đổi lại pass nên mới cam đoan vậy... văn hơi ngu ko tả hết đc .. trường hợp a leo là e chủ động share e cũng nghĩ h còn mỗi a leo biết mà không nghĩ ảnh làm vậy . lúc đó e quả quyết tại vì ỷ mới đổi lại pass đầu tuần ...

quangtuanag3

Binh Nhì
ý em là lúc truớc e share acc ... sau đó mới đổi lại pass nên mới cam đoan vậy... văn hơi ngu ko tả hết đc .. trường hợp a leo là e chủ động share e cũng nghĩ h còn mỗi a leo biết mà không nghĩ ảnh làm vậy . lúc đó e quả quyết tại vì ỷ mới đổi lại pass đầu tuần ...
bạn ấy nói có lý mà. trc lúc đổi pass có share, sau khi đổi k share, nhưng đổi lại pass củ, xui xẻo thế nên mới bị thoi bạn ấy đâu dối lừa ai đâu, bạn ấy cũng đâu nghĩ là a Leo gì ấy vẫn còn muốn zô acc đâu!

Deuces

Binh Nhì
v là th leo nó share th khác nữa à

Deuces

Binh Nhì
e quên nói thằng đó nó đổi pass acc em rồi vào lấy đồ ... e ko biết ai ... may e đang on e mất 10 phút lấy lại acc vào nhìn đồ mất sạch
điều tra coi nó hay th nào rồi rút kn đừng share acc ai nữa còn nếu đúng th leo nó lấy up stt gr cho mọi người biết mà tránh

lizkenx2

Thượng Sĩ
Có nghĩa là Photoshop có share nhưng đã đổi lại pas =>> người đc share ko thể biết đc pass2 vì gần gần nhất kteam đã bật Bảo mật pass 2. Sau một thời gian chinh chiến Photoshop muốn bảo mật hơn cho acc nên đã đổi lại pass như lúc share (lỗi không cố ý, nếu theo bộ luật hình sự thì lỗi này không cố ý, chỉ do sơ suất :D )
- Mặt khác người đc share chỉ biết đc mật khẩu còn mật khẩu cáp 2 có share không? Theo một số bạn nói thì bạn đc share viết ra giấy, bạn đến chơi nhà log acc đc ghi ra giấy vậy giải quyết ntn? nếu theo quy định của Kteam thì nếu hack, bug thì sẽ ban cả ip họ hàng quan hệ kể cả thằng hàng xóm :)

Lão Quái Nhân

Tính Tình Cổ Quái
Các bạn đừng vội mà bảo lãnh này kia cho ai..
1/ Bạn Dũng Leo nói là mình bị người khác vào nhà lấy pass ..
- Vậy sao IP log acc gd Item hack là IP của bạn...
2/ Những người vào nhà bạn chơi Nêu lấy dc pass .. Chắc chắn phải chơi Yulgangvn
- bạn phải cung cấp dc những acc Chính của những người bạn đó ..
=> Ban ko giải trình dc (1) - (2) thì IP của bạn cũng ra đi .. Như bao thằng làm liều khác !
Thanks !

kingtank

Binh Nhì
Ông share acc sai rành rành ra rồi còn kêu . đã sống ngoài vòng pháp luật lại còn đòi luật pháp bảo vệ mình . tôi nói thật ông đưa acc cho nó la` nó toàn quyền sử dụng acc ông - nó muốn lam` cl gi` la` quyền nó . chưa nói đến trường hợp thỏa thuận gi` đó giữa 2 thằng bạn la` mod ko biết đc . vd ông bảo nó lấy đồ bán hộ ông đi chả hạn . @Lion_King Khóa acc thằng kia la` hơi nóng vội và có gì đó ko đúng ( nó ko hề hack ) . Thằng LeoEvil tôi biết và cái diễn đàn này cũng ko ít người biết nó , nó ko phải dạng rẻ rách với vẩn - cũng ko ngu đến nỗi 1 vòng gd lẩn quẩn 1 click Lion sẽ mò ra hết . chạy đi đâu

Enies

Hạ Sĩ
e quên nói thằng đó nó đổi pass acc em rồi vào lấy đồ ... e ko biết ai ... may e đang on e mất 10 phút lấy lại acc vào nhìn đồ mất sạch
Đọc cmt của bác mà em cứ nghĩ đang tham gia bài test điền vào chỗ trống ý :)):)) bí ẩn đằng sau những dấu ... là gì vậy ạ
<<:D:D em chỉ đùa cho thêm không khí thôi >>

PhotoshopCC

Gia nhập giang hồ
bên quản trị xác nhận IP gd đồ của a leoevil ... e xác nhận 1h45 e bị mất kết nối mà không có khả năng đăng nhập và bị đổi mật khẩu .. sau đó 10 phút phải dùng email lấy lại password ... vậy thì h người làm chắc ko ai ngoài bác ấy rồi

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên