REPORT Bi hack acc

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

NKT31

Binh Nhất
vậy em không bình luận gì thêm nhé. k có lí do gì để gọi là em hack cả. kteam cứ theo quy định mà làm!
vấn đề này em với nó giải quyết riêng với nhau. yêu cầu mở lại acc cho em. khi nào có chứng cứ nói là em lừa đảo thì hãy band, hiện tại bạn bè share cho em cả chục acc, sao chả thấy ai bảo em lừa đảo . cả 4r này em đã lừa đảo ai chưa? vậy nên các bác k có lí do để khóa acc em
bác nói có lý. Cơ mà BQT hình như cần = chứng hơn :D

Dũngleo

Gia nhập giang hồ
- Ko vòng vo nhiều .. Bạn @Dũngleo giải trình gấp vấn đề nghi vấn này !
ai lấy bây giờ k quan trọng nữa . 4r có xác định được đây là vấn đề giao dịch ngoại 4r hay là hack k vậy???? hãy cứ có người bảo mật đó là lại khóa acc , mai ai bù exp ?
cái gì trong 4r thì làm, cái gì k trong 4r thì để nghĩ công mình .game chỉ là 1 phần nhỏ đam mê, còn phải đi làm đi ăn nuôi gia đình bác ak. k ai ngồi máy tính cả ngày để giải thích .nên các bác cứ theo luật mà làm cho đúng . nó đưa acc cho em , xong bảo em hack . các bác hay vậy?

Lão Quái Nhân

Tính Tình Cổ Quái
bác nói có lý. Cơ mà BQT hình như cần = chứng hơn :D
- Vậy nếu bây giờ Tôi show ra bằng chứng thì tui sẽ xử lý bạn theo tội " Đồng bọn " bạn chịu ko !
- Nếu BQT ko đủ bằng chứng thì làm sao giám mời @Dũngleo vào giải trình !
- Người đứng đầu 1 tổ chức ko phải nói bằng lời .. Mà làm trên bằng chứng thực tế !
Thanks !

Huyết Ban Nick

Đã Banned 117 Người
Staff member
Chốt vụ này :
Bạn @Dũngleo có hành vi giao dịch chiếm đoạt tài sản người khác và bị tố cáo (giao dịch chiếm đoạt thực hiện trên cùng IP login acc với acc LeoEvil ) không đưa ra được bằng chứng nào để chứng minh đây là giao dịch cho mượn hay mua bán gì nên chúng tôi sẽ tiến hành khóa tất cả acc liên quan đến bạn Vĩnh Viễn.
Bạn @PhotoshopCC có hành vi lừa BQT nhằm đạt được mục đích riêng của bạn ấy. Khóa 3 ngày và không hổ trợ lấy lại đồ.

Last edited:

kangtadragon

Binh Nhất
:) Những người qua nhà bạn là ai , nick ing là gì vui lòng giải trình rõ để mod / ad giải quyết , chưa cần sét bạn hack hay lừa đảo , uy tín bao nhiêu cũng ko cần biết , nhưng hiện tại bạn đang liên quan vào vụ việc này nên cần phải trình bày rõ ràng . IP lấy đồ là trùng hợp bạn giải thích về vấn đề này rất quan trọng , chứ miệng nói uy tín hay ai bão lãnh thì điều ko có ý nghĩa .

Dũngleo

Gia nhập giang hồ
- Những trường hợp gd theo kiểu tin tưởng thì tự chịu.
- Nhưng BQT vẫn band acc Lừa đảo nếu có chứng cứ ..
đây là kiểu giao dịch theo kiểu tin tưởng đây. đề ngi mod làm theo đúng lời vừa nói và mở lại acc , đến giờ em phải đi làm nuôi gia đình như các bác rồi rồi thân ái!

Lion_King

Impossible = I'm possible
Staff member
đây có phair hack giao dịch k? hack bug hack tốc độ hay hack gì không?

các bác cứ theo luật của 4r mà làm, cái gì nằm trong 4r thì giải quyết, cái gì k thì làm ơn đừng bao đồng^`. vấn đề giao dịch cho mượn gì gì đó người đời hay trên face kteam cũng giải quyết sao? em hack exp hack giao dịch hay hack tỉ lên cường hóa ak ?
Ô tôi tưởng bạn comment thế nào, định nói 2 bạn giải quyết ngầm với nhau đi, rồi khoá nick chủ thớt 3 ngày tội xàm lồng để cho 2 bạn con đường sống. Ai ngờ ...

Tối nay về ngủ gác tay lên trán xem mình lấy cái thương cái áo người ta có trái lương tâm ko nhé. Thế thôi, khoan nói luật liếc gì, ok ?

Lão Quái Nhân

Tính Tình Cổ Quái
đây là kiểu giao dịch theo kiểu tin tưởng đây. đề ngi mod làm theo đúng lời vừa nói và mở lại acc , đến giờ em phải đi làm nuôi gia đình như các bác rồi rồi thân ái!

- BQT ko có dư thời gian để cải lý với bạn..
Cho dù là SMOD hay MOD khác có liên quan đến hack mà ko giải trình dc Cũng sẽ bị tướt quyền MOD và khóa acc chờ xử lý.. Ko giải trình dc thì ra ĐẢO ..

- BQT có nói rõ quy định :
1/ Mua bán ko có topic xác nhận của Người có thầm quyền sẽ ko dc hỗ trợ.
2/ Mua bán ngoài Group tự phát . Diễn đàn khác .. Web khác sẽ ko hỗ trợ.
Những trường hợp trên (1) (2) : BQT sẽ khóa acc kẻ lừa đảo khi có đủ bằng chứng.
Ko hỗ trợ lấy lại item

Matrix

Trung Sĩ
đọc topic từ đầu đến giờ mình có vài ý kiến và tóm tắt như sau:
1. PTS vì lý do này kia mà share acc cho Dung Leo
2. Dung Leo hoặc 1 ai đó đã dùng IP của chính Dung Leo log acc PTS và acc Lep vào gd đồ
3. PTS tố cáo bị hack nhưng che dấu hành vi share acc
4. Sau khi bị phát hiện DUNG Leo vẫn ngoan cố không nhận
5. Đến khi bị check IP thì bảo là không liên quan 4rum bla bla các kiểu.
6. Khi bị khóa acc cứ đòi mở khóa. Chắc phi shop đồ a hay tẩu tán.
7. BQT vẫn giữ nguyên quyết định khóa acc của Dung Leo VĨNH VIỄN
Ai xem đã đủ tình tiết chưa thiếu bổ sung giúp mình
P/s: Xin phép chửi vào mặt cái bạn Dung Leo này cái. Bạn làm như có mình bạn chơi HKGH ấy. Bạn nên xem lại giá trị con người bạn. Game là ảo nhưng cách cư xử là thật.
Chào thân ái quyết thắng
Matrix

P/s : Em thích màu xanh .. Màu xanh quyến rũ !
--------
Like cho cái chữ màu xanh =]]

Last edited by a moderator:

HoConNho

Binh Nhì
- Tin người ko đúng chỗ và hậu quả là đây , bác kia lấy đồ người ta chơi bẩn quá , chả đáng bao nhiêu lấy làm gì cho khổ , SV này ko như Sv khác đâu , Ad làm việc nghiêm túc lắm , vớ vẩn cho đi hết , chơi bao nhiêu ngày tháng rồi mà ko hiểu , ngoài đời còn ko tin dc ai nói chi trong game , xã hội giờ phức tạp wa' , thôi ta chui zô động tu luyện cho lành ;;)

PhotoshopCC

Gia nhập giang hồ
đọc topic từ đầu đến giờ mình có vài ý kiến và tóm tắt như sau:
1. PTS vì lý do này kia mà share acc cho Dung Leo
2. Dung Leo hoặc 1 ai đó đã dùng IP của chính Dung Leo log acc PTS và acc Lep vào gd đồ
3. PTS tố cáo bị hack nhưng che dấu hành vi share acc
4. Sau khi bị phát hiện DUNG Leo vẫn ngoan cố không nhận
5. Đến khi bị check IP thì bảo là không liên quan 4rum bla bla các kiểu.
6. Khi bị khóa acc cứ đòi mở khóa. Chắc phi shop đồ a hay tẩu tán.
7. BQT vẫn giữ nguyên quyết định khóa acc của Dung Leo VĨNH VIỄN
Ai xem đã đủ tình tiết chưa thiếu bổ sung giúp mình
P/s: Xin phép chửi vào mặt cái bạn Dung Leo này cái. Bạn làm như có mình bạn chơi HKGH ấy. Bạn nên xem lại giá trị con người bạn. Game là ảo nhưng cách cư xử là thật.
Chào thân ái quyết thắng
Matrix

P/s : Em thích màu xanh .. Màu xanh quyến rũ !
--------
Like cho cái chữ màu xanh =]]
e ko co y dinh che dau share acc... van de e chu quan tai e moi doi lai pass ... khong ngo` bac ay co`n vao

PhotoshopCC

Gia nhập giang hồ
cach day 1 tuan e co nho` nguoi ta treo du`m nen e moi doi lai pass nen e co ly do noi e ko share acc ma` ... dau ngo` vay ... hien tai e mat do thi` chiu coi nhu e xui . co`n bac Dung lay acc em thi` e chiu thua bac do r ... sr e dang o net ko go~ dc tieng viet

Enies

Hạ Sĩ
cach day 1 tuan e co nho` nguoi ta treo du`m nen e moi doi lai pass nen e co ly do noi e ko share acc ma` ... dau ngo` vay ... hien tai e mat do thi` chiu coi nhu e xui . co`n bac Dung lay acc em thi` e chiu thua bac do r ... sr e dang o net ko go~ dc tieng viet
Ai cũng có lúc lầm lỗi, thôi thì coi như đây là bài học dành cho bác về lòng tin, chúc bác chơi game vui vẻ nhé :):)

viaibacdau

Binh Nhất
Cam doan cua chu' ne. doc lai xem
Đanh đá quá nhệ =))
Chốt vụ này :
Bạn @Dũngleo có hành vi giao dịch chiếm đoạt tài sản người khác và bị tố cáo (giao dịch chiếm đoạt thực hiện trên cùng IP login acc với acc LeoEvil ) không đưa ra được bằng chứng nào để chứng minh đây là giao dịch cho mượn hay mua bán gì nên chúng tôi sẽ tiến hành khóa tất cả acc liên quan đến bạn Vĩnh Viễn.
Bạn @PhotoshopCC có hành vi lừa BQT nhằm đạt được mục đích riêng của bạn ấy. Khóa 3 ngày và không hổ trợ lấy lại đồ.
Ví dụ 1 IP nhưng nhìu người dùng như anh em , phòng trọ hoặc hàng xóm dùng chung , người hàng xóm có hành vi lừa đảo còn ng kia thì không , nhưng ng không vẫn bị band thì oan uổng cho họ .
mà giờ tình ngay lý gian họ cũng chẳng biết giải thích như thế nào vì dùng chung IP , về vấn đề này thì giải quyết như nào ạ

jklucas

Gia nhập giang hồ
Cười vào mặt ông kia cái. Có nghi vấn thì GM yêu cầu giải trình. Mình ko có tội gì thì cứ có gì nói đó đi, bảo là ko có thời gian mà gân cổ lên làm mình làm mẩy kiểu tự ái đc mấy cái post =))

Mars05

Binh Nhất
Mình kiến nghị @Huyết Ban Nick hoàn trả lại đồ cho Photo nhé. Dù thế nào bạn ấy cũng là nạn nhân của việc suy đồi đạo đức dẫn đến sự việc này.

Mình nói thẳng, việc đặt niềm tin vào nhau là KHÔNG SAI. Trong trường hợp này rõ rang là bạn kia có ý định lấy đồ của Photo, theo quy định của BQT thì những trường hợp như vậy ko giải quyết, nhưng mình nghĩ nếu lần này BQT giải quyết có tình hơn thì ae sẽ yên tâm vui vẻ chơi game.

Cảm ơn mọi người. :)

Huyết Ban Nick

Đã Banned 117 Người
Staff member
anh em vui vẻ chơi game còn bọn mình ko vui vẻ khi 1 ngày xử lý 100 ca như thế này đâu . Tóm lại là chấp nhận thương đau , hết hạn khóa acc thì bạn @PhotoshopCC còn muốn lấy lại đồ thì vui lòng đóng phí.
Mình kiến nghị @Huyết Ban Nick hoàn trả lại đồ cho Photo nhé. Dù thế nào bạn ấy cũng là nạn nhân của việc suy đồi đạo đức dẫn đến sự việc này.

Mình nói thẳng, việc đặt niềm tin vào nhau là KHÔNG SAI. Trong trường hợp này rõ rang là bạn kia có ý định lấy đồ của Photo, theo quy định của BQT thì những trường hợp như vậy ko giải quyết, nhưng mình nghĩ nếu lần này BQT giải quyết có tình hơn thì ae sẽ yên tâm vui vẻ chơi game.

Cảm ơn mọi người. :)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên