Bắc Hải Băng Cung thời sơ khai...

hiepmctc

Binh Nhất
Ở nét mình có thằng chơi nhân vật BeKhaAi chỉ thằng chức lần 3 mà train lv 9x...cầm đồ full ,kiếm + 8 đi TLC 3 không ai đánh thấm =))

savil

Gia nhập giang hồ
:DAS thì chẳng còn nhớ ai,. còn bên dzo thì ai chơi thời gian đầu thì sẽ biết TieuPhongCB nổi tiếng về độ chơi và xì căng đan anh của anh này. riêng mình thì chỉ ấn tương với XxxDaoCaXxx 1 thay chơi đẳng cấp và bình dị . anh này nghỉ dzogame và qua làm trùm sv homeviet cho đến tận ngày nay.
h bên hv là QuẹtGa đó huh bạn

savil

Gia nhập giang hồ
chỉ nhớ chính mình lên 6x mua cay cung 17m + 5 xịt thế là off game vài tuần, khì vô trang chủ lại thấy cái tiêu bự là :
Hiệp Khách Giang Hồ, Dừng Bước Giang Hồ "

Christina

Gia nhập giang hồ
bvb có tieuphongcb, cristina,chuyên đi cắn auto đêm :)) ngày đó mình làm bang chủ TuyetTinhBang cũng hay ra lênh kill auto bang này lắm! tiếc là đang đua lên dc 92 thì bịhack mất:v mà hok bị hack cũng đánh ko lại:v chỉ ngang ngửa dcvới busquest của bang này thôi:v
@.@ bạn có nói quá không vậy?,trong GAME thì mình chỉ biết giết chứ không biết cắn thuộc thể loại gì bạn ah.Mà bạn làm sao mà bị giết thì coi lại mình trước xem vì sưa này mình chơi Game rất hoà đồng, chẳng bao giờ PK người khác lung tung mà ko có lí do cả, cái này ai chơi Game HK vừa rồi mà mình cũng chơi thì cũng biết mình thôi,chuyện cũ cũng qua rồi nhắc lại làm gì bạn. Mình cũng nghỉ chơi bên Dzo từ lúc up max lv 120 và đồ cho tới giờ hi hi.Thôi chúc bạn chơi Game vui vẻ nhé mình, chỉ vô tình lướt qua forum thấy bạn cmt ko dc hay cho lắm nên cmt lại thôi ^^!. tomi

Christina

Gia nhập giang hồ
thế thì trong Sv này chúng ta sẽ dc diện kiến 1 TieuPhongCB có phiên bản gốc . ;;)
TPCB không có chơi Game này bạn nhé, mình cũng hay thường xuyên chat pm nc với người đó,có thể TPCB ở Game này chuẩn bị chơi mà bạn bảo chỉ là giả mạo thôi. Ngoài lề một tí các bạn chơi Game thì cứ việc chơi đừng nên đem chuyện của người khác ra bàn tán soi mói này nọ,Mình thấy không dc hay cho lắm hi hi,chúc các bạn chơi Game vui vẻ nhé.

Chibi

Binh Nhất
ôi vãi hàng ngay cả anh tuấn sike cũng lượn lờ qua đây à =]]
Christyna và Christopher anh em cưới nhau :rolleyes:
Bvb bá đạo từ mới lập game >10x thôi
sau đó thì suy tàn dần --' do thành phần sv nổi lên quá nhiều haha

Luan Truong

Gia nhập giang hồ
vãi TPCB mình không biết tính anh ấy thế nào nhưng nhớ lúc 8x bi anh ấy 10x giết còn chửi vl ra. len 10x 11x tìm lại anh ấy thì không thấy đâu buồn vl:(

Chibi

Binh Nhất
vãi TPCB mình không biết tính anh ấy thế nào nhưng nhớ lúc 8x bi anh ấy 10x giết còn chửi vl ra. len 10x 11x tìm lại anh ấy thì không thấy đâu buồn vl:(
lúc đó nghĩ game mẹ rồi còn đâu @@
về sau thì mua xác kiếm lại của anh BuGau 112 hay 113 gì đó nhớ ko lầm là vậy kttc train lên tt pk cũng tầm 1 thời gian rồi lại bán acc lúc đó còn pk với Athena mà :D 9 phái tụ hợp về TheUnionClan còn tà phái đa số từ ngày game ra cho đến về sau thì Athena vẫn là con số 1 trong giới chuyên môn
lúc đó Tpcb pk với anh Quang chữi nhau loạn xạ mà haha
mà bạn chơi game tên gì thế

Luan Truong

Gia nhập giang hồ
lúc đó nghĩ game mẹ rồi còn đâu @@
về sau thì mua xác kiếm lại của anh BuGau 112 hay 113 gì đó nhớ ko lầm là vậy kttc train lên tt pk cũng tầm 1 thời gian rồi lại bán acc lúc đó còn pk với Athena mà :D 9 phái tụ hợp về TheUnionClan còn tà phái đa số từ ngày game ra cho đến về sau thì Athena vẫn là con số 1 trong giới chuyên môn
lúc đó Tpcb pk với anh Quang chữi nhau loạn xạ mà haha
mà bạn chơi game tên gì thế
cái lúc thằng Bu no bán acc là lúc mình bi hack :D nhưng cũng làm lại và ra lấy vài mạng của anh CB rồi sau này không thấy anh ấy đâu nửa game bên dzo mình nhiều tên lắm ( bí mật ) :)

Chibi

Binh Nhất
cái lúc thằng Bu no bán acc là lúc mình bi hack :D nhưng cũng làm lại và ra lấy vài mạng của anh CB rồi sau này không thấy anh ấy đâu nửa game bên dzo mình nhiều tên lắm ( bí mật ) :)
à thì ra là vậy ! có 1 thời giang hồ ghét Cb lắm mà
giết được 1 mạng của Cb như là trúng số độc đắc ko bằng vậy đó
Cb cũng là mục tiêu cho tà phái chữi và phấn đấu đễ giết mà
1 thời :) vui ko tả nổi
auto trong game lên forum chữi nhau @@

Luan Truong

Gia nhập giang hồ
à thì ra là vậy ! có 1 thời giang hồ ghét Cb lắm mà
giết được 1 mạng của Cb như là trúng số độc đắc ko bằng vậy đó
Cb cũng là mục tiêu cho tà phái chữi và phấn đấu đễ giết mà
1 thời :) vui ko tả nổi
auto trong game lên forum chữi nhau @@
vậy chắc mình trúng số độc dắc cũng hơi nhiều đó

kimcangkiem

Gia nhập giang hồ
rồi cũng qua cái thời as cũ, sóng sau xô sóng trước ngợp mặt, phiên bản lK sẽ mở ra trang mới cho các huyền thoại mới thôi. chắc gì các thế hệ trước rượt kịp

Bên trên