Bắc Hải Băng Cung thời sơ khai...

Dân Bách Phong

Coi trời bằng vung
nhớ những ngày đầu đặt chân lên BHBC, chỉ có mỗi team BVB và một vài thành viên Athena có thể nói đã đặt nền mòng cho những trận chiển nảy lửa sau này, một trong những trận war đầu tiền của HKGH là trận war giữa Athena vs zBaVuongBang, sau này zBVB bọn mình sau khi đạt cột mốc 10x đã giải tán off game gần hết, 1 thành viên trong pt đã ghi lại được những thước film kinh tởm này

ai có mặt trong clip này thì dơ tay nhé

Natsu

Binh Nhì
Hồi trc bên BVB cso thằng TieuPhongCB bị cả sv chửi ,.vì nó đi khắp nơi cắn auto,.. từ lvl thấp đến ~ nó ... mình nhớ topic chửi bới nó lên tới hơn chục topic , mỗi topic phải chục trang... hài ở chỗ thằng TieuPhongCB cmt trẻ trâu và toàn khoe tiền ... ngây ngô như trẻ con =)))

Dân Bách Phong

Coi trời bằng vung
Hồi trc bên BVB cso thằng TieuPhongCB bị cả sv chửi ,.vì nó đi khắp nơi cắn auto,.. từ lvl thấp đến ~ nó ... mình nhớ topic chửi bới nó lên tới hơn chục topic , mỗi topic phải chục trang... hài ở chỗ thằng TieuPhongCB cmt trẻ trâu và toàn khoe tiền ... ngây ngô như trẻ con =)))

nghe bạn cmnt chắc bạn cũng chả biết TieuPhongCB là ai nên mình cũng không trách :-j

Natsu

Binh Nhì
là ai ? ý bạn là ngoài đời ? cái này mình ko quan tâm.
TieuPhongCB này có phải từ thời AS chơi đao ( nhớ thế , hồi đó mình còn nhỏ nên cũng ko ấn tượng lắm ). Mình chả rõ nó ntn , tuy đồ khủng pk cũng tốt nhưng qua cmt ở các topic thấy trẻ trâu , khoe của ngây ngô ko chịu đc , nói chung nhiều ng sv ghét ,( mình auto cũng bị nó qua giết vài lần nên ấn tượng cũng hơi kém )... mình lười chả muốn tìm topic bên dzo nhưng cũng ko sai biệt so với mình nhớ lắm.

zthanhkiemz

Gia nhập giang hồ
có nhầm ko, TieuPhongCB thời As là kiếm tà mà, bên dzo cũng có chơi qua, chơi cung tà up lên 10x, bận quá nên cũng nghĩ game, nói chung bên dzo ko có ấn tượng gì sâu lắm, có đi hóng trận war giữa BVB và athena vài lần, đi soi đồ sướng

ChemToanHut

Binh Nhì
bvb có tieuphongcb, cristina,chuyên đi cắn auto đêm :)) ngày đó mình làm bang chủ TuyetTinhBang cũng hay ra lênh kill auto bang này lắm! tiếc là đang đua lên dc 92 thì bịhack mất:v mà hok bị hack cũng đánh ko lại:v chỉ ngang ngửa dcvới busquest của bang này thôi:v

Natsu

Binh Nhì
Mình cũng chả nhớ rõ lắm zthanhkiemz ạ , cũng lâu lắm r mà ^^!
P/S : TieuPhongCB là mod thì xong đời mình luôn xD

ChemToanHut

Binh Nhì
dzo toàn đại da!:( chơi theo đua top với mấy pro đó vơi sv thì gần như ko thể!chỉ may ra chờ mấy ổng chán game ko đầu tư nữa mới theo kịp:v

Dân Bách Phong

Coi trời bằng vung
TieuPhongCB này có phải từ thời AS chơi đao ( nhớ thế , hồi đó mình còn nhỏ nên cũng ko ấn tượng lắm ). Mình chả rõ nó ntn , tuy đồ khủng pk cũng tốt nhưng qua cmt ở các topic thấy trẻ trâu , khoe của ngây ngô ko chịu đc , nói chung nhiều ng sv ghét ,( mình auto cũng bị nó qua giết vài lần nên ấn tượng cũng hơi kém )... mình lười chả muốn tìm topic bên dzo nhưng cũng ko sai biệt so với mình nhớ lắm.
hỏi những ai đã từng chơi qua HKAS đều biết TieuPhongCB trong game lẫn ngoài đời ntn =]]
mình không muốn kể lể chuyện dzogame vì nó khá phức tạp và dài dòng
huyền thoại HKAS thời đó TieuPhongCB thứ 2 không ai dám nhận thứ 1, tất nhiên trừ BePhuong

Marcus "Delpan" Larsson

Gia nhập giang hồ

đọc cmnt của bạn mà mình không nhịn cười được =)))
bạn không quan tâm ngoài đời? ok mình chả cần nói đến ngoài đời vì bạn cũng chả biết gì về TieuPhongCB trong game cả =))))
ngày xưa hỏi xem 9 phái bao nhiêu người nằm dưới tay TieuPhongCB nhé :)))
và anh ấy chơi game thế nào thì cũng chẳng đến lượt bạn phán, hỏi những huyền thoại HKAS đương thời thì biết, đại loại các cao thủ trong OneHit, On3Hit, Star...
rỗng tuếch

zthanhkiemz

Gia nhập giang hồ
TieuPhongCB với BePhuong, 2 tay kiếm huyền thoạt thời As cmnr, mà hình như TieuPhongCB cũng lớn tuổi rồi thì phải ( cái này nghe kể, cũng ko rõ )

Thiên Mã Tướng Quân

Inbox giải đáp mọi vấn đề về game !
bạn không quan tâm ngoài đời? ok mình chả cần nói đến ngoài đời vì bạn cũng chả biết gì về TieuPhongCB trong game cả =))))
và anh ấy chơi game thế nào thì cũng chẳng đến lượt bạn phán, hỏi những huyền thoại HKAS đương thời thì biết, đại loại các cao thủ trong OneHit, On3Hit, Star...
rỗng tuếch

cmt như bố đời !
Tôi công nhận là TieuPhongCb lúc chơi bên Dzo thì hay thật , nhờ cái độ giàu có . Nhưng ăn nói thì chẳng khác gì tay GoitaoLaDaiCa , cứ như mình là thánh thiên hạ , mỡ mồm ra tiến với bạc nên lắm lúc người ta khinh , khinh nhiều rồi người ta quên mất cái công bằng là : oh m trình Pk nó k tồi hay rất giỏi .
Tiền bạc k mua dc cách suy nghĩ của người khác đâu , chỉ mua dc 2 vài thằng nịnh bợt ton hót bên cạnh thôi

Cho nên , mình hơn người ta 1 chút mà lấy làm tự cao thì mình k cao đâu .

Dân Bách Phong

Coi trời bằng vung
cmt như bố đời !
Tôi công nhận là TieuPhongCb lúc chơi bên Dzo thì hay thật , nhờ cái độ giàu có . Nhưng ăn nói thì chẳng khác gì tay GoitaoLaDaiCa , cứ như mình là thánh thiên hạ , mỡ mồm ra tiến với bạc nên lắm lúc người ta khinh , khinh nhiều rồi người ta quên mất cái công bằng là : oh m trình Pk nó k tồi hay rất giỏi .
Tiền bạc k mua dc cách suy nghĩ của người khác đâu , chỉ mua dc 2 vài thằng nịnh bợt ton hót bên cạnh thôi

Cho nên , mình hơn người ta 1 chút mà lấy làm tự cao thì mình k cao đâu .

do những thành phần tiền HKGH đã có tuổi hết rồi, gia đình, vợ con... một số không theo được HKdzogame (may mắn cho những người đó =]] ) TieuPhongCB lần quay lại với sever số lần online cũng ít, acc TieuPhongCB do 2 người còn lại của a L trực tiếp chơi và train, có nhiều chuyện xảy ra a L cũng không biết do đã giao acc cho 2 người bạn đó quản lý

những ai chơi HKAS đều biết TieuPhongCB là người nói ít, làm nhiều, 1 tay gầy dựng lên KoolBang uy danh HK lúc bấy giờ, cho tới khi đổi tên thành zBaVuongBang, ít ai biết rằng thời điểm TieuPhongCB làm bang chủ, hầu như không có bang chính phái nào đấu lại zBVB, 1 người đứng đầu tà phái ntn mới được mọi người kính nể thì các bạn tự suy nghĩ, vô địch hầu hết các giải PK cá nhân trong HKGH, TieuPhongCB cũng là người sau này có khả năng quy tụ các bang tà phái lại với nhau để chống lại TheLucChienPKBang (vốn được gộp lại từ những thành viên máu mặt trong các bang chính phái)

ông trên kia nói đúng quá còn gì, phần hậu HKGH sau này chắc chả ai biết mấy TieuPhongCB đâu :)

nói chung người ta nói cái gì cũng có lý do của nó cả, kiến thức ít thì không nên thể hiện ra làm gì vì điều đó cũng chẳng có gì hãnh diện

Natsu

Binh Nhì
rỗng tuếch
Chẳng biết cũng chả sao , hồi xưa mình mới lớp 7 lớp 8 ( thời kì HK mới ra ) , thời gian chơi game cũng ít .. phần nhiều chỉ biết đến vài ông anh mà sau này cũng chơi cùng 1 game khác như Shingen , Alu , vodao,... chứ mấy vip thế lúc đấy mình cũng chẳng quan tâm, chẳng cần biết , biết làm quái gì ?

Ngày xưa TieuPhongCB như thế nào mình đek cần biết cũng chẳng cần quan tâm , chứ TieuPhongCB Dzo thì cư xử như 1 thằng trẻ trâu khoe của =)))

rỗng tuếch ? Xin lỗi câu này phải dành cho bạn vì bạn logic như shit , đâu phải ai cũng rỗi hơi mà quan tâm đến 1 thằng đại gia hay pro trong game nó ntn . Còn kiến thức? chả liên quan quái gì ,... biết cách chơi game , tính năng của game là đủ ,.. thế quái gì lại nói biết về 1 thằng đại gia , pro trong game là kiến thức vậy? Ko tiếp xúc thì chả ai thèm nhớ tên bạn trong game và cũng chả ai thèm quan tâm ngoài đời bạn ntn nhé =)))))

êDoggy

Gia nhập giang hồ
Chẳng biết cũng chả sao , hồi xưa mình mới lớp 7 lớp 8 ( thời kì HK mới ra ) , thời gian chơi game cũng ít .. phần nhiều chỉ biết đến vài ông anh mà sau này cũng chơi cùng 1 game khác như Shingen , Alu , vodao,... chứ mấy vip thế lúc đấy mình cũng chẳng quan tâm, chẳng cần biết , biết làm quái gì ?

Ngày xưa TieuPhongCB như thế nào mình đek cần biết cũng chẳng cần quan tâm , chứ TieuPhongCB Dzo thì cư xử như 1 thằng trẻ trâu khoe của =)))

rỗng tuếch ? Xin lỗi câu này phải dành cho bạn vì bạn logic như shit , đâu phải ai cũng rỗi hơi mà quan tâm đến 1 thằng đại gia hay pro trong game nó ntn . Còn kiến thức? chả liên quan quái gì ,... biết cách chơi game , tính năng của game là đủ ,.. thế quái gì lại nói biết về 1 thằng đại gia , pro trong game là kiến thức vậy? Ko tiếp xúc thì chả ai thèm nhớ tên bạn trong game và cũng chả ai thèm quan tâm ngoài đời bạn ntn nhé =)))))

Ngày xưa như nào mình cũng đếch cần biết =]]..nhưng vẫn nhớ hình như TieuPhongCB chơi đao thì phải...

Bên trên