Bắc Hải Băng Cung thời sơ khai...

Daikalop1a

Binh Nhất
bạn xem tà là Boss , nhưng Mod chơi 9 nên xem TPCB là Boss . mỗi ng 1 quan điễm .
Còn ta : Giang Hồ đệ nhất Thương Nhân Sv thần địa HK Dzo ...đã về Hưu vì buồn chán k có đối thủ .

à quên bác ạ. em nghỉ trước lúc sát nhập sv. lúc đấy bên sv em chơi (Bắc Băng Cung thì phải, chỉ nhớ là sv ra sau) CuiBapSo1 lv cao nhất ( 97 ) và sau đó là BoKinhVan

rongonline

Gia nhập giang hồ
Thời đó mình chơi bên Bắc Băng Cung thì thấy CuiBapSoMot là top lvl, Bang hội mạnh nhất là StarsBang, còn về tiếng tăm PK hay thì mình biết có Andrea và Bạch Cốt Tinh.

Natsu

Binh Nhì
Đúng bạn ạ . Sau khi HKGH AS đến lúc chuẩn bị chết mình có chơi cùng Qworld , khá nhiều anh em từ HK AS sang , còn có mấy anh như baobom, vodao ,vomenh,...

Daikalop1a

Binh Nhất
Đúng bạn ạ . Sau khi HKGH AS đến lúc chuẩn bị chết mình có chơi cùng Qworld , khá nhiều anh em từ HK AS sang , còn có mấy anh như baobom, vodao ,vomenh,...
mình cũng qua chơi Qworld, chơi CB làm con kiếm, thấy Thương ngon quá, OB chơi Thương luôn. ai ngờ lại toàn ăn hành

Daikalop1a

Binh Nhất
Mình Đao quân - ăn hành sll nè bạn ;))
Bên Qw đa số ae từ HK AS sang lập 1 Clan tên là DarkLord do anh baobom làm BC , bạn Clan nào thế?
nói thật mình cũng k nhớ tên G nữa. về sau pk toàn thua bon kiếm với cổ vương... quay ra cày tiền, lên đến 80 thì off rồi
(mỗi tối kiếm 1 đống tiền + 1 rương VK lun, về sau chúng nó mới biết rủ team ks kiếm tiền trong khi mình thì toàn fang boss 1 mình)

n0one001

Gia nhập giang hồ
từ trước tới giờ mình toàn chơi 9 nên chỉ quan tâm tới những nv bá đạo của 9 thôi còn về tà thì mình thua :(

:DAS thì chẳng còn nhớ ai,. còn bên dzo thì ai chơi thời gian đầu thì sẽ biết TieuPhongCB nổi tiếng về độ chơi và xì căng đan anh của anh này. riêng mình thì chỉ ấn tương với XxxDaoCaXxx 1 thay chơi đẳng cấp và bình dị . anh này nghỉ dzogame và qua làm trùm sv homeviet cho đến tận ngày nay.

Vietdj29

Binh Nhì
Hic...toàn những tên tuổi,hâm mộ mấy a kia quá,nghỉ rùi mà danh tiếng vẫn còn,ko biết mình có đc nhắc đến trong phiên bản LK này ko? Haizzzzzm dù ko đc nhắc đến với hình ảnh đẹp ủa quân tử nhưng mình hứa với các ban sau này khi nhắc đến VietDJ các bạn sẽ rất căm thù vì mình có 1 ước mơ là đi kill sạch mấy bác auto kênh pk,yeah

ChiBeep

Gia nhập giang hồ
mình k chơi dzo cơ mà hồi chơi sea thấy ông TieuPhongCB này đại gia thật nhưng cũng đâu phải loại hay khoe của với ăn nói trẩu tre gì đâu :|

XinHatMotBai

Gia nhập giang hồ
Nghe mấy anh nói chuyện , kiểu mấy anh kia toàn nhân vật thần bí , huyền thoại , vang danh thiên hạ ... nghe hồi hộp vãi chưởng :3 ! có cái câu gì mà anh TieuPhongCB có khả năng gây dựng quy tụ 1 bang toàn Tà để đánh lại bang khủng nhất của Chính ! kiểu ... seriously vãi chưởng ! =)) cả đại ca MrShj cũng kinh ! Thiên Mã tướng Quân nữa :)) ! Nếu HKGH là 1 bộ truyện tranh , thì mấy anh chắc hẳn toàn boss khủng cuối chap :v

Natsu

Binh Nhì
Nghe mấy anh nói chuyện , kiểu mấy anh kia toàn nhân vật thần bí , huyền thoại , vang danh thiên hạ ... nghe hồi hộp vãi chưởng :3 ! có cái câu gì mà anh TieuPhongCB có khả năng gây dựng quy tụ 1 bang toàn Tà để đánh lại bang khủng nhất của Chính ! kiểu ... seriously vãi chưởng ! =)) cả đại ca MrShj cũng kinh ! Thiên Mã tướng Quân nữa :)) ! Nếu HKGH là 1 bộ truyện tranh , thì mấy anh chắc hẳn toàn boss khủng cuối chap :v
Cái này gọi là thần thánh hoá =)))))))))))))))

Natsu

Binh Nhì
Tại cũng thấy buồn cười , nhiều ng chơi game thì ngoài bạn bè hay train , anh em trong bang thì chả để ý đến những pro , top sv tí nào , cũng chẳng quan tâm đến mấy ng đó . Thế mà 1 số bác cứ coi đó là cái cần phải biết , ko biết thì lại coi là kiến thức nông cạn ( * cais này mà cũng gọi là kiến thức =)) ) , rồi thì lại thần thánh hoá ng chơi game =)) , trâu bò cày game , pk giỏi 1 chút , lập bang lớn 1 chút ... lại biến thành huyền thoại cmn luôn, ng khác ko biết là ko nhịn đc =)))

Bên trên