Bắc Hải Băng Cung thời sơ khai...

ChemToanHut

Binh Nhì
@.@ bạn có nói quá không vậy?,trong GAME thì mình chỉ biết giết chứ không biết cắn thuộc thể loại gì bạn ah.Mà bạn làm sao mà bị giết thì coi lại mình trước xem vì sưa này mình chơi Game rất hoà đồng, chẳng bao giờ PK người khác lung tung mà ko có lí do cả, cái này ai chơi Game HK vừa rồi mà mình cũng chơi thì cũng biết mình thôi,chuyện cũ cũng qua rồi nhắc lại làm gì bạn. Mình cũng nghỉ chơi bên Dzo từ lúc up max lv 120 và đồ cho tới giờ hi hi.Thôi chúc bạn chơi Game vui vẻ nhé mình, chỉ vô tình lướt qua forum thấy bạn cmt ko dc hay cho lắm nên cmt lại thôi ^^!. tomi
tình-hình-là-ngày-đầu-team-mình-lên-bắc-hải-(chắc-sau-các-bạn-1-ngày)-thì-bị-kill-auto-lúc-4h-sáng-(nhớ-rất-dai)-còn-từ-cắn-mình-chỉ-dùng-vì-quen-miệng-và-thông-dụng-trong-hk-thôi-chứ-ko-có-ý-gì-mong-bạn-thông-cảm-nhé!

MrShj

Thượng Úy
TPCB không có chơi Game này bạn nhé, mình cũng hay thường xuyên chat pm nc với người đó,có thể TPCB ở Game này chuẩn bị chơi mà bạn bảo chỉ là giả mạo thôi. Ngoài lề một tí các bạn chơi Game thì cứ việc chơi đừng nên đem chuyện của người khác ra bàn tán soi mói này nọ,Mình thấy không dc hay cho lắm hi hi,chúc các bạn chơi Game vui vẻ nhé.

k có TPCB thì cũng có toantomi . chưa có cơ hôi chạm bác nhêều :)

Bên trên