THAN THỞ Bán acc lấy tiền xong hack lại acc

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

nhatthiem113

Thiếu Úy
Set về tình về lý thì 2 bên đều có lỗi. Nhưng xét về luật mà làm thì hack acc là tác động trực tiếp gây hại cho gamer khác, cần làm nặng, 1 người làm gương cho nhiều người.
P/s Bài học cho các bạn không nên vì nóng giận nhất thời mà làm điều dại dột.

cubitrung

Binh Nhất
View attachment 13206
View attachment 13207
Khổ chủ confirm là hack acc vì tư thù cá nhân , cay cú gì gì đó xong hack cho bỏ ghét ... well play ^:)^
thăng Andy này ngu cò2n qua noi nhiều, thử nghỉ mua 1 món đồ lúc mua khác lúc , nhân hàng thi khácm hoi ai ko tức, con noi hack cho bỏ tức AD lên trưng tri như thang này thch đáng, ơ ngoai buôn bán kiểu3 đó no cào nhà ra , ơ đó phánh lối

hieuvodoi158

Binh Nhất
Ko cần biết đúng hay sai . đã bán mà còn đưa gmail giả = lừa đảo mà tiêu chí của sever này là gì nói ko với lừa đảo , hack, check thì làm đúng với tiêu chí sever ko khoan nhượng band thẳng ip . .. lừa đảo = cút . có lần 1 sẽ có lần 2 , tha được 1 lần liệu có tha dc lần 2 . ai dám chắc 100% lừa đảo 1 lần sẽ ko lừa đảo lần thứ 2 từ trong game tới xã hội thực luôn luôn là như vậy "ngựa sẽ quen đường cũ" tôi có nói sai gì mong m.n bỏ qua bởi tôi ghét nhất là lừa đảo !!!!

Cà Pháo

Hạ Sĩ
Server này dần dà thu hút anh em các server khác.

Trong đó cách xử lý nhanh chóng và thẳng tay với các hành động hack acc là 1 trong những lý do chính tạo nên sự tin tưởng, yên tâm với các vấn nạn xử lý nửa vời thậm chí bao che của ban quản trị của 1 số server.

Vì vậy luật đã ban ra phải thi hành, không nên nhân nhượng vì bất cứ 1 lý do nào.

Nếu không nó sẽ tạo 1 tiền lệ rất nguy hiểm cho các lần xử lý sau:

Các tội phạm sẽ vịn muôn vàn lý do, mong được tha thứ.

Các nổ lực lôi kéo người chơi có thể mất sạch, nếu các MOD bỏ qua vụ này.

hero98

Trung Sĩ
cái vấn đề đây .
Mua ac giao mail ==> thời điểm A
tranh chấp chuyển khoản ok ==> thời điểm B
lấy lại thông tin ==> thời điểm C

logic nhỉ , còn to mồm nói là nó ko có tính toán trước đi.

hienle

Gia nhập giang hồ
Ko cần biết đúng hay sai . đã bán mà còn đưa gmail giả = lừa đảo mà tiêu chí của sever này là gì nói ko với lừa đảo , hack, check thì làm đúng với tiêu chí sever ko khoan nhượng band thẳng ip . .. lừa đảo = cút . có lần 1 sẽ có lần 2 , tha được 1 lần liệu có tha dc lần 2 . ai dám chắc 100% lừa đảo 1 lần sẽ ko lừa đảo lần thứ 2 từ trong game tới xã hội thực luôn luôn là như vậy "ngựa sẽ quen đường cũ" tôi có nói sai gì mong m.n bỏ qua bởi tôi ghét nhất là lừa đảo !!!!
đang định vô viết giải trình, mà thấy bình luận của mày thúi quá, tao thông não giúp mày!
1. Tao làm tao nhận tao chịu, tao chưa xin ai!
2. Tao biết sever ko bao giờ có chuyện hack được! nên tụi auto bú như mày nhắc đi nhắc lại tao mệt chim!
3. thôi tao viết cái.

hieuvodoi158

Binh Nhất
đang định vô viết giải trình, mà thấy bình luận của mày thúi quá, tao thông não giúp mày!
2. Tao biết sever ko bao giờ có chuyện hack được! nên tụi auto bú như mày nhắc đi nhắc lại tao mệt chim!
3. thôi tao viết cái.
nhột hả , chó có bao giờ được làm người ko thế nên 1 lần m đã làm chó thì đừng hy vọng làm người , con người hơn con chó ở chỗ sống đẹp còn m thua con chó ở cái kiểu sống thua con chó bởi chó ko biết lừa đảo :))

lhandsomel

Binh Nhất
chuyen con con thoi ma, co gi dau ma phai lam lon len the, mong BQT xem set giup ban ay.

* may ban khong lien quan vao comments cho lich su chut di, cha hieu gi ve van de cua ho da noi nay noi kia. Minh cung cha hieu gi ca nhung ma chi mong sever cang luc cang dong chu dung them 1 nguoi mat 1 nguoi.

hienle

Gia nhập giang hồ
nhột hả , chó có bao giờ được làm người ko thế nên 1 lần m đã làm chó thì đừng hy vọng làm người , con người hơn con chó ở chỗ sống đẹp còn m thua con chó ở cái kiểu sống thua con chó bởi chó ko biết lừa đảo :))
sáng giờ hết cứt rôi. làm ơn rọ mõn tao viết giải trình cái

hienle

Gia nhập giang hồ
chuyen con con thoi ma, co gi dau ma phai lam lon len the, mong BQT xem set giup ban ay.

* may ban khong lien quan vao comments cho lich su chut di, cha hieu gi ve van de cua ho da noi nay noi kia. Minh cung cha hieu gi ca nhung ma chi mong sever cang luc cang dong chu dung them 1 nguoi mat 1 nguoi.
ai cũng như bạn thì tốt biết mấy

Cà Pháo

Hạ Sĩ
3. thôi tao viết cái.
Thành phần nguy hiểm và thậm chí vô giáo dục này, cần cách ly gấp, ngay và luôn cho 1 môi trường game lành mạnh, 1 trong những tiêu chí mà lão LK từng đề ra.

Tổng quản mama rút thanh gươm công lý ra dùm cái.

Jigsaw

Gia nhập giang hồ
Xem vụ này tnao. Hack chơi cho bõ ghét. Lại còn chuyện con con nhẹ tay. Biết sv ko hack dc nhưng vẫn hack. Iết thế thì 2 thằng pm fb nhau mà nói chuyện lôi lên đây làm gì rồi xin xỏ.
Cứ band thẳng tay thôi. Giải trình nhiều lgi

hienle

Gia nhập giang hồ
Xem vụ này tnao. Hack chơi cho bõ ghét. Lại còn chuyện con con nhẹ tay. Biết sv ko hack dc nhưng vẫn hack. Iết thế thì 2 thằng pm fb nhau mà nói chuyện lôi lên đây làm gì rồi xin xỏ.
Cứ band thẳng tay thôi. Giải trình nhiều lgi
thang nào xin chứ tao đéo xin nhé con chó. có bài mới viết kìa, THảo Luận nhé!!

SuperCover

Trung Sĩ
Khá quan tâm vấn đề này và xin cho ý kiến nhẹ.
Đã có 2 trường hợp hack ở sv này khiến 4r có kịch xem.
- Lần 1: thanh niên Caption ( chắc ai cũng biết ), mình cũng từng là người ủng hộ và không tin ông này lừa đảo vì chung pt từ test. Tuy nhiên đời éo ai biết trước điều gì. ( Từng là 1 người nổi tiếng, đầu tàu 9 phái nhưng một khi đã chán ghét thì cái j cũng dám làm). Vụ này cũng không phải do tài sản j mà tư thù nên làm thôi.
- Lần 2: thanh niên Lee Lee trên face có lừa của ông nào bán cây thương j j đó. Sau khi lừa đảo đã tẩu thoát với số tiền có được. (Vụ này mình k theo dõi hết) nhưng hình như là nghỉ game nên vơ được ít nào thì vơ, ai làm j được.
Sever nói không với lừa đảo, kteam quản lý được tất cả, có thể trừng phạt được tất cả tuy nhiên cũng chỉ trong game thôi, chứ như vụ thứ 2. Nó hack rồi biến mất nghỉ game thì thằng nào chịu trách nhiệm.
Cho nên ở đây mình k cho ý kiến là band hay k bando mà muốn nhắc mọi người tới những " vết xe trước" để mn đừng đạp vô rồi bh khó xử.
Thân nhé!

hienle

Gia nhập giang hồ
Khá quan tâm vấn đề này và xin cho ý kiến nhẹ.
Đã có 2 trường hợp hack ở sv này khiến 4r có kịch xem.
- Lần 1: thanh niên Caption ( chắc ai cũng biết ), mình cũng từng là người ủng hộ và không tin ông này lừa đảo vì chung pt từ test. Tuy nhiên đời éo ai biết trước điều gì. ( Từng là 1 người nổi tiếng, đầu tàu 9 phái nhưng một khi đã chán ghét thì cái j cũng dám làm). Vụ này cũng không phải do tài sản j mà tư thù nên làm thôi.
- Lần 2: thanh niên Lee Lee trên face có lừa của ông nào bán cây thương j j đó. Sau khi lừa đảo đã tẩu thoát với số tiền có được. (Vụ này mình k theo dõi hết) nhưng hình như là nghỉ game nên vơ được ít nào thì vơ, ai làm j được.
Sever nói không với lừa đảo, kteam quản lý được tất cả, có thể trừng phạt được tất cả tuy nhiên cũng chỉ trong game thôi, chứ như vụ thứ 2. Nó hack rồi biến mất nghỉ game thì thằng nào chịu trách nhiệm.
Cho nên ở đây mình k cho ý kiến là band hay k bando mà muốn nhắc mọi người tới những " vết xe trước" để mn đừng đạp vô rồi bh khó xử.
Thân nhé!
cái dụ ra đảo nguyên acc tao biết nhé, làm ơn đừng auto bú dùm. Tao hack là do những thằng bú như mày ao mới hack đó. cứt tao hết rồi, năn nỉ á

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên