THAN THỞ Bán acc lấy tiền xong hack lại acc

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

lhandsomel

Binh Nhất
cái dụ ra đảo nguyên acc tao biết nhé, làm ơn đừng auto bú dùm. Tao hack là do những thằng bú như mày ao mới hack đó. cứt tao hết rồi, năn nỉ á
mình theo dõi bài của bạn tù lúc có biến xảy ra, bạn nên giải trình cho ace hiểu chút nhé.

Theo 1 số ace tà phái có tên tuổi thì cả 2 đều có lỗi, nên bạn cứ nói hết tất cả suy nghĩ ra để ace xem coi có thấu hiểu được không ?, nếu không thì botay ^^.

Sting

Gia nhập giang hồ
Giờ lại có chuyện hack acc người ta vô forum thách thức nó chửi tao nên tao hack acc :)) như kiểu ta đây éo sai gì cả .
Ông sai thì thưa nhận đi đừng có chửi bới nữa

SuperCover

Trung Sĩ
cái dụ ra đảo nguyên acc tao biết nhé, làm ơn đừng auto bú dùm. Tao hack là do những thằng bú như mày ao mới hack đó. cứt tao hết rồi, năn nỉ á
Mày nc như thế thì bố t cũng auto band. M xem bài trên face t có comment cái nào không?
Bài viết t viết t cũng nói rõ k cho ý kiến band hay k band. Tao viết bài này để nhắc nhở mọi người chứ k dành cho mày ok?
Mày không thấy câu mn đừng đi vào vết xe đổ để khó xử hả. Biết mà còn làm xong đòi khoan hồng. Để ngta phải khó xử.
Sửa lại auto band thằng ml này ra khỏi sever cho nước nó trong nhé!

GhostxLove

Hạ Sĩ
hack xong còn nc thách thức ,như kiểu mình ko làm gì sai ko sợ bị ban acc , bố ạ mày 1 tiếng luôn! "Ghét" nên hack phá chơi chứ ko lấy item nên ko có tội ? lol , hóng BQT cho cái kết thôi , xem như nào !

hienle

Gia nhập giang hồ
Đã có thông báo của GM nhé, ai giỏi check hơn GM thì report đi nhé, đây ko rảnh để đi giải thích cho từng người, chào thân ái!!
Đây tôn trọng GM, Tôn trọng Anh em trung lập!!!

hienle

Gia nhập giang hồ
Mày nc như thế thì bố t cũng auto band. M xem bài trên face t có comment cái nào không?
Bài viết t viết t cũng nói rõ k cho ý kiến band hay k band. Tao viết bài này để nhắc nhở mọi người chứ k dành cho mày ok?
Mày không thấy câu mn đừng đi vào vết xe đổ để khó xử hả. Biết mà còn làm xong đòi khoan hồng. Để ngta phải khó xử.
Sửa lại auto band thằng ml này ra khỏi sever cho nước nó trong nhé!
Sáng giờ sủa cùng đám auto đuối quá, tao nhầm, giờ mới đọc! xin lỗi nhé :)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên