THAN THỞ Bán acc lấy tiền xong hack lại acc

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Matrix

Trung Sĩ
Trước hết mình xin nhờ @Huyết Ban Nick khóa lại acc HUNGVUONG.
Cách đây 1 ngày mình có mua acc HUNGVUONG của fb: Andy Van.
Trong quá trình mua có vài điều không như ý nhưng vẫn giao dịch thành công.
Mình đã lấy Gmail cũng như acc và đã đổi pw cũng như bảo mật cấp 2 các kiểu. Nhưng không đổi p2 của tài khoản. Lúc bán thì người này cho mình thông tin như sau:
id: phuochien88
Gmail: [email protected]
hôm nay mình vào acc thì không được nữa mình lấy cái mail này ra để lấy lại pass thì cái mail này là của ID phuochuy chứ không phải của id phuochien88.
Sáng nay mình có bài chia sẻ trên FB về vụ mua bán lùm sùm này ai nên giờ mới biết hóa ra thằng này ngay từ đầu nó đã có ý định hack acc của mình rồi.
Mong các ADMIN vào xem xét xử lý giúp.
Xin chân thành cảm ơn.
P/s: tiền đã chuyển cho người bán rồi

SuperCover

Trung Sĩ
Trước hết mình xin nhờ @Huyết Ban Nick khóa lại acc HUNGVUONG.
Cách đây 1 ngày mình có mua acc HUNGVUONG của fb: Andy Van.
Trong quá trình mua có vài điều không như ý nhưng vẫn giao dịch thành công.
Mình đã lấy Gmail cũng như acc và đã đổi pw cũng như bảo mật cấp 2 các kiểu. Nhưng không đổi p2 của tài khoản. Lúc bán thì người này cho mình thông tin như sau:
id: phuochien88
Gmail: [email protected]
hôm nay mình vào acc thì không được nữa mình lấy cái mail này ra để lấy lại pass thì cái mail này là của ID phuochuy chứ không phải của id phuochien88.
Sáng nay mình có bài chia sẻ trên FB về vụ mua bán lùm sùm này ai nên giờ mới biết hóa ra thằng này ngay từ đầu nó đã có ý định hack acc của mình rồi.
Mong các ADMIN vào xem xét xử lý giúp.
Xin chân thành cảm ơn.
P/s: tiền đã chuyển cho người bán rồi
Đầu tiên bác mua bán trên fb thì phải có hình chứng minh.
Đoạn chat, hình chụp pill chuyển tiền thành công. Hình face của thằng hack. Để ad dễ làm việc

canhcuago

Gia nhập giang hồ
Lại một người nữa chết vì thiều hiểu biết( hoặc ngu)! gd diễn đàn ngon lành cành đào chả mất gì ko chịu cứ fb cho nó lừa rồi khóc! Mong mod đừng giải quyết để cảnh tỉnh gamer.

Sting

Gia nhập giang hồ
Đã bán acc đưa email giả trước thì đã có ý đồ rồi
Chưa kể lấy lý do tức giận nóng nảy mà cướp lại acc của ông chủ thớt thì đã không thể coi được
khác gì cầm dao ra xiên người ta rồi xin lỗi huề cả làng =D>

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên