THAN THỞ Bán acc lấy tiền xong hack lại acc

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Mèo

Gia nhập giang hồ
Đã bán acc đưa email giả trước thì đã có ý đồ rồi
Chưa kể lấy lý do tức giận nóng nảy mà cướp lại acc của ông chủ thớt thì đã không thể coi được
khác gì cầm dao ra xiên người ta rồi xin lỗi huề cả làng =D>
thật nếu đã chơi sv này thì cũng không ai lại đi hack acc cả. thực tế đã chứng minh sv này k có chuyện hack.
p/s: vụ án Cạp huyền thoại thử lửa Kteam lúc xưa từng chấn động 1 thời cuối cùng vãn nằm trong tay Kteam thôi.

hoang090519996

Binh Nhì
Trước hết mình xin nhờ @Huyết Ban Nick khóa lại acc HUNGVUONG.
Cách đây 1 ngày mình có mua acc HUNGVUONG của fb: Andy Van.
Trong quá trình mua có vài điều không như ý nhưng vẫn giao dịch thành công.
Mình đã lấy Gmail cũng như acc và đã đổi pw cũng như bảo mật cấp 2 các kiểu. Nhưng không đổi p2 của tài khoản. Lúc bán thì người này cho mình thông tin như sau:
id: phuochien88
Gmail: [email protected]
hôm nay mình vào acc thì không được nữa mình lấy cái mail này ra để lấy lại pass thì cái mail này là của ID phuochuy chứ không phải của id phuochien88.
Sáng nay mình có bài chia sẻ trên FB về vụ mua bán lùm sùm này ai nên giờ mới biết hóa ra thằng này ngay từ đầu nó đã có ý định hack acc của mình rồi.
Mong các ADMIN vào xem xét xử lý giúp.
Xin chân thành cảm ơn.
P/s: tiền đã chuyển cho người bán rồi
bac do? qua' =]] vao` em xin gmai xong doi? ngay cai pass 2 =]]de? xem no co phai? gmai that cua? acc hay 0 =]] bac de? v. thi `thua r` hehe ^^ bat can? qua'

tienthanhs1

Trung Sĩ
Đúng là acc Nin HUNGVUONG đã bán cho anh Khuê. Và anh Khuê đã làm đồ và train suốt ngày hôm qua. Thằng bán acc chắc ko dám lên giải trình đâu. Vì trên face cũng nhiều người biết nó đã giao dịch xong với anh Khuê rồi

MrShj

Thượng Úy
Đánh kẻ chạy đi không ai đánh eẻ chạy lại .
Theo ý kiến cá nhân của mình , có nghe 2 bên tường thuật lại thì đều 1 bên 1 tí lỗi .
Mong GM tha cho nó , còn unblock acc cho a khuê chuyển NV là xong .
Đường ai nấy đi .
Còn các bạn khi cmt thì nghĩ cho họ với , trong chuyện này còn liên quan 1 người thứ 3 nửa mới ra cớ sợ này nên mọi người đừng gạch đá nữa , đừng nhận xét phiến diện nữa , chưa chắc độ chơi của các bạn bằng nó đâu mà nó phải hack .

Lão Quái Nhân

Tính Tình Cổ Quái
- Tôi nghĩ rằng hack là 1 điều sai trái . Cần phải làm rõ , Nhưng cái gì cũng phải có đầu có đuôi .. ADM cần xem lại tình tiết cho hợp lý .
- Còn về thanh niên hack giám làm giám nhận. Tôi ủng hộ bạn , Nhưng ko ủng hộ hành vi sai trái của bạn ..
- Còn về @Matrix Nếu ko làm gì nó thì chắc có lẽ nó cũng ko làm trò này ...
=> ADM xem xét cho @Matrix chuyển ID và có hình phạt khoan hồng với trường hợp này . Nếu band IP thì hơi nặng tay quá . Hy vọng cho nó có thể làm lại .
Thanks !

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên