Anh em đâu, vào khoe hàng khẩn trương kiếm code test

Aniki

Gia nhập giang hồ
Chào cả nhà, mình cũng mún góp vui với mấy bạn nè :D Hình mình hơi to 1 xí, mới up mấy tấm mà đã thấy nhìu òi :x

Cùng nụ cười tỏa sáng zí chị lễ tân của nhà hàng ^^

1 thời game thủ sứ Boom ( các thành viên trong boom )

Ngồi zầy hơi zô zuyên xí >:)

Một cảm giác thiệt là zu mót. hihi :)

Cá nhìêu hôn mấy bạn ;;)

Cảm nhận sự ấm áp của tình bạn xua tan cái lạnh giá của Đà Lạt ngàn hoa ^^!

Model rừng rú. keke :))

Ếch ệch chằng hiu nhảy đây !!! =))

Chụp mọi góc nhìn !

Làm duyên trước ống kính nèo :D

F.A là thế đóa =((

Đại bàng tung cánh nòa :D

Nhảy cừu nào 8-}

Chị , e Bà Tưng đây, hehe >:)

Thui nhiu đây đủ òi, nữa chắc bị ném . . . zữ lắm :D >:) . Chúc các bạn 1 buổi tối zui zẻ!!! :-*:x
có nhìu tắm ẹp óh pạn oishicay

Nguyễn Minh Khang

Gia nhập giang hồ
Chào cả nhà, mình cũng mún góp vui với mấy bạn nè :D Hình mình hơi to 1 xí, mới up mấy tấm mà đã thấy nhìu òi :x

Cùng nụ cười tỏa sáng zí chị lễ tân của nhà hàng ^^

1 thời game thủ sứ Boom ( các thành viên trong boom )

Ngồi zầy hơi zô zuyên xí >:)

Một cảm giác thiệt là zu mót. hihi :)

Cá nhìêu hôn mấy bạn ;;)

Cảm nhận sự ấm áp của tình bạn xua tan cái lạnh giá của Đà Lạt ngàn hoa ^^!

Model rừng rú. keke :))

Ếch ệch chằng hiu nhảy đây !!! =))

Chụp mọi góc nhìn !

Làm duyên trước ống kính nèo :D

F.A là thế đóa =((

Đại bàng tung cánh nòa :D

Nhảy cừu nào 8-}

Thui nhiu đây đủ òi, nữa chắc bị ném . . . zữ lắm :D >:) . Chúc các bạn 1 buổi tối zui zẻ!!! :-*:x
Con gái nhà ai mà đẹp gái quá
Uồi !! Nó đẹp zì đâu mà nghiêng thùng đổ nước luôn z á :3

Tuannghiep

Gia nhập giang hồ
Bác ko tham gia thì thôi sao phải xoắn thế . Cái này chỉ là giải trí cho zui thôi chứ có gì đâu mà bác phải chém thế :)) Sv này nổi tiếng hơn các sv # là nhờ có 1 đội Ngũ Mod Gay + Bựa đó bác =)) và đi tiên phong chính là bÁc Siêu Nhân Quần xịp đỏ sup pờ Hero Trình Bựa xưng 2 ko ai dám xưng 1 ở 4rum này =))
hay! i like it , sv này rất chất :))))))))))))))

mumpasyn

Binh Nhất
Troi...... Vay tinh ra mem ở us cung nhieu........ong nao......dung ra lam G lunz di........... Hình nhu co ong jacky tran fai ko ta.......( Ad oi thong cam nha......onl......ipad lưoi ghi dau qua.......k co may tinh....haizz...vo truong roi......nhin may mem vui vai te.....co minh Mic ko dc chơi......chan ba co........... :(( )

Lollipopc

Gia nhập giang hồ

Con gái nhà ai thế này =)), đẹp nhá!!!

Tôi nói thật với bạn! Tôi không phải trẻ trâu. Tôi bỏ game này từ rất lâu rồi thi thoảng mới đọc lại vài thông tin về HKGH, rất bận với CV và CS hiện tại. Thấy LK rất nhiệt dám nói dám làm tôi mới quyết định quay lại với game. AE muốn vui gì thì vui nhưng phải là những hành động đẹp còn bạn muốn nghĩ sao thì nghĩ tôi cũng chẳng quan tâm đâu.
Kết!
thế ông quan tâm đến chuyện người khác làm gì? tôi thấy topic này vui mà, có mình ông vào đây...thôi ak

Bên trên