Anh em đâu, vào khoe hàng khẩn trương kiếm code test

zezoline

Gia nhập giang hồ
Tôi không hiểu Mod này làm sao nữa. Sao lại đưa những thứ này lên đây để làm gì?:-/ Tưởng cái gì hay cái gì đẹp chứ thế này thì Các hạ quả thật là VL.

Pink

Thiếu Úy
Tôi không hiểu Mod này làm sao nữa. Sao lại đưa những thứ này lên đây để làm gì?:-/ Tưởng cái gì hay cái gì đẹp chứ thế này thì Các hạ quả thật là VL.
Bác ko tham gia thì thôi sao phải xoắn thế . Cái này chỉ là giải trí cho zui thôi chứ có gì đâu mà bác phải chém thế :)) Sv này nổi tiếng hơn các sv # là nhờ có 1 đội Ngũ Mod Gay + Bựa đó bác =)) và đi tiên phong chính là bÁc Siêu Nhân Quần xịp đỏ sup pờ Hero Trình Bựa xưng 2 ko ai dám xưng 1 ở 4rum này =))

zezoline

Gia nhập giang hồ
Hãy thông cảm cho kẻ đã viết commet phía trên các bạn nhé... Hắn không đáng quan tâm đâu
Nói như bạn thì chắc là bạn rất nhiều người quan tâm. Bạn có biết câu danh ngôn này không:
Cuộc sống là sự bốc đồng của vài tỷ tế bào muốn làm bạn trong chốc lát.
Life is a whim of several billion cells to be you for a while.
Groucho Marx

Hoa Vô Khuyết

Binh Nhì
Nói như bạn thì chắc là bạn rất nhiều người quan tâm. Bạn có biết câu danh ngôn này không:
Cuộc sống là sự bốc đồng của vài tỷ tế bào muốn làm bạn trong chốc lát.
Life is a whim of several billion cells to be you for a while.
Groucho Marx
Sv do anh em chung tay làm ra... Event góp Vui thôi mà.. đâu nhất thiết ai cũng tham gia ... tôi thấy event này quá Vui và làm mọi người gần gũi hơn... còn bạn thì sao... nếu bạn không thích có thể qua Dzogame.. không ai giữ cả

DNP

Gia nhập giang hồ
dự là bác siunhưn bựa 1st mợ roài , cũng từng tưởng tượng về sự bựa của bác nhưng thấy hình roài thì nó vượt cả sự tưởng tượng vốn có =)) Bác đến trái đất này có mục đích gì vậy :))

Bên trên