Anh em đâu, vào khoe hàng khẩn trương kiếm code test

July182013

Hạ Sĩ
Chào cả nhà, mình cũng mún góp vui với mấy bạn nè :D Hình mình hơi to 1 xí, mới up mấy tấm mà đã thấy nhìu òi :x

Cùng nụ cười tỏa sáng zí chị lễ tân của nhà hàng ^^

1 thời game thủ sứ Boom ( các thành viên trong boom )

Ngồi zầy hơi zô zuyên xí >:)

Một cảm giác thiệt là zu mót. hihi :)

Cá nhìêu hôn mấy bạn ;;)

Cảm nhận sự ấm áp của tình bạn xua tan cái lạnh giá của Đà Lạt ngàn hoa ^^!

Model rừng rú. keke :))

Ếch ệch chằng hiu nhảy đây !!! =))

Chụp mọi góc nhìn !

Làm duyên trước ống kính nèo :D

F.A là thế đóa =((

Đại bàng tung cánh nòa :D

Nhảy cừu nào 8-}

Chị , e Bà Tưng đây, hehe >:)

Thui nhiu đây đủ òi, nữa chắc bị ném . . . zữ lắm :D >:) . Chúc các bạn 1 buổi tối zui zẻ!!! :-*:x
ơ ...bác này cũng quen cái Vân à...chắc bác ở Phú Yên rồi...cái pic thứ 3 trên xuống chụp chung với cái Vân kìa...nếu đúng vậy chắc là đồng hương rồi...tui bạn cái Vân nè

oishicay

Gia nhập giang hồ
ơ ...bác này cũng quen cái Vân à...chắc bác ở Phú Yên rồi...cái pic thứ 3 trên xuống chụp chung với cái Vân kìa...nếu đúng vậy chắc là đồng hương rồi...tui bạn cái Vân nè
Hihi . . . ừa đúng òi đóa, Vân là bạn của mềnh á. Mình cũng Phú Yên nhưng moà chơi boom òi mới chơi zí Vân. Hí hí! Đồng hương òi đóa :">

Chung

Gia nhập giang hồ
quá tê cho đội bán cafe. thíc Troll a e nào rành Add YH justjn97 để trao đổi kiến thức Troll lv bá đạo nha =[z

hieunguyen8794

Binh Nhì
Vs sự quả cảm tuyệt vời,niềm đam mê game mãnh liệt,kính mong a LK và Mod tặng mỗi ae post ảnh trong top này 1 code text CB
Thật ko dễ để họ có thể quyết định dán ảnh của mình lên cái 4rum toàn gay và luôn cầm trên tay can dầu như cái 4rum này
Mong ad xem xét ...:rolleyes:

Bên trên