CHÍNH PHÁI 500anhemfamily =]] đông nhưng toàn thể loại đú :)) 9 phái kỉu .. =]]

kangtadragon

Binh Nhất

AnhBanChim78

Gia nhập giang hồ
LỬA KHÓI ?? CÁI CHUYỆN KS NHAU CŨNG VÁC LÊN DD KHÓC LÓC CHỜ SỰ THƯƠNG HẠI À. VỨT THÊM VK ĐI. TEAM ANH KHÔNG CÓ NHU CẦU NHẶT ĐỒ Ở CÁI MAP NÀY :)) THÔI NHÉ. CMT CUỐI CÙNG CỦA A Ở CÁI TOPIC NÀY. CÁC EM THÍCH KHÓC LÓC THẾ NÀO CỨ KHÓC A ĐÉO QUAN TÂM LẮM

thanhliem

Binh Nhì
Kệ mệ đếu quan tâm chơi kiểu gì thích chơi sao là quyền của các bạn còn ta cứ treo đó cho máy nó tự bem đó

ThienDiem

Trung Sĩ
LỬA KHÓI ?? CÁI CHUYỆN KS NHAU CŨNG VÁC LÊN DD KHÓC LÓC CHỜ SỰ THƯƠNG HẠI À. VỨT THÊM VK ĐI. TEAM ANH KHÔNG CÓ NHU CẦU NHẶT ĐỒ Ở CÁI MAP NÀY :)) THÔI NHÉ. CMT CUỐI CÙNG CỦA A Ở CÁI TOPIC NÀY. CÁC EM THÍCH KHÓC LÓC THẾ NÀO CỨ KHÓC A ĐÉO QUAN TÂM LẮM
anhbanchim này có phải ngày xưa thương 9 AS ko ?

Lee

Gia nhập giang hồ
Bãi train không của riêng ai. Ai thích cứ đánh thôi :)) mang lên cho anh em thảo luận mà chửi bới như chớp thế à :))
ĐÚNG! BÃI TRAIN LÀ K RIÊNG CỦA AI . NHƯNG BÃI NÀY LA TEAM TÔI ĐANG TRAIN HẲN HOI NHE. TỪ ĐÂU KÉO ĐẾN KS. BẠN K BIẾT THI ĐỪNG CMT LUNG TUNG NHÉ.

Chris-Heria

Gia nhập giang hồ
Cùng G mà bọn còn ks nhau được huống gì người ngoài, mọi người 8 cho vui thôi, cãi nhau bọn này gì cho mệt xác.
Bác thanhliem nhớ không nhầm kiếm 9 OneHit thời AS đúng ko nhỉ?

Lee

Gia nhập giang hồ
Bố láo cái loz bãi trian chả của ai thích trian đâu thì trian lên đây ho aen loz à mà kêu
Bai nào k có người train . Mầy có mắt k hay sắm chỉ để trang trí cho đủ bộ phận . :-o Bãi đã co team đang train . Còn nếu cần thiết lên đối chứng .

Bên trên