CHÍNH PHÁI 500anhemfamily =]] đông nhưng toàn thể loại đú :)) 9 phái kỉu .. =]]

kangtadragon

Binh Nhất
Thấy cu hổ báo quá, chạy long nhong kill auto, ai ngờ xong việc cong đuôi chạy vào RT , hay gởi thêm 2 quân đoàn lên ks cho vui ta.
:))) pt tui trong đó . Kill xg thì vào train chứ đi đâu :)) sao gọi là cong đuôi nhỉ :))) hôm nào trông dx vẫn ra ngoài mà :))) có vấn đề về nhận thức hay là thiểu năng hả :)))

Cà Pháo

Hạ Sĩ
Thôi cố gắng canh bãi đi, thời gian chứng minh tất cả, mong đừng có mấy cái topic vớ va vớ vẩn như vậy nửa, nhục lắm anh bạn.:eek::eek:

Mai đề nghị bác LK bán 4 cây cờ cắm quây bãi, hay hợp đồng thuê dất train max 1 tháng=))=))=))=)).

TankTank454545

Gia nhập giang hồ
Ks thì cũng đéo vui gì đâu
Nhưng mà dcm mấy thằng già như thanhliem ... Choi game là để vui vẻ hay lên chửi nhau
Già rồi nc kiểu khác đi nhé.
Đú làm gì mấy thằng trẻ trâu

sock

Hạ Sĩ
Oh shit @@. Tối qua đi nhậu về xỉn, sáng ra thấy lên tivi là thế éo nào :v
P/s: Check lại thấy ks toàn người quen, chắc có ông trong pt teamview hộ nên ko biết U_U
pt này toàn anh em tôi thôi nên ông có gì kêu pt ông hộ cái nhé mấy ông anh train ở đây cũng 1 2 tuần rồi chứ ít ỏi gì đâu

binhcanday

Gia nhập giang hồ
Muốn biết xin địa chỉ xong có làm gì không thì cứ cho đi. Nói hoài mà sao sợ hết thế. Có thằng nào cho đâu nào.

binhcanday

Gia nhập giang hồ
Hỏi ngu xin địa chỉ xong dám làm gì không ! 8->8->8->
Riêng m. A không phải ngu như thằng Cap nhưng anh đủ sức dìm đầu mày xuống phốt đó. M tin không. chẳng qua thấy old mem càng ngày càng biến chất. A e sống vs nhau tệ quá. Chỉ giỏi võ mồm. Còn tình nghĩa thì ngày càng cạn. M thích ib anh. Anh tiếp m từ đầu tới háng. Còn để lại chân cho đi. Không tội vợ con m

kangtadragon

Binh Nhất
Thôi cố gắng canh bãi đi, thời gian chứng minh tất cả, mong đừng có mấy cái topic vớ va vớ vẩn như vậy nửa, nhục lắm anh bạn.:eek::eek:

Mai đề nghị bác LK bán 4 cây cờ cắm quây bãi, hay hợp đồng thuê dất train max 1 tháng=))=))=))=)).
=]] thế càng hay chứ , thuê luôn 1 tháng kkkk

Nói chung là t bên Tà nên kệ =)) nhưng khuyên là cứ ks nhau đi t ủng hộ =))
=]] ks vs lỗi game ;)) cái bãi đông nhìn ko chê vao đâu dc kk =]

lập topic cầu mong người khác thương hại ah
=]] à , nên học lại về phần đọc hiểu nha , còn về thiểu năng ko suy luận được thì chắc mình cũng thua luôn rồi =]] hết khóc rồi nói thương hại khỗ quá :3

Nói riêng với anh em , Game thì vẫn là Game thôi , thú thật thì nó cho tôi những mối quan hệ còn tốt hơn ngoài đời , việc IGN để vào Game giải quyết , topic lập ra để thảo luận chém gió thành bão ra không khuyến khích mọi người tìm nhau rồi chém nhau các thứ , điều đó không hay và đi tới hồi căng thẳng , ks thì ks đông vui bình thường pha thêm vài câu chửi nhau càng vui , nhưng hùa theo đi quá tổ chức thì vấn đề này phải xem lại cả đôi bên .

Còn về kill auto là vấn đê muôn thuở rồi, nên tôi cũng ko muốn nói lại làm gì , ai chơi game cũng có lý tưởng của mình , tôi không khẳng định lý tưởng mình là tốt mang lại hạnh phúc cho ai hết ,nhưng chí ít đây la một hương vị của game này từ xưa đến giờ , tôi cũng như các bạn phải đi làm vợ con các kiểu , cứ về là chết , ở đây tôi không quy trách nhiệm ai làm , ai giết chỉ nói chung chung , cũng ko phải quang minh chính đại gì mà tôi có thể nhận xét mọi người . Giết với bị giết la quy luật của Game này . Khi giết các bạn tôi cũng từng là nạn nhân của người khác .giết từ 12g tối cũng có , 2 giờ cũng có . ĐIển hình "Sieutrumvodich" , "wilson" ... các bạn đấy nói chuyện rất đàng hoàng tôi cũng vui lòng lướt qua có gì đâu mà phải nặng nề với nhau .

Xin chốt lại topic này ở đây. Tôi mong muốn game này sẽ trở thành như trước, chính tà phân minh. Tuy nhiên sẽ có những buổi offline chính/tà , và game sẽ là game , mối quan hệ từ game này đã cho tôi nhiều người bạn , tôi quý điều đó . Sau topic này, việc KS hay không nó không quan trọng nữa , nhưng nếu mọi người vui thì cứ làm nếu cảm thấy mình thích và cũng chẳng có gì xảy ra hết .Topic như thế này, mọi người hẹn nhau ra chém giết , điều đó hoàn toàn đi sai hướng mà game này hướng tới , nên mong mọi người hãy suy nghĩ .

:D Cám ơn mấy ông anh vào cmt góp vui , cơ mà có mấy cái thật sự đi đến căng thẳng thì mình nên dừng lại là vừa , bản thân mình cũng ko muốn nó đi quá xa một topic chém gió với mọi người

Xin phép tag một số ông anh ..tag không hết ...
@sock @Lee @thanhliem @binhcanday @NGUYHIEM @TankTank454545 @anhphuoc @Cà Pháo ....

=]] còn mấy má tự cảm thấy mình hùa thì tự vả vào mồm nhaaa =]]

OneOfAKind

Thượng Sĩ
Lol vẫn khóc lóc :)) đã bảo từ hôm qua rồi. Ks nhau là chuyện quá bt của game. Bãi ngon thì chấp nhận ks thôi. Khóc lóc làm cái gì. Chửi người ta cho đã xong bảo người lớn nói chuyện :)) như t đi solo nè đéo ai ks :)) còn cái thể loại vứt đồ thì là truyền thống bẩn bựa rồi. @matrix anh bị bọn này ném đồ chưa anh :))

kangtadragon

Binh Nhất
bài này cũ rồi mà , từ thời train rừng trúc 5x mà giơ 7x cmnr @@ cũng đã giải quyết êm đẹp rồi mà :))) dm thằng nào móc bài

Bên trên