CHÍNH PHÁI 500anhemfamily =]] đông nhưng toàn thể loại đú :)) 9 phái kỉu .. =]]

Chris-Heria

Gia nhập giang hồ
Game là game trẻ trâu đéo đâu mà địa chỉ ở đời thì chả biết ai hơn ai lên ko phán
Thể loaij gì không biết vừa ăn cướp vừa la làng ah. Mầy cũng có óc như ai, bãi đã có người train trước, một số ae đi làm đồ trong khi chua có exp . Nhưng vẫn train 5 acc. Khóc lóc cm j ở đây.?=))=))=))=))
Bác thanhliem người lớn nc với bác lee đi, để mấy bác kia nc chắc không đến đâu.

• Like
Reactions: Lee

Lee

Gia nhập giang hồ
Cùi bắp.chỉ giỏi sủa ở đây.Khu văn thánh bắc. F25. Quận bthanh. Hỏi anh Bình.
Thôi bác ơi, Mình lập topic để nc rõ ràng xogn việc là kết. Team mình k muốn gây gỗ với ai. Có gì 2 bác bỏ qua @binhcandy-@thanhliem, không hơn thua nhau lời nói làm gì. Ở đây ai cugn lớn tuổi rồi. Chắc các bạn cũng hiểu chuyện. Thân gửi.

Lee

Gia nhập giang hồ
Chủ 2pic đi kill auto 1 thời , bây h trốn trong rừng trúc trian bị ks, âu cũng là nhân quả
Team nào mà chả bị skill bạn. Team mình cũng từng bi skill từ lúc 35>> 5x đấy thôi:D. Trainpk nên đành chịu, k co tg canh nên đành vao rừng tìm nơi trú ngụ. =))=))

mnduyanh

Gia nhập giang hồ
pt có người giữ bãi nhé =]]] vừa về opt đồ lên là thấy =]] mang tiếng 500 anhh em chắc loại thích chó hùa ks thế này ko tar ơi =]]] thích thì chúng ta cùng ks thôi :))) giờ chắc giết thêm chính phái nữa quá =]

View attachment 10486
thằng chó team m cũng ks team người ta vô bãi train trước, m vào ks ngon ơ bảo là bãi của tụi m,súc vật ko mà tự hào cái gì

anhphuoc

Gia nhập giang hồ
Team nào mà chả bị skill bạn. Team mình cũng từng bi skill từ lúc 35>> 5x đấy thôi:D. Trainpk nên đành chịu, k co tg canh nên đành vao rừng tìm nơi trú ngụ. =))=))
tui nói thằng chủ 2 pic đó, nó cũng muốn yên ổn nên nó mới vào rừng trúc ,vậy mà chuyên đi kill auto,bây h vào rừng trúc bị ks coi như nhân quả

mnduyanh

Gia nhập giang hồ
Lại thích gây war à bố thích đấy làm cặc gì nhau cứ để coi thằng nào lầy
Đm team thằng lz Kangta nó ks bãi team no cả tiếng mới tập hợp và bắt đầu ks, mà team mình đi ngủ hết phải bảo train tới sáng đổi bãi,nó vẫn chay lì ko hiểu tiếng người ,giờ lên đây ẳng với mọi người

kangtadragon

Binh Nhất
tui nói thằng chủ 2 pic đó, nó cũng muốn yên ổn nên nó mới vào rừng trúc ,vậy mà chuyên đi kill auto,bây h vào rừng trúc bị ks coi như nhân quả
:)) ko phải mình nói r sao . Ở ngoài cứ đỏ là giết
Đm team thằng lz Kangta nó ks bãi team no cả tiếng mới tập hợp và bắt đầu ks, mà team mình đi ngủ hết phải bảo train tới sáng đổi bãi,nó vẫn chay lì ko hiểu tiếng người ,giờ lên đây
:)))) đừng vội gọi thằng lồn này thằng lồn nọ như thằng vô học.team bạn buổi sáng rõ ràng train phía ngoài hà cớ gì vào đây rồi ý kiến

thanhliem

Binh Nhì
Nói chung 2 bên cùng trây lì lên chắc ko ai chuyển bãi đâu lên cứ 2 pt cùng nhau trian ở đây cho vui và mình ko rep nữa cứ im im mà chơi thôi

mnduyanh

Gia nhập giang hồ
:)) ko phải mình nói r sao . Ở ngoài cứ đỏ là giết

:)))) đừng vội gọi thằng lồn này thằng lồn nọ như thằng vô học.team bạn buổi sáng rõ ràng train phía ngoài hà cớ gì vào đây rồi ý kiến
tụi m ko vô canh bãi thì ng khác vô train ,ỷ team 6x đi ks 5x thì đừng có lên 4rum ẳng all , bãi trong có ký tên bãi tụi m à mà suốt ngày bảo bãi team m , lưu manh gải danh trí thức thôi m à , t thô tục sống thẳng đéo phải loại bá dơ như m ,giờ bị ks la làng cháy nhà à,đã nhịn ko nói team m ks thì thôi còn lên khóc lóc bảo bị 500ae ks m
The Peace m cũng đông ko kém đâu

kangtadragon

Binh Nhất
:)) lúc đó 5x ah 3 :))) nói chung train ngoài dx r yếu vào đây đú làm gì :)))) thôi tới đây được rồi :))) ai thích ks gì thì ks nha .thoải mái đi :))) cần mua acc tà 6x để chuyển điểm ạ

Cà Pháo

Hạ Sĩ
pt có người giữ bãi nhé =]]] vừa về opt đồ lên là thấy =]] mang tiếng 500 anhh em chắc loại thích chó hùa ks thế này ko tar ơi =]]] thích thì chúng ta cùng ks thôi :))) giờ chắc giết thêm chính phái nữa quá =]

View attachment 10486
Thấy cu hổ báo quá, chạy long nhong kill auto, ai ngờ xong việc cong đuôi chạy vào RT , hay gởi thêm 2 quân đoàn lên ks cho vui ta.

Bên trên