CHÍNH PHÁI 500anhemfamily =]] đông nhưng toàn thể loại đú :)) 9 phái kỉu .. =]]

Chris-Heria

Gia nhập giang hồ
Lớn cả rồi mấy bác ơi, nc bình tĩnh đi. Hở tí chữi nhau vậy.
Nhân đây cho mình hỏi G 500 theo các bạn bãi có người ĐANG train rồi bị người khác lên ks, điều đấy với các bạn là bình thường?

thanhliem

Binh Nhì
Lớn cả rồi mấy bác ơi, nc bình tĩnh đi. Hở tí chữi nhau vậy.
Nhân đây cho mình hỏi G 500 theo các bạn bãi có người ĐANG train rồi bị người khác lên ks, điều đấy với các bạn là bình thường?
Nói chung nếu lịch sự pm nhau một câu thì chả có gì lên đây lập tp rui kêu g này g kia

nnatuan

Gia nhập giang hồ
Đáng đời cái tội chuyên đi kill auto lén, đè 12h20 đúng lúc người ta vừa chợp mắt, muốn kiếm võ huân thì sáng 5h dạy mà kill h đó cũng chưa ai tỉnh mà, chơi đểu vl, ăn ở sao h 9 phái nó cũng đi ks :D

Lee

Gia nhập giang hồ
Nói chung nếu lịch sự pm nhau một câu thì chả có gì lên đây lập tp rui kêu g này g kia
Xin lỗi bạn nha. Tôi nc lúc bi ks là rất lịch sự. Nói bãi đã có team pt va đang train sao di ks. Thằng cung MiKasa phán cho câu. " Bãi này có ghi tên của bọn mầy ak? " nghe được k ?=D>=D>=D>

Ok thích ks bãi thì ks thôi mình cũng chẳng thèm quan tâm. Ks đến khi nào các bác thích.

Chris-Heria

Gia nhập giang hồ
thế ak. cho giống nhau cho vui :D k màn đến nữa. :) ;)).

Kết thúc bài này ở đây.
Đấy 2 bác bình tĩnh đi, ks vậy thiệt 2 bên chứ được gì, nc giải quyết xong đổi bãi có vui không, được ngày cuối tuần sao cho thoải mái rước bực nhọc vào người chi cho mệt. Rồi để cho bọn ngoài nó cười hả hê

Lee

Gia nhập giang hồ
Đấy 2 bác bình tĩnh đi, ks vậy thiệt 2 bên chứ được gì, nc giải quyết xong đổi bãi có vui không, được ngày cuối tuần sao cho thoải mái rước bực nhọc vào người chi cho mệt. Rồi để cho bọn ngoài nó cười hả hê
Ah 2 bác khó quá qua mình nhường bãi này, 2 sup RT kênh 7
Ths bác.:x Mình cũng lớn rồi nên k muốn gây sự với ai. Chẳng qua mình bực câu nói của các bạn đó nên minh hơi quá lời thôi:-?:-w. Nhưng mình vẫn k chuyển bãi đâu. Vì bãi này mình train sưa h. 24/24 nên sẽ chẳng chuyển. Ai thich ks thi cứ vào. :):). Cảm ơn bạn đã quan tâm. Chúc bạn cuối tuần vui vẻ. Thân ai .

OneOfAKind

Thượng Sĩ
trời đi ngủ đc 1 giấc mà vẫn còn khóc lóc....
k chuyển thì thôi im im mà train. cứ phải lên chửi bới làm gì. bãi ngon thì phải chấp nhận ks. quan trọng gì ai đến trước đến sau. ăn nhau ở cái ai dame to hơn cơ :))

Akainu

Gia nhập giang hồ
Bai nào k có người train . Mầy có mắt k hay sắm chỉ để trang trí cho đủ bộ phận . :-o Bãi đã co team đang train . Còn nếu cần thiết lên đối chứng .
thôi mày câm mẹ mồm đi. cái lúc bọn tao lên. chúng mày có 2 acc 2 bãi + 1 dp buff ở đấy. đm bãi to vật ra có mấy acc đánh bọn tao chả đánh. chúng mày cứ ở đấy 7 8 đứa xem bọn tao thèm vào ks không. pm lịch sự bảo nhường thì tao con nghe lọt tai. khóc lóc tìm sự thương hại? vứt vk? auto chửi? đã thế bố mày đéo cho cái team lz của chúng mày lên 6x luôn =)) ks đi xem ai chậm hơn biết ngay

ThienDiem

Trung Sĩ
thôi mày câm mẹ mồm đi. cái lúc bọn tao lên. chúng mày có 2 acc 2 bãi + 1 dp buff ở đấy. đm bãi to vật ra có mấy acc đánh bọn tao chả đánh. chúng mày cứ ở đấy 7 8 đứa xem bọn tao thèm vào ks không. pm lịch sự bảo nhường thì tao con nghe lọt tai. khóc lóc tìm sự thương hại? vứt vk? auto chửi? đã thế bố mày đéo cho cái team lz của chúng mày lên 6x luôn =)) ks đi xem ai chậm hơn biết ngay
Ở đâu ra thể loại 3 acc train thì được ks thế, người ta mới dc 3 người có lẽ do phải chờ team lên, đánh giữ bãi trước.
Bạn đi ks bãi người ta đánh trước thì là sai rồi

Akainu

Gia nhập giang hồ
Ở đâu ra thể loại 3 acc train thì được ks thế, người ta mới dc 3 người có lẽ do phải chờ team lên, đánh giữ bãi trước.
Bạn đi ks bãi người ta đánh trước thì là sai rồi
ơ hay thế cái bãi VIP 2 sub 2 bãi to đùng có 2 acc đánh đòi giữ bãi?? thế dàn mỗi sv 1 acc đánh giữ bài thì sv không ai đc train à =)) thôi không nói với cái lũ này nữa :)) cứ khóc lóc đi a đéo nghe đâu

Lee

Gia nhập giang hồ
Thể loaij gì không biết vừa ăn cướp vừa la làng ah. Mầy cũng có óc như ai, bãi đã có người train trước, một số ae đi làm đồ trong khi chua có exp . Nhưng vẫn train 5 acc. Khóc lóc cm j ở đây.?=))=))=))=))

Mikasa

Gia nhập giang hồ
Xin lỗi bạn nha. Tôi nc lúc bi ks là rất lịch sự. Nói bãi đã có team pt va đang train sao di ks. Thằng cung MiKasa phán cho câu. " Bãi này có ghi tên của bọn mầy ak? " nghe được k ?=D>=D>=D>

Ok thích ks bãi thì ks thôi mình cũng chẳng thèm quan tâm. Ks đến khi nào các bác thích.
Oh shit @@. Tối qua đi nhậu về xỉn, sáng ra thấy lên tivi là thế éo nào :v
P/s: Check lại thấy ks toàn người quen, chắc có ông trong pt teamview hộ nên ko biết U_U

binhcanday

Gia nhập giang hồ
Mấy thằng óc lợn này. Xin địa chỉ à về đóng cửa bảo nhau. Cãi qua cãi lại. Bọn mày thành đàn bà hết. Chửi là giỏi. Đến khi thực tế thì thun tờ rym hết

Bên trên