1 ngày thác loạc cùng 2 3 người yulgang :V

Quang Lê

Binh Nhất

holytieuthu

Miss Ảnh YulgangVN
Ờ mình thủ tướng mà bạn :)) còn con phò ruby coi chừng t móc sọ m` ra á
Bạn cũng chịu đừng hành quá hay nha :"> mình khâm phục bạn đó ... con người chúng ta ai cũng có quyền lựa chọn cho mình một con đường riêng mà mình thích ... bạn cảm thấy bạn nói vậy là hay ? thì bạn cứ tiếp tục ... người ta mặc bao lời dèm pha , người ta sống bằng cách của chính mình ... Bạn có quyền bôi bác người khác ? bạn đã giúp được người ta cái gì ? sanh ra người ta à ? bạn đủ tư cách ? =)) mình nói nhé . Bạn không thích thì cứ giữ quan điểm đó im lặng và né ra ... còn những người khác họ thấy đó là cũng là 1 cách sống hay nên người ta chẳng ai nói gì ngoài bạn cả . :) Mình không muốn gây war nhưng mà . Sau nụ cười chế diễu của bạn đôi khi là những giọt nước mắt của họ đó bạn à ... Không đồng cảm cũng đc thôi . Người đàn ông đích thực thì thường trầm tĩnh và nói chuyện có suy nghĩ :) Bạn là XMen 100% ? vâng các bạn gái nào lên tiếng dùm Ly đi =)) .... thật là tức cười . Còn nữa khuyên bạn nói được nên làm được nếu comment của mình khiến bạn ghét :) không cần dọa dẫm tại đây cho mình cái hẹn luôn ;;)

Ngô Kỳ Phong

Binh Nhất
Bạn cũng chịu đừng hành quá hay nha :"> mình khâm phục bạn đó ... con người chúng ta ai cũng có quyền lựa chọn cho mình một con đường riêng mà mình thích ... bạn cảm thấy bạn nói vậy là hay ? thì bạn cứ tiếp tục ... người ta mặc bao lời dèm pha , người ta sống bằng cách của chính mình ... Bạn có quyền bôi bác người khác ? bạn đã giúp được người ta cái gì ? sanh ra người ta à ? bạn đủ tư cách ? =)) mình nói nhé . Bạn không thích thì cứ giữ quan điểm đó im lặng và né ra ... còn những người khác họ thấy đó là cũng là 1 cách sống hay nên người ta chẳng ai nói gì ngoài bạn cả . :) Mình không muốn gây war nhưng mà . Sau nụ cười chế diễu của bạn đôi khi là những giọt nước mắt của họ đó bạn à ... Không đồng cảm cũng đc thôi . Người đàn ông đích thực thì thường trầm tĩnh và nói chuyện có suy nghĩ :) Bạn là XMen 100% ? vâng các bạn gái nào lên tiếng dùm Ly đi =)) .... thật là tức cười . Còn nữa khuyên bạn nói được nên làm được nếu comment của mình khiến bạn ghét :) không cần dọa dẫm tại đây cho mình cái hẹn luôn ;;)
hẹn đê. chị ấy kéo cả G ra ko ngán ai đâu nhé :))

holytieuthu

Miss Ảnh YulgangVN
hẹn đê. chị ấy kéo cả G ra ko ngán ai đâu nhé :))
hong có :) Ly ghét nhất là tranh cãi trên mạng ... Tính Ly thẳng thắn cho nên nghĩ sao nói vậy :) ... G Ly không dính dáng gì đâu , Ly quá bức xúc dùm các bạn giới tính thứ 3 thôi ... có gì mong mọi người thứ lỗi cho Ly .... còn cái hẹn là để nhìn coi bạn ấy 100% như thế nào cho gặp các em Ly ở Bình Thạnh giới tính thứ 3 đầy ra đó mà coi cách nói chuyện cách chơi của họ :) .... đằng nào cũng là người .... ở đó mà đòi quyền bình đẳng đi trong khi trong bụng đầy cả 1 đống thành kiến với chính đồng loại của mình ..... đúng chán !!!

BuGau

Gia nhập giang hồ
bé bé nhỏ nhỏ không mà quậy góm, kiểu này khỏi ai chăn nổi nhể >:)
nói vậy thôi, chứ biết đâu nhiều thằng lớn trong đây còn ghê hơn=))

KangHiYoon

Gia nhập giang hồ
Topic chìm rồi nhưng vẫn phải nói, mình thật lòng ngưỡng mộ bạn mrgakon0nl, bạn mrgakon0nl nói hay lắm, rất hay, mình vừa đọc vừa gật gù khen hay. Vậy bạn ngồi ngẫm nhé: nếu bạn thuộc LGBT bạn nghĩ sao ? Bạn nói LGBT là phong trào, LGBT ngày xưa rất ít, khoa học chứng minh dù ở đâu, bất cứ nơi nào, có khoảng 1%~2% dân số thuộc LGBT, cho nên bây giờ ở nước mình có khoảng 880 nghìn người thuộc thế giới thứ ba, ngày xưa ít vì lúc đó xã hội chưa chấp nhận nên ít người dám sống thật, còn bây giờ là thế kỉ nào rồi, còn ý nghĩ đó thì về với phong kiến mà ở :-j Tôi dám hỏi nếu bạn là họ bạn có dám comeout không, đủ nghị lực để ngồi nghe người ta chỉ trỏ không ? Bạn nói LGBT bệnh, vậy cho hỏi thuốc nào chửa được ? Người ta sống thật có ảnh hưởng tới bạn sao, ảnh hưởng tới tiền sáng bạn à, hay tại ghen ăn tức ở :-jjjj Mình xin tặng bạn cái cười khẩy đầ y khinh bỉ, xin chào thân ái và quyết thắng ! :-q

Phuongae

Trái Tim Hiệp Khách
@mrgakon0nl
Khinh người quá đáng rồi đoá :|~
Người ta chẳng may là không phân biệt được giới tính của họ rõ ràng nên đã phạm sai lầm thôi
Nhưng chung ra là họ vẫn tốt - vẫn sống - vẫn biết suy nghĩ - vẫn biết đau khi bạn chê bai
Có khi ngoài đời bạn còn vô dụng hơn Người bạn Khinh bỉ đó :)~
Tớ không mún gây lộn gì
Nhưng bạn nói zị là gây ức cho những người ĐÓ ------ Sao bạn không thử đặt viễn cảnh rằng bạn là họ xem :)
Còn các bạn trong topic này lẫn như ngoài topic mà không biệt được giới tính ý
Mình là người không trách ai cả
Miễn là họ tốt
Mình tặng họ 4 chữ :
YOLO
Rằng họ chỉ sống trên đời có 1 lần nên cứ sống theo cách của họ - và tránh xa những ai chê bai ra
Họ vẫn là người tuyệt trên nghìn người

Còn @mrgakon0nl
Mình xin mạo phạm tặng bạn 4 chữ lun
AHBP

Mjracle

Tester Dev - Hỗ Trợ Cài Đặt
@mrgakon0nl
Khinh người quá đáng rồi đoá :|~
Người ta chẳng may là không phân biệt được giới tính của họ rõ ràng nên đã phạm sai lầm thôi
Nhưng chung ra là họ vẫn tốt - vẫn sống - vẫn biết suy nghĩ - vẫn biết đau khi bạn chê bai
Có khi ngoài đời bạn còn vô dụng hơn Người bạn Khinh bỉ đó :)~
Tớ không mún gây lộn gì
Nhưng bạn nói zị là gây ức cho những người ĐÓ ------ Sao bạn không thử đặt viễn cảnh rằng bạn là họ xem :)
Còn các bạn trong topic này lẫn như ngoài topic mà không biệt được giới tính ý
Mình là người không trách ai cả
Miễn là họ tốt
Mình tặng họ 4 chữ :
YOLO
Rằng họ chỉ sống trên đời có 1 lần nên cứ sống theo cách của họ - và tránh xa những ai chê bai ra
Họ vẫn là người tuyệt trên nghìn người

Còn @mrgakon0nl
Mình xin mạo phạm tặng bạn 4 chữ lun
AHBP
AHBP chà Nhiều nghĩa nhà dịch sơ sơ vài nghĩa Cho ACe tham khão vậy :
Mấy dứa ghét nhau mà chữi nhau trên mạng thường gọi là : Anh hùng "Xạ Điêu" ý nhầm bàn phím :));;)
Cay nhau lắm thì từ Lại có nghĩa thế này AHBP => Ăn hết Bãi " Phờ Ân "^:)^
Còn hình như trong tình trạng topic thê này thì => Anh Giờ bị phũ :))

Bên trên