1 ngày thác loạc cùng 2 3 người yulgang :V

mrgakon0nl

Gia nhập giang hồ
bạn đang móc họng mình đấy nhé , những bệnh bạn đưa ra ko có , bạn đã là 1 người lớn vậy bạn hiểu cái nghĩa " gay " là thế nào và nó làm đám con trai tụi tui "nhợn" thế nào ko...

mrgakon0nl

Gia nhập giang hồ
ờ chắc mình hỉu vì sao các bạn nữ thích chơi với các bạn gay rồi , có lẽ là mang tiếng 2 thì sẽ ko sợ mang tiếng ăn ở với thằng này thằng nọ nhưng vẫn có hương vị của đàn ông ( mặc dù tính cách nó đàn bà ) =))

LienLien

Binh Nhất
ờ chắc mình hỉu vì sao các bạn nữ thích chơi với các bạn gay rồi , có lẽ là mang tiếng 2 thì sẽ ko sợ mang tiếng ăn ở với thằng này thằng nọ nhưng vẫn có hương vị của đàn ông ( mặc dù tính cách nó đàn bà ) =))
Ko còn gì để nói với bạn.........hết cm....lớn hết rồi mà.:(haziiiiiii

OSynzO

Binh Nhì
vãi lồng pe synz mac nguyên bộ đồ đỏ đó hak:P
đúng rồi anh
Đễ Bảo Vệ Lượng Dầu Hiệp Khách .. Để Đề Phòng Nguồn Dầu Bị Phá Hoại ... Chúng Tôi Đại Diện Cho Những Nhân Vật Phản Diện ... Đầy Khả Ái Và Ngây Ngất Lòng Người ... Chúng Tôi Là Đoàn Làm Phim Bảo Vệ Dầu Ăn ... gửi lời mời chân thành đến Synz và anh bạn "lăng quăng" trong clip về làm diễn viên độc quyền cho cty. Giá cát-xê cho anh bạn "lăng quăng" là 5 lít ô-liu/clip và dc ưu đãi 1 đêm giao thông với thánh Mjcracle =)). Còn cát-xê của Synz là dc anh đưa đón đi học, đi chơi. Cuối tuần anh chở đi ăn kem, xem phim (dự là sẽ đầu mỗi tháng) :)
Are you agree, Synz? =))
:))
a ấy là ai trên 4rum này dzậy e :x
em ko biết nữa @@

Quang Lê

Binh Nhất
Quả thật cũng có chút ớn mấy đứa gay. Nhưng nếu suy nghĩ thoáng hơn thì thấy ở 1 mặt nào đó họ cũng góp chút ít sắc màu cho cuộc sống mà bạn. Ko nên đánh đồng tất cả như vậy, mình đã từng gặp những đứa gay sống rất tình cảm. Thậm chí mình còn chơi rất thân với họ nữa. Cuộc sống đa dạng lắm bợn ợ :)

mrgakon0nl

Gia nhập giang hồ
Quả thật cũng có chút ớn mấy đứa gay. Nhưng nếu suy nghĩ thoáng hơn thì thấy ở 1 mặt nào đó họ cũng góp chút ít sắc màu cho cuộc sống mà bạn. Ko nên đánh đồng tất cả như vậy, mình đã từng gặp những đứa gay sống rất tình cảm. Thậm chí mình còn chơi rất thân với họ nữa. Cuộc sống đa dạng lắm bợn ợ :)
có lẽ mình đã sai khi gom tất cả , nhưng cái loài đó xưa nay mình gặp nó đều làm những hành động rất chướng mắt , và đương có nhiều tình trạng nạp nó chạy 8 xứ =))

OSynzO

Binh Nhì
Clip này là phóng sự về người chuyển giới, do vậy mọi người đừng đề cập đến người đồng tính ở đây nhé. Clip này chỉ đơn giản là mang đến cho mọi người thấy lối sống chân thực của người chuyển giới trong xã hội Việt Nam hiện nay. Clip này đã chỉ ra rõ ràng sự kì thị đã gây khó khăn cho người chuyển giới như thế nào trong cuộc sống. Và rõ ràng họ đã bị đẩy họ xuống làm những công việc ở tận đáy xã hội (như hát đám ma), những công việc mà họ không hề muốn mà chúng ta mặc nhiên cho họ phải làm vậy.
:)

rudeboy

Binh Nhì
chúa tức lộn ruột đứa nào chót chét bênh vực cái loài bê đê , cha mẹ nó sinh ra đâu phải bẩm sinh...ngày xưa số lượng rất hiếm hoi , thử hỏi bây h nhiều là do đâu --> phong trào .
bạn thử đặt mình vao hoàn cảnh như nó thử. rùi nghe nó phán lại ... bạn có tự tin là mình chuẩn men 100% không. bạn tự tin la mình hoàn hảo lắm k. người ta đang tự lựa chọn giới tính giống đúng vs bản thân. còn hơn thứ giả tạo

mrgakon0nl

Gia nhập giang hồ
Này các bạn phản đối mình nhé , ở đây mình chỉ bảo cái số lượng bẩm sinh nó rất hiếm và mình đang đề cập đến vấn đề vì sao ngày nay nó đông như kiến --> phong trào các bạn ạ . Mình ko bao h` phàn nàn các " cô gay " bẩm sinh từ nhỏ , và mình nạp các " cô gay " phong trào chạy cong đít dài dài (trong đó có cưỡng hiếp bằng chai lọ các loại) =))

Bên trên