1 ngày thác loạc cùng 2 3 người yulgang :V

OSynzO

Binh Nhì
haha , sau bao nhiêu ngày tham gia 4r , những ngay tham gia rất ít ỏi , nhưng cũng đủ để làm quen với tất cả mọi người ... từ khi xong cuộc thi miss , thì lại có tầm 10 người trong list yh yulgang , sau đó có 2 người trong forum rủ đi nhậu , sau đó đi karaoke ( may là lúc đó ko có đi học ) , cùng với bạn của 2 người trong 4r đó , và cái bạn này đc biết là "Bán xà Bông" , hài ko tả nỗi ... dù sao cũng cảm ơn nha :)) , đừng quăng gạch tội nghiệp bạn ấy , vì có bia rượu mà @@ ... lâu lâu gia đình người ta điên 1 tí ^^

LienLien

Binh Nhất
Phải đi từ 2.0 ấy. anh dó nói nếu ko cài đc thì phải cài lại wwin7 32 bit ấy. ma hên đc......hihi Game cần lắm những người như mí anh í....ko con gái tụi em chả bít làm híc híc

Ma đại thiếu gia

Tester Dev - Hỗ Trợ Cài Đặt
Phải đi từ 2.0 ấy. anh dó nói nếu ko cài đc thì phải cài lại wwin7 32 bit ấy. ma hên đc......hihi Game cần lắm những người như mí anh í....ko con gái tụi em chả bít làm híc híc
Cài là ok r, đang định bảo là down bản ghot xp sp3 nhẹ về là đc
Cái này hình như do win của bạn

SieuNhanVang

Thượng Sĩ
đi chơi mà không rũ nhĩ. Thiết nghĩ nên có 1 buổi offline như thế trước khi chính thức mở sv để cũng cố tình thần cày cuốc của anh em

LienLien

Binh Nhất
vậy phải mua ổ cứng àh.tại hồi đó mua rời hết .......anh mua nói sài ok mà. bữa giờ log game cũng không lag

Bên trên