Đồ + VK thế nào để train và pk tốt nhất xin chỉ giáo

rennamon

Gia nhập giang hồ
HK mới ra khó op đồ đấy...tỉ lệ rớt đồ ngọc khó nữa.trước mắt lo cây vk cường hoá cái đã.=))

khanhstar

Gia nhập giang hồ
HKAS đóng của lúc đó 10x có vẻ khá hiếm lúc đó mình mới 9x sắp bước chân lên 100 , ai lên 10x trước đa phần sài bản Bot của thái + PMT , còn hk dzo mình auto 3 con lên 110 + 115 nói chung ỏ bên dzo chỉ có cắm máy và cắm máy mà thôi . còn nói đi tiên phong thì chưa , bởi vì khi HK ra thì mình đang chìm ngập trogn gunbouce và VLTK , nói chung thì cũng train tay từ cấp 1 đến cấp 80 , sau có BOT YULGANG thì lập 1 pt kiếm để cày tiền thêm !

rennamon

Gia nhập giang hồ
HKAS đóng của lúc đó 10x có vẻ khá hiếm lúc đó mình mới 9x sắp bước chân lên 100 , ai lên 10x trước đa phần sài bản Bot của thái + PMT , còn hk dzo mình auto 3 con lên 110 + 115 nói chung ỏ bên dzo chỉ có cắm máy và cắm máy mà thôi . còn nói đi tiên phong thì chưa , bởi vì khi HK ra thì mình đang chìm ngập trogn gunbouce và VLTK , nói chung thì cũng train tay từ cấp 1 đến cấp 80 , sau có BOT YULGANG thì lập 1 pt kiếm để cày tiền thêm !
HKAS mà train như vậy thì ông cũng khũng lắm rồi..tui lên 68 là hết muốn chơi lun lâu up lắm.mà ông có thích auto như bên HK dzo ko?

khanhstar

Gia nhập giang hồ
nhưng ai từng chơi HKAS giờ toàn đi làm không ah , ít sinh viên lắm nói chung vẫn thích cắm máy hơn tối rảnh lên lôi đài pk cho vui . nếu rảnh nhiều thời gian thì mình chơi CACK hay VL3D rồi :)

rennamon

Gia nhập giang hồ
nhưng ai từng chơi HKAS giờ toàn đi làm không ah , ít sinh viên lắm nói chung vẫn thích cắm máy hơn tối rảnh lên lôi đài pk cho vui . nếu rảnh nhiều thời gian thì mình chơi CACK hay VL3D rồi :)
uhm cái này giống lúc có bot HK tui cũng treo như vậy....VLTK3 nghe nói chứ tui chưa rớ nỗi nữa :P

July182013

Hạ Sĩ
không biết mấy Bác thế nào chứ mình cứ đi làm hoài chẵn có time để trong game hoài như mấy Bác nên ĐP cũng là 1 quyết định đúng cho người ít có time ( giờ đang xin sếp thây cái CPU mới mà không biết khi nào mới được) cắm game trên Cty luôn.
Không biết Meo_King làm được cái ẩn game không nhĩ.. để sếp không thấy mình đang login game ( keke )
à đúng rồi , tớ cũng thích ẩn game lắm...sợ sếp biết thì bảo lớn đầu chơi game, ko lo làm ăn

hiepmctc

Binh Nhất
Tui train đến lv 82 là tui nản rồi, 3 tiếng đc 5%, die một hít mất sạch, về thành PK luôn =)) Toàn train tay, không xài bot 1 lần, ngồi sáng đêm, giờ nhìn lại thấy nể thật.Bây giờ ngồi tầm 10 tiếng là mỏi lưng thấy bà rồi hehe

XssTTssX

Gia nhập giang hồ
Hồi HKAS mình là học sinh không có tiền chơi game zi mà chơi 1 Năm được lv 80 ... rất " Nhẫn" hihi H bay lên sinh viên hy vọng game phát triển lên được 10x @@! thời gian xưa vui nhất là cái đy xin PT ... toàn full , full và full ... được cái pt mừng gi đâu ...

o0okingo0o

Hạ Sĩ
Hồi HKAS mình là học sinh không có tiền chơi game zi mà chơi 1 Năm được lv 80 ... rất " Nhẫn" hihi H bay lên sinh viên hy vọng game phát triển lên được 10x @@! thời gian xưa vui nhất là cái đy xin PT ... toàn full , full và full ... được cái pt mừng gi đâu ...
em thấy vui nhất là lúc chưa tc lần 1 ấy.. cứ đang pt ngon lành ở Sơn Tặc máu lên đòi qua hổ, hổ xong qua cu tý >> ĐP die xong tang pt :))

Điệp

Gia nhập giang hồ
.... Bên Dzogame thì chủ yếu ép các loại ngọc như là VNĐ, cụ thể là các loại card Mobifone, Viettel or Vina, ngọc cao cấp và tỏ ra chuyên nghiệp hơn tí là ATM. Còn bên Li ông Kinh này tớ nghe nói là có dầu chiên,dầu nướng gì mà ? không bít có nhìu loại cho mình chọn lựa hay ko ^^!

Bên trên