Đồ + VK thế nào để train và pk tốt nhất xin chỉ giáo

khanhstar

Gia nhập giang hồ
uh , thường thì đao luôn có DP theo làm 1 team thường 4-5 người cày đến end game , thường 2 DP , 2 đao +++

tình hình là mới TEST máy chơi WOT maxsetting + chạy Võ lâm 3 , CPU # 50% 60 độ + VGA 68 -70 độ , chắc cày HKGH 2 acc ++ chơi WOT low tốt :))

BuGau

Gia nhập giang hồ
ta nghĩ 1 Dp dư dùng rồi, chủ yếu có đủ chiến dame tốt dọn bãi thì party mới ngon
chừng nao game ra, ta cũng kiếm ít người quen làm team chém chơi hehe =))

khanhstar

Gia nhập giang hồ
mà bác cày cả DP lẫn đao lên 35 cũng vỡ mặt đấy . tốt nhất auto con đao , cày DP lên 35 trước , con đao thua DP tầm 3-4 cấp là được , vì DP từ 30 lên 35 nhanh lắm ! lên 35 thì DP cho mấy con chiến hít khói luôn !

LienLien

Binh Nhất
mà bác cày cả DP lẫn đao lên 35 cũng vỡ mặt đấy . tốt nhất auto con đao , cày DP lên 35 trước , con đao thua DP tầm 3-4 cấp là được , vì DP từ 30 lên 35 nhanh lắm ! lên 35 thì DP cho mấy con chiến hít khói luôn !
hj hj.choi ben dzo len le..... toan buff toi 8x hay 9x ah........35 chién ghe lam ha~

BuGau

Gia nhập giang hồ
xin loi bác, em cũng đã cày dc gần như 1 party lên 12x rồi, hù dọa em chi mắc công.
chơi tà tà vui vẻ cũng được, ai bắt ép gì mà vỡ với chả bề mặt thấy ghê.

o0okingo0o

Hạ Sĩ
không biết mấy Bác thế nào chứ mình cứ đi làm hoài chẵn có time để trong game hoài như mấy Bác nên ĐP cũng là 1 quyết định đúng cho người ít có time ( giờ đang xin sếp thây cái CPU mới mà không biết khi nào mới được) cắm game trên Cty luôn.
Không biết Meo_King làm được cái ẩn game không nhĩ.. để sếp không thấy mình đang login game ( keke )

Ngô Kỳ Phong

Binh Nhất
không biết mấy Bác thế nào chứ mình cứ đi làm hoài chẵn có time để trong game hoài như mấy Bác nên ĐP cũng là 1 quyết định đúng cho người ít có time ( giờ đang xin sếp thây cái CPU mới mà không biết khi nào mới được) cắm game trên Cty luôn.
Không biết Meo_King làm được cái ẩn game không nhĩ.. để sếp không thấy mình đang login game ( keke )
cái ẩn game này chắc chắn làm đc, quan trọng là Mèo nhà ta có mún làm hay ko thui

khanhstar

Gia nhập giang hồ
xin loi bác, em cũng đã cày dc gần như 1 party lên 12x rồi, hù dọa em chi mắc công.
chơi tà tà vui vẻ cũng được, ai bắt ép gì mà vỡ với chả bề mặt thấy ghê.
ah , chơi như HKAS thì cày 1-35 còn chán hơn 35 lên 60 nhiều , chơi pri thì làm vù 1 cái lên 7x -8x rồi auto tiếp thì thấy nhẹ nhàng thôi !

BuGau

Gia nhập giang hồ
ah , chơi như HKAS thì cày 1-35 còn chán hơn 35 lên 60 nhiều , chơi pri thì làm vù 1 cái lên 7x -8x rồi auto tiếp thì thấy nhẹ nhàng thôi !
HkAS không hơn ai, không dám nói nhưng cũng được 10x.
chủ yếu tôi chơi server dzogame, và ai chơi dzogame lúc mới 10x 11x, mình nghĩ cũng biết được tên và team mình, chứ không phải mình chơi và cảm nhận từng char ở server private.
còn về auto, bản thân tôi từng thấy người train tay lâu nhất cũng chỉ 9x 10x và rồi sau đó cũng chỉ auto train và chém gió cùng team.
bản thân ai từng chơi 11x 12x cũng hiểu sự chua cay exp của những levels đó mặc dù có đầy đủ thuốc bổ, chưa tính tiền bạc chi tiêu vào đó à nhé!
nói nhẹ nhàng chắc bác cũng chỉ chơi vui vẻ sau này chứ không như những tên đi đầu tiên phong nhỉ?

Bên trên