Đóng góp ý kiến nếu có ra pb chính thức

Dothangabc

Gia nhập giang hồ
Chèn ép người giàu quá bạn ơi ^^
phải để người ta thở với

Auto giới hạn rồi mà

giờ thêm phần này nữa e rẳng cũng không ổn lắm DDP vẫn có đất sống nhé
SV này cày cấp cũng mệt nếu ko có ĐP đấy

Liệu có mấy người sài máu ST suốt được

Người có tiền mà ko biết dùng vào việc gì thì tội người ta quá

Như mình nè ! mình ủng hộ máu ST mà
Tiền mua máu thì k thiếu chắc r đó, ngta còn đi mua ngọc ở kim hương ngọc:))

GhostxLove

Hạ Sĩ
Vấn đề rate exp thật sự phải fix thêm rồi ... biết là lên lv lâu thì nó làm sv bền hơn , nhưng mà lên lv quá chua như vầy ( ko tính mấy ng nạp tiền ) thì ngta thật sự nản , mình cắm máy gần như 20/24 và tính tới giờ thì mới lv 22 50% ...
Tiền điện pc đến tháng trả cũng mệt ng ý , hiện tại sv cho train quá nhiều , các hoạt động như tụ tập buôn bán quá ít , ngta toàn lo tranh thủ train đua cấp , fix số giờ auto lại đi chứ vầy ng nào rảnh mở máy train suốt ko qtam tiền điện + tgian bận học bận làm thì tha hồ đua top , còn ng nào k có tgian 1 ngày train cả 15 16 tiếng như mấy ng đó thì chấp nhận thua thôi nhờ ?

Dothangabc

Gia nhập giang hồ
mình đâu có nạp tiền mua máu ST đâu, ep đồ các kiểu vẫn dư ra mấy m, máu thì 30-40p mua 500 binh + 100 sâm, ông cứ tính nhé

PhuongLam

Gia nhập giang hồ
Chèn ép người giàu quá bạn ơi ^^
phải để người ta thở với

Auto giới hạn rồi mà

giờ thêm phần này nữa e rẳng cũng không ổn lắm DDP vẫn có đất sống nhé
SV này cày cấp cũng mệt nếu ko có ĐP đấy

Liệu có mấy người sài máu ST suốt được

Người có tiền mà ko biết dùng vào việc gì thì tội người ta quá

Như mình nè ! mình ủng hộ máu ST mà
Trung bình 24h em sài 3 bình máu st 200@ với 2700 củ sâm ( 160 ) !

ElCapitaino

Trung Úy
Vấn đề rate exp thật sự phải fix thêm rồi ... biết là lên lv lâu thì nó làm sv bền hơn , nhưng mà lên lv quá chua như vầy ( ko tính mấy ng nạp tiền ) thì ngta thật sự nản , mình cắm máy gần như 20/24 và tính tới giờ thì mới lv 22 50% ...
Tiền điện pc đến tháng trả cũng mệt ng ý , hiện tại sv cho train quá nhiều , các hoạt động như tụ tập buôn bán quá ít , ngta toàn lo tranh thủ train đua cấp , fix số giờ auto lại đi chứ vầy ng nào rảnh mở máy train suốt ko qtam tiền điện + tgian bận học bận làm thì tha hồ đua top , còn ng nào k có tgian 1 ngày train cả 15 16 tiếng như mấy ng đó thì chấp nhận thua thôi nhờ ?
Cái vấn đề chính của những ng như bạn là ko chịu an phận và biết chấp nhận sự thật. Như ở ngoài xã hội, người làm ít thì ăn ít, người làm nhiều thì ăn nhiều. Cái chính là phải biết phấn đấu và hài lòng với những gì mình có. Còn các bạn, suy nghĩ lúc nào cũng muốn bằng ng khác thậm chí hơn ngkhác nhưng cái quan trọng là các bạn ko có điều kiện như ngkhác thì phải biết chấp nhận ở lại sau lưng họ. Không có thời gian, ko có điều kiện LÀ DO Ở CÁC BẠN. Các bạn ko thể bắt tất cả mọi ng như bạn thì mới gọi là công bằng. Thằng đi bộ và 1 thằng chạy xe máy, cùng 1 điểm xuất phát thì tất nhiên thằng đi bộ phải về đích sau thằng chạy xe máy rồi, ko lẽ bắt thằng có xe máy phải tắt máy dẫn bộ trong khi nó có xe thì mới gọi là công bằng ?. Lúc nào cũng than thở là mình ko có điều kiện bằng ng khác thế này thế nọ ? Ai có điều kiện tốt cả về thời gian và tiền bạc thì họ sẽ vượt trội hơn. Đấy là điều thuận theo lẽ tự nhiên chứ sao lại ko công bằng ? Hơn nữa đây là game, các bạn bắt buộc ngkhac' phải bằng vai phải lứa vs các bạn thì mới gọi là công bằng chắc ? Ở đâu cũng vậy, phải có người thắng kẻ thua. Đừng bao giờ đèo bồng và ích kỉ khi bản thân mình ko bằng ngkhac'. Ở đời ko có cái lí lẽ công bằng như kiểu các bạn đâu. Làm ít thì ăn ít. Làm nhiều thì ăn nhiiều. Đơn giản hoá mọi việc đi. Đừng bao giờ đố kỵ vs những gì ngkhac' đang có. Good luck

Last edited:

Marz

Binh Nhất
Cái vấn đề chính của những ng như bạn là ko chịu an phận và biết chấp nhận sự thật. Như ở ngoài xã hội, người làm ít thì ăn ít, người làm nhiều thì ăn nhiều. Cái chính là phải biết phấn đấu và hài lòng với những gì mình có. Còn các bạn, suy nghĩ lúc nào cũng muốn bằng ng khác thậm chí hơn ngkhác nhưng cái quan trọng là các bạn ko có điều kiện như ngkhác thì phải biết chấp nhận ở lại sau lưng họ. Không có thời gian, ko có điều kiện LÀ DO Ở CÁC BẠN. Các bạn ko thể bắt tất cả mọi ng như bạn thì mới gọi là công bằng. Thằng chạy xe đạp và 1 thằng chạy xe máy, cùng 1 điểm xuất phát thì tất nhiên thằng đi bộ phải về đích sau thằng chạy xe máy rồi, ko lẽ bắt thằng có xe máy phải tắt máy dẫn bộ trong khi nó có xe thì mới gọi là công bằng ?. Lúc nào cũng than thở là mình ko có điều kiện bằng ng khác thế này thế nọ ? Ai có điều kiện tốt cả về thời gian và tiền bạc thì họ sẽ vượt trội hơn. Đấy là điều thuận theo lẽ tự nhiên chứ sao lại ko công bằng ? Hơn nữa đây là game, các bạn bắt buộc ngkhac' phải bằng vai phải lứa vs các bạn thì mới gọi là công bằng chắc ? Ở đâu cũng vậy, phải có người thắng kẻ thua. Đừng bao giờ đèo bồng và ích kỉ khi bản thân mình ko bằng ngkhac'. Ở đời ko có cái lí lẽ công bằng như kiểu các bạn đâu. Làm ít thì ăn ít. Làm nhiều thì ăn nhiiều. Đơn giản hoá mọi việc đi. Đừng bao giờ đố kỵ vs những gì ngkhac' đang có. Good luck
Chấp nhận thua là đúng bác, bác bỏ công 1, người ta bỏ công 10 thì phải thua chứ sao :v đâu thể nào mà kêu thằng đi xe máy đi học phải đợi thằng đi bộ đi tới chung lúc được :v vậy nó mua xe máy làm gì? Vấn đề thời gian train, ép đồ, đua cấp là tự lực, ai mạnh ai giàu người đó được, không giàu thì cày nhiều tiền xong mua đồ đập cho lại tụi giàu :v chứ đâu có nó bỏ công bỏ tiền còn mình ngồi không lại bằng tụi nó được :v
Em đang solo ?
Anh BTC mà còn phải mua sâm máu st, em thua :)) đại lí dược mà còn phải mua thì chịu rồi
Ý kiến này thì mình thua. Khó thể nào chấp nhận đc. :|
ý kiến của em là nghiên cứu vấn đề exp khi train giúp ạ >.< thực sự giờ lv 22 em nghĩ em phải ốp đồ sao cho train ở quái 40 mới lên nổi cấp 30, chứ 22 train quái 30 lên chậm quạ -_-

PhuongLam

Gia nhập giang hồ
Mình có ý kiến thế này các bạn đọc xong đừng ném đá nhé ( nếu ko thích )
thứ 1 : phải xác định rõ việc chơi game với mục đich gì, chơi vui hay là cày cuốc đua top
thứ 2 đối với những người có gia đình hoặc là ko có nhiều thời gian ( ko có máy nhà để treo ) thì nên dừng lại ở mức độ chơi cho vui mà nếu là chơi cho vui thì đừng so sánh bản thân mình với 1 người nào cả
thứ 3: người ta tạo ra sever này thì cũng như 1 nguời mẹ sinh ra 1 đứa con vậy phải dùng tiền mồ hôi nước mắt để mà nuôi nấn nó nên người, đến lúc già yếu thì đứa con phải làm việc để phụ giúp hoặc nuôi lại cha mẹ nó chứ !
vấn đề ở chổ nếu bạn xác định mình ko có thời gian thì nên xác định tư tưởng là chơi cho vui, nếu bạn ko muốn tốn tiền vào game ( chuyện này ko ai ép ) thì đừng ngó ngang ngó dọc để đầu óc mệt mỏi, hồi bên dzo mình có quen bạn Phuclkb ỗng train chung với mình và còn thua cả lv mình, nhưng ỗng cứ từ từ mà train giờ ỗng pro mà hình như là có cả top class nữa đó còn mình thì nãn nghĩ trước rồi ! ( tóm lại đi trước chưa chắc đã thắng đi sau chưa chắc đã thua, đi sau thì cái gì cũng ngon hơn mấy ông đi trước, chỉ thua mỗi cái lv thì có vấn đề gì đâu, bao nhiu cái khó mấy ông đi trước đều lãnh cả rồi các bạn đi sau thì coi như là có nguời vẽ đường cả rồi chỉ việc đi thôi còn kêu la làm gì để người ta đánh giá bản thân mình! ( đây là suy nghĩ của cá nhân mình nếu bạn nào đọc vào cảm thấy ức chế thì mình xin lỗi, gạch đá mình cũng ko dám nhận đâu đang ở zới 3 mẹ nên chưa cần xây nhà :D ) ! Thân

B

Bình Thập Chỉ

Guest
Mình có ý kiến thế này các bạn đọc xong đừng ném đá nhé ( nếu ko thích )
thứ 1 : phải xác định rõ việc chơi game với mục đich gì, chơi vui hay là cày cuốc đua top
thứ 2 đối với những người có gia đình hoặc là ko có nhiều thời gian ( ko có máy nhà để treo ) thì nên dừng lại ở mức độ chơi cho vui mà nếu là chơi cho vui thì đừng so sánh bản thân mình với 1 người nào cả
thứ 3: người ta tạo ra sever này thì cũng như 1 nguời mẹ sinh ra 1 đứa con vậy phải dùng tiền mồ hôi nước mắt để mà nuôi nấn nó nên người, đến lúc già yếu thì đứa con phải làm việc để phụ giúp hoặc nuôi lại cha mẹ nó chứ !
vấn đề ở chổ nếu bạn xác định mình ko có thời gian thì nên xác định tư tưởng là chơi cho vui, nếu bạn ko muốn tốn tiền vào game ( chuyện này ko ai ép ) thì đừng ngó ngang ngó dọc để đầu óc mệt mỏi, hồi bên dzo mình có quen bạn Phuclkb ỗng train chung với mình và còn thua cả lv mình, nhưng ỗng cứ từ từ mà train giờ ỗng pro mà hình như là có cả top class nữa đó còn mình thì nãn nghĩ trước rồi ! ( tóm lại đi trước chưa chắc đã thắng đi sau chưa chắc đã thua, đi sau thì cái gì cũng ngon hơn mấy ông đi trước, chỉ thua mỗi cái lv thì có vấn đề gì đâu, bao nhiu cái khó mấy ông đi trước đều lãnh cả rồi các bạn đi sau thì coi như là có nguời vẽ đường cả rồi chỉ việc đi thôi còn kêu la làm gì để người ta đánh giá bản thân mình! ( đây là suy nghĩ của cá nhân mình nếu bạn nào đọc vào cảm thấy ức chế thì mình xin lỗi, gạch đá mình cũng ko dám nhận đâu đang ở zới 3 mẹ nên chưa cần xây nhà :D ) ! Thân

Em đừng ở dới mẹ nữa về đây anh nuôi nhé !!!

=)) anh có mà cân cả map chứ USA với China gì :)) dược liệu cắn hoài méo hết :v đã thế ai cũng phải tới xin thuốc :))) em tới xin cả triệu rồi đấy :))

Ăn bằng răng hả em nói chứ hàng anh đều nhập ngoại chính hãng từ Chai Nờ về.
Mọi người an tâm sử dụng nha !

Dothangabc

Gia nhập giang hồ
up bài để cho mn cùng nhau chơi, chứ tui có thiếu thốn j đâu, cái ý là game chơi đông sẽ vui hơn, cớ 1-2 thang nữa sv k tới 100 người chơi thì bác có quyết định đầu tư đua top tiếp k ????

PhuongLam

Gia nhập giang hồ
up bài để cho mn cùng nhau chơi, chứ tui có thiếu thốn j đâu, cái ý là game chơi đông sẽ vui hơn, cớ 1-2 thang nữa sv k tới 100 người chơi thì bác có quyết định đầu tư đua top tiếp k ????
Thực tế mà nói thì làm chuyện gì cũng cần có sự đam mê cả, ngay cả chơi game cũng không ngoại lệ, bên dzo hút máu thế kia mà sever vẫn đông đúc, còn ở đây tất cả đều được fix giá thì lại kêu la, thiệt tình mà nói nếu Kteam cứ để giá đồ shop ở mức trên trời thử xem vẫn đông đúc thôi, nhưng Kteam đã không làm vậy vì lời hứa của họ, mình phải cho người ta 1 con đường sống, người nghèo cần tiền thì người giàu cũng cần tiền sống ở đời ai dám nói không cần tiền không ! đừng vì được voi mà đòi tiên @@!

lockent

Gia nhập giang hồ
10 người 1 rổ ý, game này tầm vài K người, cụ LK chiều làm sao hết đc, cứ thuận theo lẽ tự nhiên mà chơi, các cụ ko thể đánh đồng ng khác với mình đc, các cụ ích kỷ bỏ mẹ, ban ngày các cụ bận kiếm tiền, bận yêu đương các thứ,...ai tiêu tiền cho, ai sướng cho, người ta bỏ tgian & tiền bạc vào game, vì họ muốn vậy, như vậy họ thấy vui, các cụ lại đòi ng ta dậm chân tại chỗ đợi các cụ train cho bằng nữa à, chung quy lại là ích kỷ, thế thôi, lý do lý trấu gì, e nói có hơi phũ nhưng mà chắc chắn chuẩn !!!
Thế nên ng ta mới có mẩu truyện vui về nhà tù ở VN, đại loại là tường ko thèm xây mà chả thằng nào trốn ra đc, vì định ra thì thằng khác kéo mẹ lại rồi, ý ý thế =)))

Bên trên