Đóng góp ý kiến nếu có ra pb chính thức

ElCapitaino

Trung Úy
cái đó là dùng nhiều server với nhiều IP khác nhau :v nhưng log thôi chứ cày trăm acc chắc điên. mà đó là số ít, số đông thì chắc 1 người 5-6 acc :v giờ em chỉ thấy Server cần hạn chế log acc, em thấy mỗi người 1 acc là được rồi :v log nhiều chi :v hoặc 2 acc (có người cầm 1 acc đi ốp đồ). Em nghèo nên 1 acc thôi :v với phải tìm cách chia exp lại, rate thấp quá thì sao dám pt, 22 mà quái 30 đc 0,01%/con thì sao dám pt :v
Uhm mình cũng thấy 1 ng log dc 1 acc thì dc rồi. Nhưng vì sever này rate drop thấp đồ đạc hiếm train lại lâu lên lv nên 2 acc cũng dc ko sao. trên 2 acc mới có vấn đề

Dothangabc

Gia nhập giang hồ
Lâu lâu chạy ngang qua mấy bãi huyết lang, thấy mấy ông cầm cây nv 19, thiết hỏi nếu mấy ông này lên tầm 35 thì có chán game k khi ngta 243k dập rớt 4-5 lần bt mà mình cây 243k cũng k có. K phải người thì dư quá nhiều ng thì quá nghèo sao@@

Marz

Binh Nhất
tui đang train quai 43 đây solo mà 1 con 0.02-0.03, lv 24@@, lv 23 còn đc 0.05-0.06, 1 lv mà đã gấp đôi exp, nếu nv lên 35 gấp số nhân lên k bik ntn:v
đang nghĩ chắc mốt 35 phải train Hổ Xích Huyết với Rắn thì may ra :v mà rate exp thấy quá muốn pt train đêm cũng không dám :v phải đi op đồ solo thôi

Marz

Binh Nhất
Lâu lâu chạy ngang qua mấy bãi huyết lang, thấy mấy ông cầm cây nv 19, thiết hỏi nếu mấy ông này lên tầm 35 thì có chán game k khi ngta 243k dập rớt 4-5 lần bt mà mình cây 243k cũng k có. K phải người thì dư quá nhiều ng thì quá nghèo sao@@
:v cây 243k dễ kiếm mà bạn, đồ trắng thì bạn farm từ lv 1 - 10 là được tầm 1-2 viên CHT, lên tới đc lv 19 thì ít nhất cũng 20 viên, bán cho mấy thương gia 60k viên thì bạn dư có cây 243k +4 luôn chứ :v

Dothangabc

Gia nhập giang hồ
khi open train quái quá 10lv ko có exp nhé bác
Nếu mà bảo muốn sv lâu dài thì thà tăng exp quái, hạn chế h chơi lại, nv k phải cả sv đồng đều hả, còn ai đầu tư đc máu sâm st thì có dư tiền game với train nhanh hơn 1 tí thui, còn hiện tại cho train 24/24, tiền thì k thiếu, v khoảng cách giữa ng chơi lớn quá r

Marz

Binh Nhất
def tui 294 mà quái 4x nó đập đã 70 máu. đâu ra 35 qua hổ xích huyết vs rắn :))
def 223 đây -_- cọp đập 50 máu, thấy nhà nghèo không có tiền chơi khô máu với tụi cọp nên về chơi sơn tặc :'( 0.01%/con. Mặt bằng chung là cỡ em là kha khá, vậy nên mới nói là nếu muốn pt thì phải train quái nhiều exp tí, mà quái nhiều exp thì lại lv cao, mà lv cao thì phải tốn công ốp đồ, mà ốp tới mức nó đánh 10-20 giọt thì quá ít người, chưa kể ĐP phải 35 mới bắt đầu có giá :v chứ giờ toàn đp chiến :)) nên bài toán exp cần nghiên cứu kĩ

Thằng Nào

Gia nhập giang hồ
ko biết mấy bác đó thế nào chứ e lv 10 lên soi gấu xám làm cái Q lv 10 tới 20 lên huyết lam gấu hoa làm Q 20 đảm bảo giàu chứ đết bao h ko có tiền mua máu :))

Dothangabc

Gia nhập giang hồ
:v cây 243k dễ kiếm mà bạn, đồ trắng thì bạn farm từ lv 1 - 10 là được tầm 1-2 viên CHT, lên tới đc lv 19 thì ít nhất cũng 20 viên, bán cho mấy thương gia 60k viên thì bạn dư có cây 243k +4 luôn chứ :v
Nhiều khi tốn tiền máu với ép đồ mà, nếu mà k có clone thì 1 acc k nạp cực lắm, đồ + yếu thì tốn máu lắm, nếu so sánh mua 243k thì đầu tư + đồ có lợi hơn

Marz

Binh Nhất
Nhiều khi tốn tiền máu với ép đồ mà, nếu mà k có clone thì 1 acc k nạp cực lắm, đồ + yếu thì tốn máu lắm, nếu so sánh mua 243k thì đầu tư + đồ có lợi hơn
mình chơi 1 acc nè bạn, đồ đạc vẫn kiếm đủ, xài vẫn ổn, đâu có gì cực khổ lắm, đúng là có cực hơn mấy bác nạp nhưng theo mình thì không nạp tiền thì chịu khó cày đồ, đầy túi về bán, ngọc nào ok thì giữ lại bán cho mấy ông hay đập đồ, sau đó đợi mấy ổng có đồ xịn thì gạ mua lại đồ cũ của mấy ổng :v mấy ổng thích hợp thành full xong rồi +4 +5, mình tìm mua mấy cái trắng +4 +5 mấy ổng xài trước khi + đồ xong là được :v tiền Sâm Máu mình về mua 1 lần là 350k, train được 12 tiếng :V tính ra ổn :v

Dothangabc

Gia nhập giang hồ
ko biết mấy bác đó thế nào chứ e lv 10 lên soi gấu xám làm cái Q lv 10 tới 20 lên huyết lam gấu hoa làm Q 20 đảm bảo giàu chứ đết bao h ko có tiền mua máu :))
mình chơi 1 acc nè bạn, đồ đạc vẫn kiếm đủ, xài vẫn ổn, đâu có gì cực khổ lắm, đúng là có cực hơn mấy bác nạp nhưng theo mình thì không nạp tiền thì chịu khó cày đồ, đầy túi về bán, ngọc nào ok thì giữ lại bán cho mấy ông hay đập đồ, sau đó đợi mấy ổng có đồ xịn thì gạ mua lại đồ cũ của mấy ổng :v mấy ổng thích hợp thành full xong rồi +4 +5, mình tìm mua mấy cái trắng +4 +5 mấy ổng xài trước khi + đồ xong là được :v tiền Sâm Máu mình về mua 1 lần là 350k, train được 12 tiếng :V tính ra ổn :v
@@ mua j 350k giữ v cha, bt train thương tui đánh quái ngang cấp thì cứ 200 máu + 500 sâm, train đc đến khi hết sâm, còn train vượt cấp 150 sâm còn đâu full máu train được tầm 30p-1 tiếng, mỗi lần mua nv k tới 200k@@

Marz

Binh Nhất
@@ mua j 350k giữ v cha, bt train thương tui đánh quái ngang cấp thì cứ 200 máu + 500 sâm, train đc đến khi hết sâm, còn train vượt cấp 150 sâm còn đâu full máu train được tầm 30p-1 tiếng, mỗi lần mua nv k tới 200k@@
Máu Lớn + Dã Sơn Sâm, Máu lớn làm lần 300 bình (150k), Sâm làm lần 600 bình (tầm 200k) :v xong train :v chứ gì :v

B

Bình Thập Chỉ

Guest
Chèn ép người giàu quá bạn ơi ^^
phải để người ta thở với

Auto giới hạn rồi mà

giờ thêm phần này nữa e rằng không ổn lắm, ĐP vẫn có đất sống nhé
SV này cày cấp cũng mệt nếu ko có ĐP đấy

Liệu có mấy người sài máu ST suốt được

Người có tiền mà ko biết dùng vào việc gì thì tội người ta quá

Như mình nè ! mình ủng hộ máu ST mà

Last edited by a moderator: