Đóng góp ý kiến nếu có ra pb chính thức

Nếu có ra pb chính thức mình có ý kiến ko nên bán máu và sâm st trong 1 tháng đầu. Nếu mở shop bán ai cũng mua máu và sâm trong shop đi solo, thì ko còn tính cộng đồng trong game nữa.Nếu bán máu và sâm như vậy thì DP trở nên nv thừa, thì thử hỏi tạo ra acc DP để làm gì, bởi vậy mình xin KT nên cân nhắc kỹ về việc này:>

ChuyenBaoDong

Thánh chửi
LionKing làm game chứ đâu phải từ thiện ? Giảm rate drop items, giảm exp, tránh tỉ lệ lạm phát tối thiểu rồi còn gì. 4 năm làm việc ko ngừng nghỉ và mới chỉ nhận nạp card ở đợt test này thế mà còn kêu ca. Ý kiến ý cò thì mày tài trợ tiền phí sever hàng tháng cho LK đi ? Đến sâm máu st mà ko cho bán nữa thì mày nghĩ ngta làm game lấy gì sống ? Nghĩ tới người khác chút đi thằng oắt con

Marz

Binh Nhất
:)) cứ để xài sâm máu st đi bạn :)) mạnh dạn đập tiền thì cứ xài :v chứ em nghèo méo nạp tiền thì cũng đu dp thôi :v mà trên 35 mới bắ đầu cần pt :v chứ lèo tèo 20 mấy train solo cho lẹ :v 22 mà đánh ST lv 30 lên 0.01%/con thì pt không biết chừng nào up :v

Bạn ChuyenBaoDong lớn hơn ai mà nc bố láo vậy, "oắt con" bạn nói vậy ko khác bạn đang chửi vào mặt ông già bạn, vì mình = tuổi ông già bạn. Làm game phải lâu dài chứ đầu óc ham lời như bạn như ếch ngồi đáy giếng ở đó mà lo cho KT lấy gì sống, xàm :-?

lockent

Gia nhập giang hồ
cụ chủ ơi, cái chuyện của cụ ý, thế này, ai mua máu & sâm st thì cứ mua, có đp pt thì càng tốt chứ sao, đỡ tốn máu, sâm hơn, cụ cứ chơi đp đi xem nào, xem có hot ko. Haizzz, đề xuất tào lao =.=

ChuyenBaoDong

Thánh chửi
Bạn ChuyenBaoDong lớn hơn ai mà nc bố láo vậy, "oắt con" bạn nói vậy ko khác bạn đang chửi vào mặt ông già bạn, vì mình = tuổi ông già bạn. Làm game phải lâu dài chứ đầu óc ham lời như bạn như ếch ngồi đáy giếng ở đó mà lo cho KT lấy gì sống, xàm :-?
Đã ngu còn thích đánh đu :)) Ý kiến ý cò ngu như con tuất bị bao nhiêu ng vào chửi =)) Nhìn tội vl Đéo dám vào trả lời =)) Mày đếm xem bao nhiêu cmt chửi mày hả tuất

Dothangabc

Gia nhập giang hồ
Theo quan điểm của mình thì có 2 vấn đề.
1) Chia số người chơi hiện tại ra làm 3 nhóm:

+ Nhóm 1 là thuộc dạng nhiều clone + nạp @@ nhiều. Chủ yếu solo quái.
+ Nhóm 2 là gamer tầm trung chơi 1 hoặc 2 acc, pt dựa nhau đánh quái qua ngày.
+ Nhóm 3 là toàn bộ clone của nhóm 1( vì s clone mình lại cho thành hẳn 1 nhóm, các bác k tin cứ đêm chạy hết mấy bãi trâu, bò, sói của từng kênh xem:v bảo đảm rất đông)
HKGH là 1 game mà các item gần như k khóa, vì vậy tương tác giữa các nv trong game rất cao, nếu mn nói game này mở bình đẳng k như dzo hay home thì chỉ đúng 1 phần thôi. Nếu tỉ lệ rớt item cao như hiện nay và 1 địa chỉ có thể log nhiều acc, thì 1 ngày nhóm 1 có thể kiếm ra được rất nhiều tiền. Từ đó vô tình tạo điều kiện tăng khoảng cách giữa nhóm 1 và 2. Các bác cứ nói là ngta chịu đầu tư, ngta bỏ công sức nv thì xứng đáng nhưng nếu k cân bằng giữa 2 nhóm thì thời gian sau mình cá lượng người chơi chỉ còn nhóm 1 thôi.
Cái nữa là tiền nhiều dẫn đến đồ cũng hơn mặt bằng chung khá nhiều, ngày xưa HKAS mới ra các bác có tự train 1 mình hay train vượt cấp như bh k:v, nhờ pt nhau từ nhỏ mà hoạt động game sôi nổi hơn. GAME ONLINE là game tương tác giữa người với người, chứ k phải game mà vô cày r đập đồ r đi train 1 mình, chả khác gì ofline cả.( đơn giản thôi đồ mạnh thì cần j ngkhac nữa train vượt 20 cấp còn được mà, chả khác j home việt ngày xưa chơi mới vô cho đống tiền ép đồ r đi solo quái, bh 2x đã tự solo quái 4x,5x, chắc phải chờ 7x-8x ngta mới bik pt train là j:))

Thứ 2 về exp hay thanh kinh nghiệm, mình nhớ cái lần HKAS ra char cung bị lỗi tên có thể hợp thành, cường hóa, mình đã chơi và train vượt cấp khi 1x-2x đánh cu ti rồi, lúc đó hit and run k có auto nên nó k đánh đc 1 hit. lúc đó 1 con cu tí mình 2x cũng phải đc ~1%, bh mình 24 mà đánh quái 45 đc có 0.02-0.03%@@. trong khi đánh 1 con đánh đổi biết bhniu bình máu. Nếu mà đi train so với mặt bằng HKAS ngày xưa, 23-24 đánh vũ nữ là thuộc dạng có đồ đạc r thì k bik 1 tuần 1 cấp hay k:V.

Thằng Nào

Gia nhập giang hồ
Thứ 2 về exp hay thanh kinh nghiệm, mình nhớ cái lần HKAS ra char cung bị lỗi tên có thể hợp thành, cường hóa, mình đã chơi và train vượt cấp khi 1x-2x đánh cu ti rồi, lúc đó hit and run k có auto nên nó k đánh đc 1 hit. lúc đó 1 con cu tí mình 2x cũng phải đc ~1%, bh mình 24 mà đánh quái 45 đc có 0.02-0.03%@@. trong khi đánh 1 con đánh đổi biết bhniu bình máu. Nếu mà đi train so với mặt bằng HKAS ngày xưa, 23-24 đánh vũ nữ là thuộc dạng có đồ đạc r thì k bik 1 tuần 1 cấp hay k:V.
theo e exp hiện h là ok rồi bác hồi AS 1 ngày bác chơi đc bao nhiêu time h ntn. hiện h ai cũng lớn rồi cần lâu dài chứ ko cần làm phát rồi teo .... v.vv... nên bác ko cần so cái sv nào hết hiện h bác bao nhiêu Tuổi cần cái game ntn. cho bác làm phát tơi 5x ( tuổi) khó :)) hay 1 2 năm hết cmn nhớt rúp bê ...........> treo >:)>:)>:)

Dothangabc

Gia nhập giang hồ
buon cuoi vl thanh niên từ đầu đã nói là ý kiến cảu mình, k chấp nhận thì thôi đc quyền cắn à. thèm cức thế ra đường thiếu j bạn

Marz

Binh Nhất
Việc người chơi tạo acc clone là điều không nên có >.< hiện tại Server chỉ cho 1 người 2 acc, không biết mấy người kia dùng cách nào mà log chục acc được? với lại người ta nạp tiền vào train thì dĩ nhiên phải có lợi thế gì đó, mình thuộc nhóm 2 nhưng vẫn cảm thấy người ta nạp vào vẫn tốt, có sao đâu, chỉ yêu cần mỗi người log tối đa 2 acc thôi, log nhiều quá nhìn nản thiệt :v mà công nhận server này việc phân chia exp hơi bị khó khăn, không có auto thì hầu như không ai có time chơi, có auto mà tỉ lệ exp lại quá thấp (cấp 22 đánh sơn tặc solo 0.01%/con) thì làm sao dám pt, mà pt kéo lên khu quái 3x 4x train thì tiền mua máu lại không chịu nổi (cọp đánh mình 50 máu, train 1h là mất tầm 200-300 bình máu lớn) thiết nghĩ các GM nên nghiên cứu cách phân chia exp sao cho người chơi phải farm quái gần bằng lv nhân vật, ai mạnh giàu hơn thì vượt tối đa 10 cấp là ổn. Góp ý thôi :v gạch đá không nhận :v

Mình vào góp ý, nếu ai ko tán thành thì cmt lịch sự mình cảm ơn, còn như t ChuyenPhanDong ăn nói chả coi ai ra cái gì, ở ngoài mà ăn nói kiểu đó có ngày chai vào đầu:-?

ElCapitaino

Trung Úy
Việc người chơi tạo acc clone là điều không nên có >.< hiện tại Server chỉ cho 1 người 2 acc, không biết mấy người kia dùng cách nào mà log chục acc được? với lại người ta nạp tiền vào train thì dĩ nhiên phải có lợi thế gì đó, mình thuộc nhóm 2 nhưng vẫn cảm thấy người ta nạp vào vẫn tốt, có sao đâu, chỉ yêu cần mỗi người log tối đa 2 acc thôi, log nhiều quá nhìn nản :v
Hôm trước có cái thằng mất dạy gì đấy viết bài thách thức sv Yulgangvn, bảo 1 lần log dc cả mấy trăm acc, nó dùng hack speed bị ban 1 2 acc chả nhầm gì. @@

Dothangabc

Gia nhập giang hồ
theo e exp hiện h là ok rồi bác hồi AS 1 ngày bác chơi đc bao nhiêu time h ntn. hiện h ai cũng lớn rồi cần lâu dài chứ ko cần làm phát rồi teo .... v.vv... nên bác ko cần so cái sv nào hết hiện h bác bao nhiêu Tuổi cần cái game ntn. cho bác làm phát tơi 5x khó :)) hay 1 2 năm hết cmn nhớt rúp bê ...........> treo >:)>:)>:)
E chỉ nghĩ v thôi, vì đó là mình solo mới đc exp nhiều v, nếu mà pt đánh như ngày xưa thì k bik đời nào up lv. Với ý của e là hiện h 2x e đang đánh quái 4-5x rồi mà còn ít exp quá@@

Dothangabc

Gia nhập giang hồ
Việc người chơi tạo acc clone là điều không nên có >.< hiện tại Server chỉ cho 1 người 2 acc, không biết mấy người kia dùng cách nào mà log chục acc được? với lại người ta nạp tiền vào train thì dĩ nhiên phải có lợi thế gì đó, mình thuộc nhóm 2 nhưng vẫn cảm thấy người ta nạp vào vẫn tốt, có sao đâu, chỉ yêu cần mỗi người log tối đa 2 acc thôi, log nhiều quá nhìn nản thiệt :v mà công nhận server này việc phân chia exp hơi bị khó khăn, không có auto thì hầu như không ai có time chơi, có auto mà tỉ lệ exp lại quá thấp (cấp 22 đánh sơn tặc solo 0.01%/con) thì làm sao dám pt, mà pt kéo lên khu quái 3x 4x train thì tiền mua máu lại không chịu nổi (cọp đánh mình 50 máu, train 1h là mất tầm 200-300 bình máu lớn) thiết nghĩ các GM nên nghiên cứu cách phân chia exp sao cho người chơi phải farm quái gần bằng lv nhân vật, ai mạnh giàu hơn thì vượt tối đa 10 cấp là ổn. Góp ý thôi :v gạch đá không nhận :v
tui đang train quai 43 đây solo mà 1 con 0.02-0.03, lv 24@@, lv 23 còn đc 0.05-0.06, 1 lv mà đã gấp đôi exp, nếu nv lên 35 gấp số nhân lên k bik ntn:v

Marz

Binh Nhất
Hôm trước có cái thằng mất dạy gì đấy viết bài thách thức sv Yulgangvn, bảo 1 lần log dc cả mấy trăm acc, nó dùng hack speed bị ban 1 2 acc chả nhầm gì. @@
cái đó là dùng nhiều server với nhiều IP khác nhau :v nhưng log thôi chứ cày trăm acc chắc điên. mà đó là số ít, số đông thì chắc 1 người 5-6 acc :v giờ em chỉ thấy Server cần hạn chế log acc, em thấy mỗi người 1 acc là được rồi :v log nhiều chi :v hoặc 2 acc (có người cầm 1 acc đi ốp đồ). Em nghèo nên 1 acc thôi :v với phải tìm cách chia exp lại, rate thấp quá thì sao dám pt, 22 mà quái 30 đc 0,01%/con thì sao dám pt :v

Bên trên