ý kiến việc test game đợt 1

DeVisKhang

Gia nhập giang hồ
các bạn đừng cmt vấn đề này nủa đọc 1 câu như thế này mà suy nghj ( nhưng ai có thể đóng góp cho game dc hoàn hảo hơn,ở đây ko phải là vấn đề tạm thời mà là lâu dài....) bạn có đủ điều kiện để làm SV tiến chuyển hơn ko?? chứ test thì ai test chả dc....nhưng ko cho lung tung zì có nhju thành phần phá hại ^^....thật sự là 50 slot test vấn chưa fuul....nhửng bạn đống góp cho sV đả đủ slot test và LK sẻ tuyển thêm 1 số ....ai có đủ nhu cầu thì cmt vài bài hay hay wa yahoo của LK...và sẻ dc 1 slot TEST...=))
Yahoo của LK này : Lion_King1109
đủ tự tin và bản lỉnh thì hay làm nhửng đều có ít....vì 1 thới giới game tâm huyết...!

vantienhd

Tester Dev -Hỗ Trợ Cài Đặt
các bạn đừng cmt vấn đề này nủa đọc 1 câu như thế này mà suy nghj ( nhưng ai có thể đóng góp cho game dc hoàn hảo hơn,ở đây ko phải là vấn đề tạm thời mà là lâu dài....) bạn có đủ điều kiện để làm SV tiến chuyển hơn ko?? chứ test thì ai test chả dc....nhưng ko cho lung tung zì có nhju thành phần phá hại ^^....thật sự là 50 slot test vấn chưa fuul....nhửng bạn đống góp cho sV đả đủ slot test và LK sẻ tuyển thêm 1 số ....ai có đủ nhu cầu thì cmt vài bài hay hay wa yahoo của LK...và sẻ dc 1 slot TEST...=))
Yahoo của LK này : Lion_King1109
đủ tự tin và bản lỉnh thì hay làm nhửng đều có ít....vì 1 thới giới game tâm huyết...!

bá đạo vãi :v ..........................

anonymous

Gia nhập giang hồ
túm lại là bạn muốn đc test chứ j :confused:.......vậy mình khuyên bạn nên về học thêm tiếng Việt và cách viết tiếng Việt thì hơn :v 50 tester ở đây là những ng trong team giúp sv phát triển và khi test có lỗi sẽ báo liền......chứ đưa các bác trẻ trâu vớ vẩn vào mà test thì chỉ tổ làm lag thêm với chả bọn nó dìm lỗi ấy :))

Còn như bác nói ở trên thì là Close Beta rồi.......nói chug đã tính toán hết rồi những ng ngồi ngoài như chúng ta ko nên có ý kiến những vấn đề thế này :|
Kay này quen thế. gặp thằng nào củng trẻ trâu. Chắc chú miệng còn hôi sữa

rongonline

Gia nhập giang hồ
Test game thì cần khoảng 50-60 là Ok rồi bác. Đa số những người có đóng góp cho server ở nhiều lãnh vực khác nhau thì sẽ được vé vào test, và thường là những người ấy có thể có khả năng cũng như hiểu biết về game để tiện cho việc test và report Kteam.

ilikegreen

Gia nhập giang hồ
sv làm lại từ đầu. nên cho những người có kinh nghiệm test 50 người . có khả năng nhận lổi báo lổi lại.
chứ test tràn lan ra thì có lỗi rồi lại truyền miệng nhau lỗi nhiều. sv cùi bắp bla bla......

Bên trên