ý kiến việc test game đợt 1

quietly

Gia nhập giang hồ
Ngoại trừ các thành viên trong Team, các thành viên trong đội Việt hóa, các thành viên đã có đóng góp nhiều ở diễn đàn GVN, mình có thể chừa ra 10-20 ID test cho các bạn tham gia. Thực ra mà nói việc test phiên bản đàu này có thể khiến các bạn thất vọng vì có thể nhiều chức năng chưa hoàn chỉnh, hay lỗi, thế nên mình khuyên những ai có tâm huyết muốn giúp server hoàn thiện thì hãy tham gia :)
Việc test là phải tìm ra lỗi, nếu ai thấy thất vọng thì có lẽ cũng sẽ chẳng gắng bó với game được lâu nhĩ LK :D

Vietdj29

Binh Nhì
Cầu trời lạy phật bác Lk cho e 1 slot test,e là du học sinh nc ngoà nên 1 ngày e onl đc 5h nhưng là tầm 12h đêm đến 6h sáng VN,máu me nghiện ngập wa nên cứ hong hóng bao lâu nay...mong bác cho e đc thoả mãn thú tính à nhầm thú vui,e ko phải là phá hoại đâu

Anniversary

Gia nhập giang hồ
Test game thì đúng là chua hơn CB, thiết nghĩ để những ai có khả năng onl trên 12 tiếng 1 ngày test để góp chút thời gian phát hiện lỗi cho KTeam sửa lỗi nhanh chóng.
Ace anh rể cho em một vé test nhé :))

Ruby

Hổ Trợ Cài Đặt
thôi thì cứ để ai có time dài dài thì họ test mình cứ ngồi ngóng rồi đợi CB thôi

Kapuchino

Gia nhập giang hồ
Khi test nhớ upload hình lên cho mọi người xem đỡ ghiền. Cơ mà phiên bản này char HBQ PK hơi khó phài k

vantienhd

Tester Dev -Hỗ Trợ Cài Đặt
Xôm gì đâu? Một sever pri tầm cỡ quốc gia như này chắc phải có tầm 50-60 nghìn lượt truy cập mỗi ngày mới đúng

Bên trên