ý kiến việc test game đợt 1

chickenloj

Binh Nhì
mình xin góp ý là hiện nay ace đam mê HKGH thỳ rất nhìu đặt biệt là đa số đang quan tâm sv LK
nhưng theo đc bjk thỳ ad thỳ tuyễn 50 ng test thiết nghĩ admin có thể tạo những event code test
ad có thể giới hạn số lượng test 150~200 nhưng event thiết thực có td tốt tuyển những ng test tốt
nêu ý kiến nỳ khả quan ad có thể cho ace thảo luận or đưa ra thể lệ event
xin hết
thân!

DeVisKhang

Gia nhập giang hồ
cái nảy đả có sự chủng bj trước hết rồi ...bạn khỏi lo ....SV khủng của VietNam 100% mà :D ( đâu phải láy của thằng nào đâu mà sợ )

Kay

Gia nhập giang hồ
túm lại là bạn muốn đc test chứ j :confused:.......vậy mình khuyên bạn nên về học thêm tiếng Việt và cách viết tiếng Việt thì hơn :v 50 tester ở đây là những ng trong team giúp sv phát triển và khi test có lỗi sẽ báo liền......chứ đưa các bác trẻ trâu vớ vẩn vào mà test thì chỉ tổ làm lag thêm với chả bọn nó dìm lỗi ấy :))

Còn như bác nói ở trên thì là Close Beta rồi.......nói chug đã tính toán hết rồi những ng ngồi ngoài như chúng ta ko nên có ý kiến những vấn đề thế này :|

vantienhd

Tester Dev -Hỗ Trợ Cài Đặt
túm lại là bạn muốn đc test chứ j :confused:.......vậy mình khuyên bạn nên về học thêm tiếng Việt và cách viết tiếng Việt thì hơn :v 50 tester ở đây là những ng trong team giúp sv phát triển và khi test có lỗi sẽ báo liền......chứ đưa các bác trẻ trâu vớ vẩn vào mà test thì chỉ tổ làm lag thêm với chả bọn nó dìm lỗi ấy :))

Còn như bác nói ở trên thì là Close Beta rồi.......nói chug đã tính toán hết rồi những ng ngồi ngoài như chúng ta ko nên có ý kiến những vấn đề thế này :|

Bạn nói đéo nghe được! ai trẻ trâu? muốn test thì xin thôi! mà không cho thì nói cho đàng hoàng chứ có cái kiểu đéo đâu mà nói người ta??

chickenloj

Binh Nhì
bạn j uj mình ns là ngoài 50 ng test đó
ad có thể làm thêm event cho 1 số ít test nữa
vs lại event faj thực dụng cho những ng có kinh nghiệm test
chớ mình k xjn cko riêng mình
bạn có hỉu rõ ik mình ns k z bạn

vantienhd

Nhưng mà nói đi nói lại thì mình cũng chưa có trình độ gì về game, việc test game trong giai đoạn 1 đó để tìm lỗi thì có lỗi chưa chắc mình đã biết, nên là chờ thêm 26 ngày nữa vậy :D

Kay

Gia nhập giang hồ
Bạn nói đéo nghe được! ai trẻ trâu? muốn test thì xin thôi! mà không cho thì nói cho đàng hoàng chứ có cái kiểu đéo đâu mà nói người ta??
- Mình nói bạn là trẻ trâu ah ? Hay tự cmn nhận =]] đọc lại ý mình nói đi bạn hiền.......hiểu hoàn toàn sai nhé
- Đừng vội đem những từ ngữ khó nghe đó ra sớm nhé......nó đánh giá con ng ở trên mạng hiện nay đấy :v

bạn j uj mình ns là ngoài 50 ng test đó
ad có thể làm thêm event cho 1 số ít test nữa
vs lại event faj thực dụng cho những ng có kinh nghiệm test
chớ mình k xjn cko riêng mình
bạn có hỉu rõ ik mình ns k z bạn
- Bạn này đọc kĩ lại những gì mình nói ở trên luôn nhé......ý của bạn là theo Close Beta rồi nhé.....theo thông tin mình biết thì CBT sẽ cho như bạn nói........khoảng 100-300 code test ( đoán thôi) :v

CHắc không hiểu :D
Mà là cái j` mà mắng người ta ác thế?
- Mình không là gì cả và có nói ở câu cuối trong cmt ở trên........bạn này cũng đọc lại luon =]]
- Lý do mình nói nặng ở câu đầu là vì có ác cảm với những bạn type theo kiểu teen :v bạn thử đọc lại bài của chủ topic xem có đc thở chỗ nào ko =]]

p/s: mình chả là gì cả và thấy ko hợp lý nên anti thôi mà các bạn đã xoắn loạn cả lên =]]

vantienhd

- Mình nói bạn là trẻ trâu ah ? Hay tự cmn nhận =]] đọc lại ý mình nói đi bạn hiền.......hiểu hoàn toàn sai nhé
- Đừng vội đem những từ ngữ khó nghe đó ra sớm nhé......nó đánh giá con ng ở trên mạng hiện nay đấy :v

- Bạn này đọc kĩ lại những gì mình nói ở trên luôn nhé......ý của bạn là theo Close Beta rồi nhé.....theo thông tin mình biết thì CBT sẽ cho như bạn nói........khoảng 100-300 code test ( đoán thôi) :v

- Mình không là gì cả và có nói ở câu cuối trong cmt ở trên........bạn này cũng đọc lại luon =]]
- Lý do mình nói nặng ở câu đầu là vì có ác cảm với những bạn type theo kiểu teen :v bạn thử đọc lại bài của chủ topic xem có đc thở chỗ nào ko =]]

p/s: mình chả là gì cả và thấy ko hợp lý nên anti thôi mà các bạn đã xoắn loạn cả lên =]]
Rõ ràng nói ngta trẻ trâu giờ lại chối thì thôi đến chịu,Đừng vội đem những từ ngữ khó nghe đó ra sớm nhé......nó đánh giá con ng ở trên mạng hiện nay đấy

chickenloj

Binh Nhì
thôi 4rum ms mở đừng troll nhau nữa
bạn lên facebook ý ad ns là chỉ 50 ng test
mình ms cho ý kiến là làm event thêm 1 ít team test nữa z là 'trẻ trâu'
đừng war nữa 4rum của ad ms mở

Kay

Gia nhập giang hồ
Rõ ràng nói ngta trẻ trâu giờ lại chối thì thôi đến chịu,Đừng vội đem những từ ngữ khó nghe đó ra sớm nhé......nó đánh giá con ng ở trên mạng hiện nay đấy
kon lạy bố.......kêu bố đọc lại thì bố ko đọc :| k hiểu hay cố tình ko hiểu :|

"50 tester ở đây là những ng trong team giúp sv phát triển và khi test có lỗi sẽ báo liền......chứ đưa các bác trẻ trâu vớ vẩn vào mà test thì chỉ tổ làm lag thêm với chả bọn nó dìm lỗi ấy"

ý kon là nếu mở test tràn lan ra thì bọn trẻ nó vào dìm lỗi với chả làm lag sv thôi chứ ko report lên là mấy........chứ kon nói bạn chủ topic là trẻ trâu hay là bố hồi nào đâu hả bố :| bố tự nhận suốt vậy bố

thôi 4rum ms mở đừng troll nhau nữa
bạn lên facebook ý ad ns là chỉ 50 ng test
mình ms cho ý kiến là làm event thêm 1 ít team test nữa z là 'trẻ trâu'
đừng war nữa 4rum của ad ms mở
Thì mình mới nói là ý của bạn đc áp dụng vào Close Beta rồi......đây là test :| chả ai chịu đọc chưa gì xoắn loạn hết cả lên :| cơ mà bạn này ít ra cũng hiểu đc câu đầu mình nói :)) bạn thông cảm vì hơi có ác cảm với mấy thím teen hiện nay thôi ^_^

chickenloj

Binh Nhì
z bạn ngĩ teen k đc chơi HKGH k đc góp ý k đc cmt bạn là ad oke? tuj chấm nhận biến nhưng sống trong cộng động chớ k faj bó buột 1 cục đâu bạn

Kay

Gia nhập giang hồ
z bạn ngĩ teen k đc chơi HKGH k đc góp ý k đc cmt bạn là ad oke? tuj chấm nhận biến nhưng sống trong cộng động chớ k faj bó buột 1 cục đâu bạn
chả liên wan gì cả :| ở đây là mình nói cách type của các bạn trẻ chứ nói quái gì tới việc ai đc chơi....ai đc ý kiến hay ko đâu :| vớ vẫn

CoUtBangGia

Gia nhập giang hồ
mặc dù muốn đc chơi ngay trong lần test... nhưng thiết thực ai có đủ khả năng hãy tham gia...cung nhau giúp game tốt hon...mong môt hkgh thật sự sẽ trở về nhoa:eek::eek::eek::eek:

Lion_King

Impossible = I'm possible
Staff member
Ngoại trừ các thành viên trong Team, các thành viên trong đội Việt hóa, các thành viên đã có đóng góp nhiều ở diễn đàn GVN, mình có thể chừa ra 10-20 ID test cho các bạn tham gia. Thực ra mà nói việc test phiên bản đàu này có thể khiến các bạn thất vọng vì có thể nhiều chức năng chưa hoàn chỉnh, hay lỗi, thế nên mình khuyên những ai có tâm huyết muốn giúp server hoàn thiện thì hãy tham gia :)

sugus012

Gia nhập giang hồ
ý kiến của bạn cũng hay đấy, có thể bonus thêm 10 20 slot nữa cho mọi người vào test cùng luôn. LK cho cái event quảng bá sv, và 1 vé test làm phần thưởng luôn. :))

Portgas D.Ace

Con chó của LK
Về việc test game đợt 1 thì như ad đã thông báo nhé , vì là bản dev nên sức chứa của sever có hạn , với lại để check lỗi game , lỗi dịch thuật ..bla...bla... nên cần 1 số bạn năng online xíu là đc , còn về CB thì sẽ nới thêm để các bạn đc cảm nhận sever , dĩ nhiên vẫn sẽ giới hạn nhưng sẽ nhiều hơn là bản dev . Chung lại là sever vẫn đang trong giai đoạn hoàn thiện vì bắt đầu từ con số 0
Mình cũng nhắc các bạn có quyền tranh luận nhưng hạn chế đả kích nhau hay dùng những từ ngữ ko hay , hãy cùng góp phần làm nên 1 sever vững mạnh .

Bên trên