Ý Kiến Nhỏ Về Nạp NCach trong Ngày OB

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

TranViet1st46

Binh Nhất
Mong là CB trong vòng <1 tuần là kiểm soát được hết lỗi. Chứ 2 3 tuần thì đúng là ...... d đỡ được.
Người ta thường nói Đợi chờ là hạnh phúc
Mình thấy : Đợi chờ là dài cổ thì đúng hơn

TheGameC3

Binh Nhì
Mong là CB trong vòng <1 tuần là kiểm soát được hết lỗi. Chứ 2 3 tuần thì đúng là ...... d đỡ được.
Người ta thường nói Đợi chờ là hạnh phúc
Mình thấy : Đợi chờ là dài cổ thì đúng hơn
càng dài thì càng có hứng bác ah :D, hồi hợp từng ngày đây này :P
ừ hehe có byt j đâu ^^ chắc là viết dấu = unikey được cậu nhỉ hehe
bi h bác đi đọc lại các topic từ từ đi har =))

Moon Prince

Gia nhập giang hồ
Có hay không thì quan trọng gì đâu. Mình khổ thì người ta cũng khổ. Ăn nhau ở cái quyết tâm với ở cái đầu. Chứ chỉ nhờ vào lắc với mấy cái đồ hỗ trợ train thì chỉ loại đc những người k nạp @ thôi. Bạn nạp đc thì ng ta cũng nạp đc. Có dám chắc bạn là người nạp @ nhiều nhất sv không?! Mình thấy cái nào đáng đầu tư thì đầu tư. Không đòi quyền lợi gì nhiều. Có cái auto là đc =))

Daikalop1a

Binh Nhất
Mong là đừng phụ thuộc vào tiền nhiều quá,k có game sinh viên như mình vẫn ăn mì tôm như thường,có game vào rồi chắc mất hết dấu hiệu của người thì chết @@
em cũng mong như bác. những cái hỗ trợ EXP nghe nói là bỏ gần như hoàn toàn, mà phát triển @ theo hướng hỗ trợ khác, nhưng có VNĐ thì đương nhiên phải có quyền lợi hơn rồi
mấy cái KTTC hay là rs lại skill, kc thì bán max max chút

TranViet1st46

Binh Nhất
em cũng mong như bác. những cái hỗ trợ EXP nghe nói là bỏ gần như hoàn toàn, mà phát triển @ theo hướng hỗ trợ khác, nhưng có VNĐ thì đương nhiên phải có quyền lợi hơn rồi
mấy cái KTTC hay là rs lại skill, kc thì bán max max chút
cái KTTC theo tôi là ko nên bán vì có quá nhiều bất cập nếu bán vật phẩm này. Thay vào đó là bán thẻ đổi tên nhân vật thì hay hơn

Daikalop1a

Binh Nhất
cái KTTC theo tôi là ko nên bán vì có quá nhiều bất cập nếu bán vật phẩm này. Thay vào đó là bán thẻ đổi tên nhân vật thì hay hơn
vấn đề ở chỗ mua bán acc nữa bác ạ. nếu KL hỗ trợ bảo mật tốt và mua bán trao đổi thay đổi thông tin ok thì cái KTTC cũng không làm gì nữa

Daikalop1a

Binh Nhất
mình nghĩ có cũng k sao nhưng làm sao chống lạm phát chữ $ là đc :D:D
lạm phát $$ thì không liên quan đến cái KTTC bác ợ. quan trọng ở đội ngũ quản lý, bên DZO mình nhớ có cái event ăn kẹo làm giá gold lên vùi vụt (mỗi tội thằng NeGi nó cắn kinh quá lên 13x trong khi lúc đấy khoảng 10x là max), nói chung có nhiều cách chống lạm phát lắm

MrShj

Thượng Úy
Bác ơi,mình ko nạp thì chịu khó buôn lậu kiếm tiền,e thấy cái ji cũng có đc và mất ,lo ji,ví dụ bác may mắn lượm BTKC2 đầu tiên sevẻ thì dảm bảo bác bỗng chốc lên hương,đúng ko? Mà e thấy mấy bác buôn lậu như bác Shi...có bao h nạp đâu mà vẫn vip,đâu nhất thiết ko có tiền mà thua,chịu khó quay tay và vận may sẽ đến
cơ mà ID nào của Shj cũng nạp chục triệu k đấy bác . Nhất là mấy ID đồ xịn , và ID con cung cùi ghẻ LV 70 nức tiếng Thần Địa

Huyhuy

Gia nhập giang hồ
lạm phát 1 chử $ còn đở nỗi, nó mà lên $$ thế nài thì chỉ còn nước thế này @@ thôi bác à =))
nói chung là đau đầu lắm,chưa thử chưa biết đc,thử r sợ biết chết liền (thực sự k mong như thế),đợi mấy hôm nứa r tính chứ ngồi đây cọc cạch cũng chưa biết ra nàm sao cạ :D:D

Daikalop1a

Binh Nhất
cơ mà ID nào của Shj cũng nạp chục triệu k đấy bác . Nhất là mấy ID đồ xịn , và ID con cung cùi ghẻ LV 70 nức tiếng Thần Địa
bác buôn to bán lớn thế k đầu tư thì sao làm được. nhưng chắc cũng lời khá khá rồi (có thằng buôn bán nhỏ nó bảo lời khoảng 3-4tr/tháng)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên