Ý Kiến Nhỏ Về Nạp NCach trong Ngày OB

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Miss

Thánh Nữ YulgangVN
Trong 2 tuần đầu mình chưa mở @ Shop đâu bạn :) Còn về việc khuyến mãi, mình chưa tính tới vì h chưa đặt mục tiêu @ lên đầu được. Server phải ổn định đã mới dám bán, còn ko mà bán chả khác nào private từ xưa đến nay.

Thêm một cái nữa, Open Beta sẽ bị reset khi vào phiên bản chính thức. Open Beta phải trả đúng về giá trị thực của nó là để mọi người xem có đáng để đầu tư hay ko :)
Thế 2 Tuần mới có áo choàng để mặc à ~:(~

zthanhkiemz

Gia nhập giang hồ
Áo choàng xịp xiếc thì a sẽ add vài cái cơ bản ở Shop NPC e có thể mua bằng gold.
bán = gold, trùm cmnr, nhưng ko nên, bây h ch áo choàng đc, ban đầu bán mắc quá thì cũng như ko, vì có ai mua đc đâu, bán rẻ quá thì 1 số ng đầu cơ mua về nữa, e nghĩ cũng nên bán áo choàng, CTP...trong st mấy cái cơ bản để train mà ko gây mất cân bằng

Miss

Thánh Nữ YulgangVN
Áo choàng xịp xiếc thì a sẽ add vài cái cơ bản ở Shop NPC e có thể mua bằng gold.
Ùm ! Em hỏi 1 câu nữa thôi kẻo mất công lạc " Chủ Đề "
Anh không thể mở shop Áo choàng trước à ?? Chứ anh Add vài cái cơ bản sẽ không có màu sắc cho game ??? Ai cũng mặc nhìn giống Dzogame mua áo 250k / 1 tháng lắm ???

hero98

Trung Sĩ
Ùm ! Em hỏi 1 câu nữa thôi kẻo mất công lạc " Chủ Đề "
Anh không thể mở shop Áo choàng trước à ?? Chứ anh Add vài cái cơ bản sẽ không có màu sắc cho game ??? Ai cũng mặc nhìn giống Dzogame mua áo 250k / 1 tháng lắm ???
chuẩn luôn , add vào thì ai củng có , nhiều thằng nó fam cả áo choàng ra, hàng tram hàng ngàn cái, thế thì còn gì là ..

Vietdj29

Binh Nhì
vietdi29 thanh lý hết bên dzo àh , chơi tà thì vào G ông shj luôn cho vui, tiện thể pt và pk cho sướng
Thanh lí hết rồi,mẹ bán hết đc có 9m5,vãi cả đầu tư,mình lập G riêng,tính mình nhí nhố,hay gây sự nên sợ ảnh hưởng đến bác Shi nên thôi,cứ 1 g đi pk loạn lên cho sướng chứ sợ bị quản chế lắm

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên