Ý Kiến Nhỏ Về Nạp NCach trong Ngày OB

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

hero98

Trung Sĩ
Mình Xin góp ý kiến nhỏ về vấn đề nạp @ trong những ngày đầu sv mới OB ,. [ củng như bên dzo ]
sv mới OB hoạt động nhằm tăng số lượng gamer , lòng tin cậy của gamer đối với lảo lionking , sv nên khuyến mại @ theo từng mốc nạp .

100k - 400k VND = ??? @ khuyến mại 30% .
từ 500k trở lên = ?? @ khuyến mại 50% .

đây là ý kiến nhỏ của mình , còn ý kiến lảo lk .quyết định ntn

xin đừng quăng đá

Lion_King

Impossible = I'm possible
Staff member
Trong 2 tuần đầu mình chưa mở @ Shop đâu bạn :) Còn về việc khuyến mãi, mình chưa tính tới vì h chưa đặt mục tiêu @ lên đầu được. Server phải ổn định đã mới dám bán, còn ko mà bán chả khác nào private từ xưa đến nay.

Thêm một cái nữa, Open Beta sẽ bị reset khi vào phiên bản chính thức. Open Beta phải trả đúng về giá trị thực của nó là để mọi người xem có đáng để đầu tư hay ko :)

Vietdj29

Binh Nhì
Cái này mình thích,cơ mà vậy thì bác LK bùn chết,haha,thôi mới khai trương mong bác LK rộng tay cho bọn e ủng hộ

Vietdj29

Binh Nhì
Trong 2 tuần đầu mình chưa mở @ Shop đâu bạn :) Còn về việc khuyến mãi, mình chưa tính tới vì h chưa đặt mục tiêu @ lên đầu được. Server phải ổn định đã mới dám bán, còn ko mà bán chả khác nào private từ xưa đến nay.

Thêm một cái nữa, Open Beta sẽ bị reset khi vào phiên bản chính thức. Open Beta phải trả đúng về giá trị thực của nó là để mọi người xem có đáng để đầu tư hay ko :)
Uhm,cũng đúng ha,phải xem tình hình sever đã,hic mong là ko thất vọng....hồi hộp cứ như gặp ng iu ấy,hic

Huyhuy

Gia nhập giang hồ
Mong là đừng phụ thuộc vào tiền nhiều quá,k có game sinh viên như mình vẫn ăn mì tôm như thường,có game vào rồi chắc mất hết dấu hiệu của người thì chết @@

mainhatminh

Binh Nhì

Anh lion_King cho em hởi cái..
VD:Em vào Open Beta đặt tên là MìTôm ..hết OB...reset lại thì đc đặc lại tên đó ko anh..

Vietdj29

Binh Nhì
Mong là đừng phụ thuộc vào tiền nhiều quá,k có game sinh viên như mình vẫn ăn mì tôm như thường,có game vào rồi chắc mất hết dấu hiệu của người thì chết @@
Bác ơi,mình ko nạp thì chịu khó buôn lậu kiếm tiền,e thấy cái ji cũng có đc và mất ,lo ji,ví dụ bác may mắn lượm BTKC2 đầu tiên sevẻ thì dảm bảo bác bỗng chốc lên hương,đúng ko? Mà e thấy mấy bác buôn lậu như bác Shi...có bao h nạp đâu mà vẫn vip,đâu nhất thiết ko có tiền mà thua,chịu khó quay tay và vận may sẽ đến

Vietdj29

Binh Nhì
Hên xui ai nhanh tay hơn :D
Em kiện bác LK nhé,hum qua e có làm ji đâu mà mấy bác ban nick e,hic làm e mất rinh phần thưởng trong cái thao luận về khí công cua LK,hic,,ngồi tâm huyết viết nguyên 1 đống về kc của đao và thương,đến lúc nộp bài thì đc ngay chữ: do vi phạm nội quy nên ko thể truy cập vào ngày 21

n0one001

Gia nhập giang hồ

em là em kết cách này của anh LK đấy, mặt hàng nào cũng zậy phải để khách hàng thử rồi quyết định chất lượng :D

Lion_King

Impossible = I'm possible
Staff member
Em kiện bác LK nhé,hum qua e có làm ji đâu mà mấy bác ban nick e,hic làm e mất rinh phần thưởng trong cái thao luận về khí công cua LK,hic,,ngồi tâm huyết viết nguyên 1 đống về kc của đao và thương,đến lúc nộp bài thì đc ngay chữ: do vi phạm nội quy nên ko thể truy cập vào ngày 21
Chắc ban nick phải có lý do chứ? Ai khơi khơi đi ban đc ^___^ Nếu thấy ko phải lập topic khiếu nại là đc.

Huyhuy

Gia nhập giang hồ
Bác ơi,mình ko nạp thì chịu khó buôn lậu kiếm tiền,e thấy cái ji cũng có đc và mất ,lo ji,ví dụ bác may mắn lượm BTKC2 đầu tiên sevẻ thì dảm bảo bác bỗng chốc lên hương,đúng ko? Mà e thấy mấy bác buôn lậu như bác Shi...có bao h nạp đâu mà vẫn vip,đâu nhất thiết ko có tiền mà thua,chịu khó quay tay và vận may sẽ đến
tối nay sẽ quay nhiệt tình,thời tiết k ủng hộ vì hơi nóng nhưng vì tương lai gêm thụ cố gắng,chả dzố :))))

hero98

Trung Sĩ
a lk cho cái shop @ vào ngay cái ngày OB luôn đi , cho bọn e mua pill sài mà đua top , với lên cao để pk chứ :)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên