THẢO LUẬN Ý kiến cá nhân chỉ mong sv phát triển

SuperCover

Trung Sĩ
Em vừa log acc cung KeiPro8x Cung 71 full kc 2 +10 đi TLC, đã phát hiện ra vấn đề, là đánh chay + Combo thì combo sẽ delay tầm 10s sau sẽ nhảy liên tục, xuất hiện trường hợp đang kẹp chay nhảy combo + cả 2 cùng xuất hiện VAAT( cái này do khí công cao không nói tới) nên mem khác ko thấy mình ra kill là die luôn. Lần sau sẽ quay clip lại.
uhm cái này nin hay cung đều bị,ông mà kẹp chay tượng tầm 5-10s là bấm xài kết hợp 1 lúc sau nó mới ra!!

riprip

Gia nhập giang hồ
để ưu tiên cho các đại gia thì mấy ad nên sét thêm về trường hợp liên sát + thêm gì đó 5% dame def đề người ta càm thấy đáng đồng tiền bát gạo bỏ vào ...
và ngượi lại cho các acc gà đi free sẽ tăng thêm dame def máu 25% và khi free mỗi lần chờ hồi sinh tăng 10s 15s 20s time lên tạo độ khó khi free :)):)):))
nên có tóp 1 2 3 TLC mỗi lần để còn máu lửa bên thua top 1 2 3 cũng vậy phải cũng phải được 50% 75% bên thắng cho các bác bên thua cũng bỏ ra phần nào def :((:((:(( sml

Phượng Sồ

Hạ Sĩ
Bây h các em muốn con nào full gì liệt kê đi a làm cho dễ mà.
Em vừa log acc cung KeiPro8x Cung 71 full kc 2 +10 đi TLC, đã phát hiện ra vấn đề, là đánh chay + Combo thì combo sẽ delay tầm 10s sau sẽ nhảy liên tục, xuất hiện trường hợp đang kẹp chay nhảy combo + cả 2 cùng xuất hiện VAAT( cái này do khí công cao không nói tới) nên mem khác ko thấy mình ra kill là die luôn. Lần sau sẽ quay clip lại.
10s thì hơi ảo và chưa dc hiểu lắm bạn có chắc chắn là sẽ kết thúc dc đối thủ ko ? 2 đứa mình thử

DaiKa

Binh Nhì
Vãi cả test :))))

Mình chỉ test 1-2 trường hợp, Cung full pill max hết đồ đánh đao full pill max đồ def chẳng hạn.
Mình tưởng test song song lun dame skill vô ulpt . Còn k thì cung nó chỉ cần vác cây cung và sét trang sức ko cần mặc ulpt bên kia ko cần vk rồi test thui .

Lion_King

Impossible = I'm possible
Staff member
tại vì sever này pill còn kén người chơi, muốn đi 1 trận tlc tốn cả đống tiền, trong khi pill thì tính time kể cả khi off ==> tlc k có những thành phần chỉ ăn pill khi đi tlc như dzo.
==> nhiều ng k đủ lực để ăn pill nên con cùng nó giết nhiều là bt. ( set ulpt + k pill , mà cho dù có full pill thì cái set ulpt cũng k đạt tác dụng tối đa.
==> cái nữa là đặc tính từng char, như mình nói thử để con dao full pil cho ban chay xem có chết không.
p/s: ad cũng nên coi lại cách tính dame .
Ví dụ dame 2k def 1k thì cái kc khi nhảy x3 là 3k mẫu chứ k phải nhảy 6k rồi - 1k def = 5k máu
Bác này cuối cùng nói có cơ sở nè. Mình vừa test với các GM xong đồng thời rà lại code thì mức tăng "đúng" phải là đang nhân cho chính số dame cơ bản, còn hiện tại khí công 9x và 10x là nhân tổng khi có trường hợp dồn.

Ví dụ, A đánh B được 1000 dame, lần đầu được x2 là đc 2000, lần sau nhảy 1.5 đi chẳng hạn thì đáng lí chỉ được 1000x2 + 1000x1.5 = 3500 (thay vì 4000 như hiện nay).

Đang test lại kĩ hơn 1 xíu trước khi đưa ra kết luận cuối cùng.

namnam

Gia nhập giang hồ
Bác này cuối cùng nói có cơ sở nè. Mình vừa test với các GM xong đồng thời rà lại code thì mức tăng hiện nay là đang nhân cho chính số dame cơ bản, còn hiện tại khí công 9x và 10x là nhân tổng khi có trường hợp dồn.

Ví dụ, A đánh B được 1000 dame, lần đầu được x2 là đc 2000, lần sau nhảy 1.5 đi chẳng hạn thì đáng lí chỉ được 1000x2 + 1000x1.5 = 3500 (thay vì 4000 như hiện nay).

Tính như vậy có vẻ hợp lý hơn.

Phượng Sồ

Hạ Sĩ
Bác này cuối cùng nói có cơ sở nè. Mình vừa test với các GM xong đồng thời rà lại code thì mức tăng "đúng" phải là đang nhân cho chính số dame cơ bản, còn hiện tại khí công 9x và 10x là nhân tổng khi có trường hợp dồn.

đang test ở đâu đấy cho a e đi hóng phát

kangtadragon

Binh Nhất
Bỗng cái tự nhiên nhớ mấy cái event ngày sửa ngày sưa, à thì là đánh quái lấy chữ , đủ chữ thì đổi item , hay là đánh tuần lộc rớt mấy cái hộp đó vui vui thế nào ấy .ấy thế mà tự nhiên cũng thấy hào hứng so với cái loto may mắn gì đó gần đây, đồng ý là bây giờ đã khác rồi nhưng thật sự quá nhiều cái đã đi qua xa tầm với tuổi thơ mất rồi .Bản thân tui bây giờ train có 1 acc cho vui, mỗi tháng nạp vào mua cái tlp cái ght , train sml cả ngày ,bán hết đồ drop còn dư 15k tiền ,trtain solo vui vẻ vì h còn mấy ai đồng đội đi xa cmnr , tui treo 30 ngày được viên pt7 1 viên pt8 , tui lại nhớ về câu nói của a Huyết "sao bảo trì lần này sẽ phải hồi hợp rê chuột vào từng viên ngọc" ấy thế mà hơn 30 ngày rê vào thì chính xác 7 , né tránh 10 , công lực 5, tân công 11 , ...ĐÚNG LÀ NHỨC NÁCH LUÔN.(CHẮC TẠI TUI XUI TUI ĐEN) thử hỏi NẾU đối tượng là sinh viên học sinh đi, chơi treo acc GOLD ko có làm đồ kiểu gì , đừng nói ko có tiền thì làm đồ thấp , đây là bóp Gold ko có dư để mà opp luôn, vậy thì mem mới đi về đâu,mà mem mới thì dễ gì nạp thẻ đâu, phải chơi xem thế nào chúng nó mới nạp .Bản thân tui cũng ko phải đóng góp gì cho game quá nhiều, vẫn nạp một ít để chơi nhưng giờ giống tồn tại chứ ko phải thõa cái đam mê .Bạn bè tui cũng rũ vào chơi ,rồi 1 tuần 2 tuần ko có gold để làm được một set đồ hoàn chỉnh , ok tụi nó sẽ nạp 100k 200k để mua cho nhanh , rồi tiếp theo vẫn thế rồi thì lụi dần.thế là lại có mình tui lũi thũi đứng train solo và CHẲNG CÓ MỤC TIÊU GÌ ĐỂ CHƠI GAME LUÔN.Thôi thì cũng mong là server nay mai sẽ có những chuyển biến, ít nhất là event thú vị hơn, chẳng hạn như TẾT thì làm event bánh chưng bánh tét từ nguyên liệu đánh quái mà có chẳng hạn, thậm chí là bỏ luôn cái LÔ TÔ MAY MẮN đi , vì có gold dư giả đâu mà chơi .Nhã GOLD một chút cho anh em mới chơi . Thế thôi, đừng ai nói tui là comment không có tâm nhé.

namnam

Gia nhập giang hồ
Bỗng cái tự nhiên nhớ mấy cái event ngày sửa ngày sưa, à thì là đánh quái lấy chữ , đủ chữ thì đổi item , hay là đánh tuần lộc rớt mấy cái hộp đó vui vui thế nào ấy .ấy thế mà tự nhiên cũng thấy hào hứng so với cái loto may mắn gì đó gần đây, đồng ý là bây giờ đã khác rồi nhưng thật sự quá nhiều cái đã đi qua xa tầm với tuổi thơ mất rồi .Bản thân tui bây giờ train có 1 acc cho vui, mỗi tháng nạp vào mua cái tlp cái ght , train sml cả ngày ,bán hết đồ drop còn dư 15k tiền ,trtain solo vui vẻ vì h còn mấy ai đồng đội đi xa cmnr , tui treo 30 ngày được viên pt7 1 viên pt8 , tui lại nhớ về câu nói của a Huyết "sao bảo trì lần này sẽ phải hồi hợp rê chuột vào từng viên ngọc" ấy thế mà hơn 30 ngày rê vào thì chính xác 7 , né tránh 10 , công lực 5, tân công 11 , ...ĐÚNG LÀ NHỨC NÁCH LUÔN.(CHẮC TẠI TUI XUI TUI ĐEN) thử hỏi NẾU đối tượng là sinh viên học sinh đi, chơi treo acc GOLD ko có làm đồ kiểu gì , đừng nói ko có tiền thì làm đồ thấp , đây là bóp Gold ko có dư để mà opp luôn, vậy thì mem mới đi về đâu,mà mem mới thì dễ gì nạp thẻ đâu, phải chơi xem thế nào chúng nó mới nạp .Bản thân tui cũng ko phải đóng góp gì cho game quá nhiều, vẫn nạp một ít để chơi nhưng giờ giống tồn tại chứ ko phải thõa cái đam mê .Bạn bè tui cũng rũ vào chơi ,rồi 1 tuần 2 tuần ko có gold để làm được một set đồ hoàn chỉnh , ok tụi nó sẽ nạp 100k 200k để mua cho nhanh , rồi tiếp theo vẫn thế rồi thì lụi dần.thế là lại có mình tui lũi thũi đứng train solo và CHẲNG CÓ MỤC TIÊU GÌ ĐỂ CHƠI GAME LUÔN.Thôi thì cũng mong là server nay mai sẽ có những chuyển biến, ít nhất là event thú vị hơn, chẳng hạn như TẾT thì làm event bánh chưng bánh tét từ nguyên liệu đánh quái mà có chẳng hạn, thậm chí là bỏ luôn cái LÔ TÔ MAY MẮN đi , vì có gold dư giả đâu mà chơi .Nhã GOLD một chút cho anh em mới chơi . Thế thôi, đừng ai nói tui là comment không có tâm nhé.
Bôi màu kỹ thế này là nhiều tâm lắm nhé.

namdinh

Binh Nhì
mua 1 ve ung ho thoi,trung so hay ko la do duyen so nua.
mua ve so ko mong trung so,chu yeu ung ho nguoi ban ve so.kkk

hero98

Trung Sĩ
Quá hay cho rinas =))
nhưng tội tình gì nhỉ , Cách tốt nhất để vơi đi sự mệt mỏi và đau khổ thì nên rời bỏ nó !
Nhưng thớt nói sv này hút máu là hơi quá rồi , nó chỉ hút từng giọt cho đến khi bạn chết thôi @Rinascita91

DaiKa

Binh Nhì

Tính như này thì nó hơn 500 rồi Lk cứ đame dc 1k nhảy dame xanh 2k vô ảnh ám tiển 50% nữa là 3k độc bá giang hồ x2 là 6k . Thế dc rồi nhảy 3 cái cùng lúc chết cũng xưng đáng :D .

Bên trên